คลิปวีดีโอจาก YouTube ภาพจากคลิปหดสั้นลงเหลือนิดเดียวเองครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Sonic Rider
ขาประจำ
ขาประจำ

คลิปวีดีโอจาก YouTube ภาพจากคลิปหดสั้นลงเหลือนิดเดียวเองครับ

โพสต์ โดย Sonic Rider »

ผมเปิดดูคลิปวีดีโอ YouTube ที่ลงในเว็บ ThaiMTB โดยผมดูผ่านทาง Notebook จากเบราเซอร์ของทั้ง Firefox และของ Chrome ภาพจากคลิปวีดีโอ หดสั้นลงเหลือนิดเดียวเองครับ ตอนแรกหลังจากที่ปรับปรุงเว็บ ThaiMTB ยังไม่เป็นครับ รู้สึกเพิ่งมาเป็น 2-3 วันนี้เอง ไม่ทราบเพื่อนๆท่านอื่นที่ดูคลิปวีดีโอ ผ่านทาง Notebook เป็นเหมือนผมกันบ้างละเปล่าครับ ทำให้ดูแล้วขาดอรรถรสไปมากเลยครับ :(
ThaiMTB_1.jpg (167.39 KiB) เข้าดูแล้ว 2187 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
Sonic Rider
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: คลิปวีดีโอจาก YouTube ภาพจากคลิปหดสั้นลงเหลือนิดเดียวเองครับ

โพสต์ โดย Sonic Rider »

วันนี้ผมดูผ่านทาง Notebook จากเบราเซอร์ของ Firefox ภาพจากคลิปวีดีโอที่ลงในเว็บ ThaiMTB กลับมาอยู่ในขนาดปรกติแล้วครับ ขอบคุณมากครับ :D
ThaiMTB_2.jpg (152.74 KiB) เข้าดูแล้ว 2167 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”