อยากดู EURO SPORT ที่ถ่ายทอดแข่งจักรยานครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sawasde01
สมาชิก
สมาชิก
Bike: roadbike

อยากดู EURO SPORT ที่ถ่ายทอดแข่งจักรยานครับ

โพสต์ โดย sawasde01 »

ช่วงนี้มีแข่งจักรยาน GIRO D,ITALIA ผมก็ติดตามดูในลิงค์จากเว็ป DUCKINGTIGER LIVE ( www.duckingtiger.com/live/ )และ tizcyclling ก็เพลินดีครับ และขอบคุณทั้ง2เว็ปมากๆด้วยครับ

ประเด็นก็คือบ่อยครั้งที่ต้องหยุดกลางทางเพราะอะไรสักอย่างและต้องรอสักพักสตรีมถึงจะกลับมาดูใหม่ได้ทำให้ขาดช่วงไปบ้าง
ผมพยายามหาลิงค์อื่นๆเพื่อดูก็หาไม่ง่ายนัก

ผมลองโหลด APP EUROSPORT ในมือถือแต่ก็ดูจักรยานไม่ได้้ เขาแจ้งว่าภูมิภาคของเราไม่สามารถดูรายการนี้ได้

สุดท้ายได้ยินมาว่า ANDROID BOX บางตัวสามารถดูรายการต่างชาติ และดูรายการแข่งจักยานได้ด้วย

***อยากถามว่า พี่ๆพอรู้ไหมว่า ANDROID BOX ตัวไหนดู EUROSPORT หรือดูรายการแข่งจักยานได้บ้างครับ***
หลังจากนี้จะได้ดู TOUR DE FRANCE และ VUELTA A ESPANA ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
NAA
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: TREK EMONDA S
ตำแหน่ง: ลพบุรี
ติดต่อ:

Re: อยากดู EURO SPORT ที่ถ่ายทอดแข่งจักรยานครับ

โพสต์ โดย NAA »

ติดตั้งจานดาวเทียม Intelsat 19 ดูฟรีครับ
sawasde01
สมาชิก
สมาชิก
Bike: roadbike

Re: อยากดู EURO SPORT ที่ถ่ายทอดแข่งจักรยานครับ

โพสต์ โดย sawasde01 »

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”