เฟรม twitter stealth 2.0 นี่โอเคไหมครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
eak1111
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BMC SLR 02

เฟรม twitter stealth 2.0 นี่โอเคไหมครับ

โพสต์ โดย eak1111 »

เฟรม twitter stealth 2.0 นี่โอเคไหมครับ (เฉพาะเฟรม)
เห็นเป็นเฟรมคาร์บอน T1000 ด้วย เพื่อนจะขายต่อให้ในราคาไม่แพง แต่ไม่คุ้นชื่อยี่ห้อนี้เลย

เข้าใจว่าเป็นแบรนด์ไทย แต่ผมไม่ติดอะไรกับแบรนด์ แต่สนใจเรื่องคุณภาพมากกว่า
เลยสอบถามเพื่อนๆครับว่า มันโอเคไหม แล้วมันมีอะไรแตกต่างจากแบรนด์ทั่วไปตรงไหนที่ต้องระวังไหมครับ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”