ตั้งกระทู้เดิม ซ้ำทำอย่างไรครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
JAMISLitKung
สมาชิก
สมาชิก
team: 9 SPIRIT SADAO
Bike: Rit Khao Yai
ตำแหน่ง: อ.สะเดา จ.สงขลา 90170

ตั้งกระทู้เดิม ซ้ำทำอย่างไรครับ

โพสต์ โดย JAMISLitKung »

ตั้งกระทู้ขายมือ 2 แล้วกระทู้หมดอายุ ของยังขายไม่ออก ต้องการตั้งกระทู้ซ้ำอีกครั้งโดยใช้ข้อความและรูปเหมือนเดิม ทำได้หรือไม่ อย่างไร
(ที่ผ่านมา ผมใข้วิธีพิมพ์ข้อความใหม่ และ แนบไฟล์ภาพเดิมใหม่ อีกครั้ง ซึ่งไม่ค่อยสะดวก)
ขอบคุณครับ.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”