แจ้งอีกครั้งครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

สืบเนื่องจากกระทู้นี้

http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=53&t=540278

ที่ผมได้แนะนำสายสูบราคาประหยัด ที่ดีกว่าของแพงไป แต่กลายเป็นว่า ชาวจักรยานพากันไปซื้อจนสินค้าขาดเลย

วันนี้ผมจึงแวะไปร้านเฉลิมกิจเจริญอีกครั้ง สินค้าได้นำมาจำหน่ายแล้วนะครับ

ไม่แน่ใจว่า ผมจะบอกทางร้านดีไหม ว่าให้นำมาจำหน่ายมากขึ้น เพราะไม่เคยเห็นร้านไหนใน กทม ขายอะไหล่สายสูบรุ่นนี้เลย
ไฟล์แนบ
Windy.jpg (22.73 KiB) เข้าดูแล้ว 2067 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

ร้านเฉลิมกิจเจริญ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”