thaimtb ส่ง password ใหม่ให้ทาง email แต่ก็ยัง login ไม่ได้อยู่ดี?

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
eakkuko
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0886546410
team: nothing
Bike: จักรยานที่มีเกียร์
ตำแหน่ง: กรุงเทพ
ติดต่อ:

thaimtb ส่ง password ใหม่ให้ทาง email แต่ก็ยัง login ไม่ได้อยู่ดี?

โพสต์ โดย eakkuko »

ข้อความที่พี่เค้าส่งให้ผมทาง line
"และขอเพิ่มอีก1รูปคร๊าบ ผมแจ้ง mtb ว่าเข้าระบบไม่ได้และแจ้งกลับมาด้วย passwrod ใหม่ ผลจะเป็นตามรูปที่ผมส่งให้ก่อนหน้านี้คร๊าบ"

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รหัสที่ทาง thai pmtb ส่งมาให้ใหม่ทาง email พี่เค้าได้ เอารหัสนั้นมาใส่ login มันก็ไม่ผ่านครับ (ตามลำดับรูป 1-2-3-4)
มันฟ้องว่าใส่ password ไม่ถูกต้องครับ??
รูปสุดท้าย ยืนยันได้ว่าพี่เค้าเป็นสมาชิกอยู่จริงครับ และเคยลงขายได้ (แสดงว่าน่าจะเป็นสมาชิกมานานแล้วด้วย)
แอดมินช่วย ตามเรื่องให้ พี่เค้าหน่อยได้มั้ยครับ.
user: noom_hy
ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”