อยากทราบวิธีดูแล trainer cycleops jet fluid ครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
barrimos
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi Impulso Veloce 2014

อยากทราบวิธีดูแล trainer cycleops jet fluid ครับ

โพสต์ โดย barrimos »

สวัสดีครับ คิดว่าอาจจะตั้งกระทู้ผิดที่ แต่หาหลายๆบอร์ดแล้วไม่ค่อยเกียวเลยมาตั้งที่นี้

อยากขอความช่วยเหลือครับมีท่านไหนใช้ trainer cycle ops jet fluid บ้างครับ
อยากรู้ว่าต้องบำรุงรักษาอะไรบ้างมั้ยครับ
ซื้อมานานแล้ว(และหยุดปั่นไปนานมากกกก)
r12lyz.jpg (58.06 KiB) เข้าดูแล้ว 1730 ครั้ง
[/img]

จากดูภายนอกและลองหมุนๆก็ดูยังไม่ติดขัดอะไรแต่คิดว่าตัว ทำความหนืดน่าจะต้องเป้นอะไรบ้าง

อยากขอคำแนะนำครับบ
ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”