รบกวนแอดมินตอบผมหน่อยครับ ผมระดับ 4 โพสลงขายแต่ไม่อนุมัติให้ขาย

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
eakkuko
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0886546410
team: nothing
Bike: จักรยานที่มีเกียร์
ตำแหน่ง: กรุงเทพ
ติดต่อ:

รบกวนแอดมินตอบผมหน่อยครับ ผมระดับ 4 โพสลงขายแต่ไม่อนุมัติให้ขาย

โพสต์ โดย eakkuko »

รบกวนแอดตอบผมหน่อยครับ
ผมลงโพสขายของทั่วไ ผมลงขาย กระเป๋าแล้วป้ายที่ถ่ายกับกระเป๋า ชื่อ user มันผิด. แอด ตาโจ แจ้งเตือนผม ให้ไปแก้ไข.. ผมก็แก้ไข โดยเขียน user กับ เบอร์โทร ให้ถูกแล้ว.ก็ยังลงไม่ได้ ตือ โหสหายไปเลย
หัวข้อ สินค้ามือ 2เกี่ยวกับจักรยาน ผมเคยลงขายได้. แต่ตอนนี้ ผมลงขายไม่ได้??? ป้ายตั้งกระทู้ไมมี แล้วมุมล่างสุดด้านซ้าย บอกว่า
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในฟอรั่มนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกลับกระทู้ในฟอรั่มนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขโพสต์ของคุณในฟอรั่มนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบกระทู้ของคุณในฟอรั่มนี้
คุณ สามารถ แนบไฟล์ในฟอรั่มนี้
บอกว่าเด็กใหม่?? ผมระดับ 4 แล้วครับ
ปัญหาที่ติดใจผมมีเท่านี้ครับ
ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”