ทำไมต้องเข้าสู่ระบบใหม่ทุกครั้งที่ที่ใช้งานครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
รูปประจำตัวสมาชิก
unclesharp
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi Kuma, Merida Scultura 901

Re: ทำไมต้องเข้าสู่ระบบใหม่ทุกครั้งที่ที่ใช้งานครับ

โพสต์ โดย unclesharp »

เข้าใจว่าระบบคงจะล็อคเอ้าท์ให้หากไม่มีการเคลื่อนไหวสักระยะหนึ่ง จึงทำให้ต้องล็อคอินใหม่แม้จะตั้งค่าให้เข้าระบบโดยอัตโนมัติเอาไว้

ในช่วงระหว่างวันยังล็อคอินค้างอยู่แต่ถ้าข้ามวันแล้วก็จะถูกล็อคเอ้าท์ทุกวัน
bookberry
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: songkhla

Re: ทำไมต้องเข้าสู่ระบบใหม่ทุกครั้งที่ที่ใช้งานครับ

โพสต์ โดย bookberry »

เข้ามาแจ้งอีกรอบว่าต้องล็อกอินใหม่ทุกครั้งเลยค่ะ เดี๋ยวนี้เลยไม่ค่อยได้เข้า
o_extreme
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ... ปั่นไป กินไป ...
Bike: Caerus bike / FM066
ติดต่อ:

โพสต์ โดย o_extreme »

เข้าทีไร ต้องล๊อคอินใหม่ทุกที

เล่นจากมือถือก็กดปุ่มเลือกห้องข้างบนลำบาก เวบช้ากว่าเดิม บางทีกดไป บางทีกดไม่ไป
if u can't b a good example , u should b a horrible warning

กระทู้เตือน โดนคนขายของไร้ความรับผิดชอบ หลอกขายของมีตำหนิ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1121245
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

ยังพยายามหาทางแก้อยู่ครับ ตอนนี้นานๆก็หลุดที ขออภัยที่ยุ่งยากหน่อยนะครับ คงต้อง upgrade source version ล่าสุดอีกสักรอบ
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

เช้าวันนี้ (3/7/58) มีการอัพเกรดระบบ engine ภายในเป็นเวอร์ชันล่าสุด น่าจะช่วยแก้ไข BUG ล๊อคอินที่เลือกให้จำไว้แล้วยังหลุด สำหรับเช้าวันนี้ ใครที่ login ค้างไว้จะหลุดหมดก่อนนะครับ ขอให้ทุกท่านเข้าสู่ระบบใหม่อีกครั้ง ต่อไปน่าจะไม่หลุดอีกแล้ว ถ้าเจอปัญหาอีกช่วยแจ้งด้วยครับ
bookberry
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: songkhla

โพสต์ โดย bookberry »

ยังหลุดอยู่ค่ะ ถ้าข้ามวันต้องล็อกอินใหม่ทุกครั้ง แต่เริ่มชินแล้ว
Tee-2012
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมูหมอบ
Bike: " เฟสสัน จักรยานยุคพัฒนา ควรค่าแก่การเลือกใช้ "
ตำแหน่ง: ตรงไหนก็ได้ ที่เป็นเมืองไทย

โพสต์ โดย Tee-2012 »

ยังต้องล็อคอินใหม่ทุกครั้งที่เข้าเว็บนะครับ

:cry: :cry: :cry: :cry:
"ถ้าคิดจะคบเป็นเพื่อนกันนานๆ อย่าถามถึงราคาอะไหล่จักรยานต่อหน้า...เมีย"
eakkuko
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0886546410
team: nothing
Bike: จักรยานที่มีเกียร์
ตำแหน่ง: กรุงเทพ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย eakkuko »

เป็นเหมือนกันครับต้องล๊อคอินใหม่เกือบทุกครั้ง
click326
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สองขากับสองล้อ(ไร้สังกัด)
Bike: Bianchi impulso 2014 matte black

โพสต์ โดย click326 »

เหมียนเดิมมมมมมมมมมมมม เปิดหน้ากระทู้ก็ช้าาาาาาาาาาาาา มากกกกกกกกกกกกกก จนรำคาญ ไม่ค่อยเข้าเวปนี้ละ หงุดหงิด เสียค่าเน็ตเปล่าๆ
จะปั่นๆๆๆๆๆๆไปแตะขอบฟ้า แม้โชคชะตาไม่เป็นใจ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”