เข้าThaiMTBบนtapatalk ไม่ได้

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
golfmania
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

เข้าThaiMTBบนtapatalk ไม่ได้

โพสต์ โดย golfmania »

:roll:
ไฟล์แนบ
มันขึ้นงี้ตลอดเลยครับ เป็นเพราะAPIรึเปล่า
มันขึ้นงี้ตลอดเลยครับ เป็นเพราะAPIรึเปล่า
คนเราหากไม่อาจมีสิ่งที่เราชอบ ก็ต้องพยายามชอบสิ่งที่เรามี
swsjack
สมาชิก
สมาชิก

Re: เข้าThaiMTBบนtapatalk ไม่ได้

โพสต์ โดย swsjack »

เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ ตั้งแต่ทำเว็บใหม่ รบกวน admin ช่วยด้วยครับ ต้องทำอย่างไร
read web
read web
image.jpg (63.49 KiB) เข้าดูแล้ว 3981 ครั้ง
access denied
access denied
image.jpg (40.81 KiB) เข้าดูแล้ว 3981 ครั้ง
shuhei
สมาชิก
สมาชิก
team: Folding Bike
Bike: Dahon Speed Falco

Re: เข้าThaiMTBบนtapatalk ไม่ได้

โพสต์ โดย shuhei »

เมื่อไรปัญหานี้ Admin จะแก้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

ตอนนี้เวบจะไม่รองรับ tapatalk นะครับ เพราะตอนนี้จะปรับเน้นให้การแสดงผลบนมือถือใช้งานได้ดีกว่าครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”