มีโฆษณาครึ่งหน้า เลื่อนลงมาก็ไม่หาย

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
jack russell
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi Impulso

มีโฆษณาครึ่งหน้า เลื่อนลงมาก็ไม่หาย

โพสต์ โดย jack russell »

ช่วงนี้เข้าเวปแล้วมีโฆษณาครึ่งหน้า เมื่อก่อนพอเลื่อนลงมาแล้วโฆษณาหาย ตอนนี้ไม่หายเลยครับ แก้ไขยังไงดี
Rock never die, dog never lie !
feelgoodinc
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O8572O4545
Bike: Yeti 575

Re: มีโฆษณาครึ่งหน้า เลื่อนลงมาก็ไม่หาย

โพสต์ โดย feelgoodinc »

ผมลองใช้ ad blocker ใส่ใน add in ครับ
ผมใช้ firefox ครับ
ฮา-ว่า-ล่ะ
jack russell
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi Impulso

Re: มีโฆษณาครึ่งหน้า เลื่อนลงมาก็ไม่หาย

โพสต์ โดย jack russell »

feelgoodinc เขียน: 19 พ.ย. 2022, 22:24 ผมลองใช้ ad blocker ใส่ใน add in ครับ
ผมใช้ firefox ครับ
ขอบคุณครับ ตอนนี้ใช้ได้ปกติแล้ว
Rock never die, dog never lie !
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”