โพสรูปแล้วรูปไม่โชว์

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
PK.Ranger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมาป่าเดียวดาย
Bike: Lapierre audacio 300
ตำแหน่ง: ลำลูกกาคลอง 3

โพสรูปแล้วรูปไม่โชว์

โพสต์ โดย PK.Ranger »

Upload แล้วโพส แต่ไม่เห็นรูป มีไฟน์รูปแต่แสดงข้อความว่ายังไม่ได้ Upload ทั้งที่จัดการรูปให้มีขนาดไม่เกินจากที่กำหนดแล้ว มันเป็นเพราะอะไรค๊าบ และต้องแก้ไขยังงัย ท่านใดทราบโปรดชี้แนะค๊าบ
ขอบคุณค๊าบ
อดีตกับปัจจุบัน ห่างกันแค่หนึ่งวินาที
และปัจจุบัน ก็เป็นเหตุแห่งอนาคต
lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

Re: โพสรูปแล้วรูปไม่โชว์

โพสต์ โดย lotus »

PK.Ranger เขียน:Upload แล้วโพส แต่ไม่เห็นรูป มีไฟน์รูปแต่แสดงข้อความว่ายังไม่ได้ Upload ทั้งที่จัดการรูปให้มีขนาดไม่เกินจากที่กำหนดแล้ว มันเป็นเพราะอะไรค๊าบ และต้องแก้ไขยังงัย ท่านใดทราบโปรดชี้แนะค๊าบ
ขอบคุณค๊าบ

ความกว้างไม่ควรเกิน 1200 pixel ด้วยครับ ดู ตย ไฟล์นี้ครับ 126K แต่กว้างไม่เกิน 1200
ไฟล์แนบ
kamol01.jpg (126.71 KiB) เข้าดูแล้ว 2303 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
PK.Ranger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมาป่าเดียวดาย
Bike: Lapierre audacio 300
ตำแหน่ง: ลำลูกกาคลอง 3

Re: โพสรูปแล้วรูปไม่โชว์

โพสต์ โดย PK.Ranger »

ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองใหม่
อดีตกับปัจจุบัน ห่างกันแค่หนึ่งวินาที
และปัจจุบัน ก็เป็นเหตุแห่งอนาคต
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”