ไม่สามารถโพสต์ ขายของได้

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
somchai4500lin
สมาชิก
สมาชิก

ไม่สามารถโพสต์ ขายของได้

โพสต์ โดย somchai4500lin »

ขอความรู้หน่อยครับ เป็นสมาชิกมาระยะหนึ่ง พอดีมีของที่ไม่ได้ใช้จะขาย แต่ไม่สามารถโพสต์ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ทีมงาน Mod
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ไม่สามารถโพสต์ ขายของได้

โพสต์ โดย ทีมงาน Mod »

สมาชิกระดับต้นไม่สามารถโพสตั้งกระทู้ซื้อหรือขายได้เองครับ จนกว่าจะเป็นสมาชิกนานระยะหนึ่งให้เห็นว่าไม่ได้มีเจตนาสมัครมาเพื่อเรื่องธุรกิจเพียงอย่างเดียว (ใช้เวลาประมาณ 2 - 3 เดือน)เมื่อระดับสมาชิกเลื่อนแล้วก็สามารถโพสได้ตามปรกติครับ

ลักไก่-แอบไปโพสกระดานอื่นหรือเจตนาละเมิดกฏมีบทลงโทษเช่นแบนห้ามเข้าใช้เวประยะเวลาหนึ่งหรือลบชื่อออกจากการเป็นสมาชิกครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1401390

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1401622
somchai4500lin
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย somchai4500lin »

ขอบคุณครับ
เสือเนืองนอง
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0612273035
Bike: Merida
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือเนืองนอง »

เป็นสมาชิกจะสามเดือนแล้วดูเวปเกือบจะทุกวัน จะปล่อยของที่เก็บไว้แต่ไม่รู้ขั้นตอนและวิธีโพสต์ ขอคำแนะนำจากเพื่อนสมาชิกผู้ชำนาญ กรุณาชี้แนะด้วยครับผม
รูปประจำตัวสมาชิก
DXBicycle
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814240464
team: สุทธิสารฟิชชิ่ง
Bike: Specialized

โพสต์ โดย DXBicycle »

เสือเนืองนอง เขียน:เป็นสมาชิกจะสามเดือนแล้วดูเวปเกือบจะทุกวัน จะปล่อยของที่เก็บไว้แต่ไม่รู้ขั้นตอนและวิธีโพสต์ ขอคำแนะนำจากเพื่อนสมาชิกผู้ชำนาญ กรุณาชี้แนะด้วยครับผม
ชั่วโมงออนไลน์อย่างน้อยต้อง1วันและต้องเป็นสมาชิกไม่น้อยกว่า90วันครับของคุณเพิ่งได้18ชั่วโมงกว่า สะสมอีกนิดก็ลงขายได้แล้วครับ
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”