สอบถามเพื่อนสมาชิกครับ ว่า ล้อเสือภูเขา Easton กับ Bitex มีข้อแตกต่างกันอย่างไรครบ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
choo.tc
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08-9695-7577
team: ไม่มี
Bike: cannondale

สอบถามเพื่อนสมาชิกครับ ว่า ล้อเสือภูเขา Easton กับ Bitex มีข้อแตกต่างกันอย่างไรครบ

โพสต์ โดย choo.tc »

สวัสดีครับ เพื่อน ๆ สมาชิก ท่านใดมีข้อมูล เกีี่ยวกับล้อเสื่อภูเขา ระหว่า Easton กับ Bitex รบกวนชี้แนะให้ด้วยครับ กำลังตัดสินใจเปลี่ยน แต่ยังไม่มีประสบการณ์ ว่ามีข้อดี ข้อเสีย แตกต่างกันอย่างไรครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”