ซวยแล้ว รูน๊อตหกเหลี่ยมมันหวานครับ ทำไงดี

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ชื่อ แก้วว
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ซวยแล้ว รูน๊อตหกเหลี่ยมมันหวานครับ ทำไงดี

โพสต์ โดย ชื่อ แก้วว »

u_nude เขียน:
golfyrider เขียน:สว่านเจาะ สต๊าฟเกลียว น๊อตตัวผู้ขันล๊อค แล้วเอาปากตายขันบังคับออก

เอ๊ะ เบรคก้ามปูแบบนี้ ตำแหน่งนี้มันตัวเมียนี่
ขอบคุณมาก ๆ ครับ เผอิญมีสว่านไฟฟ้าอยู่ที่บ้าน ถ้าจะใช้สว่านเจาะนี่ต้องทำยังไงครับ
ชื่อ แก้วว
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ซวยแล้ว รูน๊อตหกเหลี่ยมมันหวานครับ ทำไงดี

โพสต์ โดย ชื่อ แก้วว »

ขอดูคุณพี่ร้าน seed bike
ขอลิ้งค์หน่อยได้ไหมค่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”