เปิดแล้วจ้าๆกระดานใหม่ที่รอคอย

ผู้ดูแล: โส(เสือดำ)

กฏการใช้บอร์ด
@@@@@..กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค..(ปั่นทั่วทิศ มิตรทั่วไทย ไปกับเสือ 5 ภาค)..@@@@@

1. เพื่อมีไว้ใช้เป็นสื่อกลางในการติดต่อ พูดคุยระหว่างสมาชิกด้วยกันภายในกลุ่ม
2. เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดี ติดต่อประสานงานในเรื่องจัดกิจกรรมการปั่น กับพี่น้องนักปั่นจักรยาน ทุกกลุ่ม ทุกชมรมฯ
2. เพื่อเป็นแหล่งศึกษาหาข้อมูล ความรู้ เทคนิค วิธีการ การเลือกใช้ การปั่นในรูปแบบต่างๆ เพื่อนำไปใช้ได้อย่างถูกต้อง และเหมาะสมกับความต้องการของสมาชิก

ผู้รับผิดชอบควบคุมดูแลบอร์ด..

1. พ.ต.ท.จำลอง โสมาศรี...โส (เสือดำ) โทร.086 - 2059-422
2. นายประเสริฐ กสิชัชวาล..(เสี่ยวภูธร).. โทร. 084-7950-520
3. อาจารย์ศรีรัตน์ โสมาศรี.. (พิบูล11) โทร..055-511882
รูปประจำตัวสมาชิก
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 - 205-9422
team: *ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตาก / เสือ 5 ภาค จังหวัดตาก*
Bike: *VOO DOO*SOMA SAGA*TREK*
ติดต่อ:

Re: เปิดแล้วจ้าๆกระดานใหม่ที่รอคอย

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) »

:P ดีใจมากเลยคร๊าบ..ที่พี่น้อง สมาชิกบ้านเราได้เข้ามาทักทายพูดคุยกัน..
..มีข่าวสารการปั่นทริป การแข่งขัน หรือปั่นงานสำคัญ การกุศลต่างๆ ก็เข้ามาประชาสัมพันธ์ให้ทราบในบ้านของเรานะครับ..
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=433 ♠♠♠
เต่าอาร์ก้อน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0839043318
team: เพื่อน สัตหีบ
Bike: TREK-BHหมอบ
ตำแหน่ง: ไอดีไลน์t9043318p

Re: เปิดแล้วจ้าๆกระดานใหม่ที่รอคอย

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน »

ไปทริปกรุงเทพ-หัวหินมาครับพี่โส4ชีวิตด้วยกันผมต้องขับรถเลยอดปั่น..มองในแง่ดี
เสียสละและไม่เหนื่อย อิ อิ
:lol: :lol: :lol:
รูปภาพ[/url]
แก้ไขล่าสุดโดย เต่าอาร์ก้อน เมื่อ 08 ก.พ. 2012, 20:51, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ทำที่จับจักรยานแสตนเลสและดาวน์ฮิลล์(ราคาถูกเพราะทำเอง)
รับติดตั้งแร๊คจักรยานแสตนเลสติดรถกระบะทุกรุ่น4ประตูก็ได้ครับ
เต่าไม่ช้าเสมอไป
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=310840
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
team: *ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตาก / เสือ 5 ภาค จังหวัดตาก*
Bike: *VOO DOO*SOMA SAGA*TREK*
ติดต่อ:

:P เสียดาย..หากรู้ว่าพวกเราไปจะดักถ่ายภาพที่เพชรบุรี..เพราะสวนทางกลับพอดี..มีภาพที่ห้องกระทู้หลักนะเต่า..
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=433 ♠♠♠
เสือเจี้ยง อรัญฯ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-089-xxxx
team: ARAN BIKE ABCC
Bike: Cannondel batboy and GIANT ALW 240 Champion Engineering

โพสต์ โดย เสือเจี้ยง อรัญฯ »

:D ขอแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ด้วยคนนะคับ.. :D :D :D
ระยะทางพิสูจน์ม้า การเวลาพิสูจน์คน.
ปั่นด้วยใจ ไปด้วยกัน สัมพันธ์ฉันพี่น้อง
ทิวากร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-977692สอง
team: ขุนหาญทีม
Bike: เปลี่ยนเป็นเทคแล้ว

โพสต์ โดย ทิวากร »

:D
ยินดีด้วยครับ
คุณไม่รู้หรอกว่าอะไรคือของปลอม ถ้ายังไม่เคยเห็นของจริง

บึงกาฬ-ชายแดนลาวเวียดนาม-ฮานอย..กดครับ

สำราจเส้นทางสายใหม่ ไปกัมพูชาพริบตาเดียว ชมนครวัด นครธมด้วยกัน..กดเบาๆครับ

อุ้มผาง ทีลอซู ถนนลอยฟ้า http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=267185

เวียงจันทน์-หลวงพระบาง http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=332042
เสือลูกรัง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-942-1037
team: ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
Bike: แล้วแต่ว่าจะยืมรถอะไรได้

โพสต์ โดย เสือลูกรัง »

เอารถพับ KHS ไปปีนดอยอินทนนท์ครับ พี่น้องเราไปเจอกันที่นั่นนะครับ คิดถึงทุกท่าน
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

:P ขอบคุณน้องๆที่เข้ามาแสดงความความยินดีทุกท่านถือว่าเป็นบ้านของพวกเรานะครับ มีอะไรก็เข้ามารายงานกันบ้างนะ
..ปีนี้พี่โส..ไม่ได้ขึ้นดอยอินท์ครับ..ขอให้เสือลูกรัง..ปีนดอยให้สนุกนะ ทำเวลาให้ดีกว่าเดิมด้วย
..แต่พี่โส จะไปเริ่มปั่นที่แม่สะเรียงกับทีม เสี่ยวภูธร ครับ..
++เสือเล็ก++
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมที่สังกัด ทุกทีม
Bike: BIANCHI MERIDA

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ »

มารายงานตัวครับ... :D :D :D

สวัสดี...พี่น้อง เสือห้าภาค....

ตอนนี้ซุ้มซ้อมอยู่ 347 เพื่อเพื่อรีดน้ำหนักตัวเองอยู่ครับ... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....
พิบูล11
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดตาก
Bike: Trek
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พิบูล11 »

สวัสดีค่ะ++เสือเล็ก++

ขณะนี้พี่โส ไปปั่นจักรยานกับคณะของเสือห้าภาค ที่เชียงใหม่... แม่สะเรียง...ฯลฯ.... ปาย....เชียงใหม่...ค่ะเสือเล็ก

คิดว่าพี่โสคงจะกลับมาบางละมุงประมาณช่วงหลังวันที่ 25 กุมภาค่ะ........ยินดีและดีใจมากค่ะที่พบกับ++เสือเล็ก++

ที่นี่....ขอบคุณนะคะ
ระยะทางพิสูจน์ม้า
กาลเวลาพิสูจน์คน
อาจารย์ปู่
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865257111
team: Bike ZA ชมรมเสือห้าภาค
Bike: Merida Matt 40D KONA KULA
ตำแหน่ง: 178/247 ม.7หมู่บ้านบัวทอง4 ซ.1/26 ถ.บ้านกล้วย-ไทรน้อย ต.พิมลราช อ.บางบัวทอง นนทบุรี 11110

โพสต์ โดย อาจารย์ปู่ »

อ.ปู่ขอแสดงความยินดีด้วยครับท่านอาจารย์โส คุณพี่โอ่งคนงามที่มีบ้านใหม่กันแล้ว :P :P :P :P :P :P :P :P :P

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ทุกข์ย่อมไม่มี ถ้าจิตว่าง ทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุด ทุกๆอย่างในโลกนี้ มันเกิดขึ้น ตั้งอยู่ แล้วมันก็ดับไป มันเป็นเช่นนั้นเอง
++เสือเล็ก++
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมที่สังกัด ทุกทีม
Bike: BIANCHI MERIDA

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ »

พิบูล11 เขียน:สวัสดีค่ะ++เสือเล็ก++

ขณะนี้พี่โส ไปปั่นจักรยานกับคณะของเสือห้าภาค ที่เชียงใหม่... แม่สะเรียง...ฯลฯ.... ปาย....เชียงใหม่...ค่ะเสือเล็ก

คิดว่าพี่โสคงจะกลับมาบางละมุงประมาณช่วงหลังวันที่ 25 กุมภาค่ะ........ยินดีและดีใจมากค่ะที่พบกับ++เสือเล็ก++

ที่นี่....ขอบคุณนะคะ

สวัสดีคุณยายมอง...อาจารย์ปู่และทุก ๆ ท่าน...

น่าอิจฉาคุณตาโส จังเลย...มีโอกาสคงจะได้ร่วมปั่นกันอีกนะครับ...

วันเสาร์ปั่นไปกินก๋วยเตี๋ยวเป็ด บางลี่ สุพรรณ....185 km.

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ตอนนี้อาศัยคอม ฯ ชาวบ้านเค้าใช้ครับ...ที่บ้านยังไม่เรียบร้อยเลย... :lol: :lol: :lol:
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....
พิบูล11
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดตาก
Bike: Trek
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พิบูล11 »

สวัสดีค่ะ++เสือเล็ก++

ได้ไปเที่ยวตลาดบางลี่ ที่สองพี่น้องแล้วเหรอคะ..........พี่มองและพี่โส...รู้จักกับรองนายกเทศบาลเมืองสองพี่น้อง..เพราะเป็นสมาชิกบ้านคนรักสุนทราภรณ์ด้วยกัน....เคยไปเที่ยวร้องเพลงกันที่วังตะกูค่ะ........คุณรัชพล ชวนไปเที่ยวตลาดบางลี่ อยู่เหมือนกันค่ะ...ทั้งคุณรัชพลและภรรยาของท่านเป็นผู้มีอัธยาศัยดีมากค่ะ.....มีภาพอีกไหมคะ...โพสมาให้ชมอีกนะคะ....ขอบคุณมากค่ะ
ไฟล์แนบ
รวม.JPG (88.99 KiB) เข้าดูแล้ว 822 ครั้ง
ระยะทางพิสูจน์ม้า
กาลเวลาพิสูจน์คน
ปูปากน้ำ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896767667
team: เข้าทุกสังกัด-ทุกชมรม
Bike: Trek-Scott-Haro-Giant-Miyata-Trigon-Wheeler-Fuji-ฯลฯ

โพสต์ โดย ปูปากน้ำ »

ยินดีด้วยครับ เฮียโส..เฮียเสี่ยว..กะเพื่อนเสือ5ภาค สำหรับบ้านใหม่หลังนี้นะครับ มาช้าหน่อยแต่มาครับ
หนทางไกล ปั่น-ปั่นไปก็ถึงเอง
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ปูปากน้ำ เขียน:ยินดีด้วยครับ เฮียโส..เฮียเสี่ยว..กะเพื่อนเสือ5ภาค สำหรับบ้านใหม่หลังนี้นะครับ มาช้าหน่อยแต่มาครับ
:P ขอบคุณมากครับ..เฮียปู..มีอะไรก็ส่งข่าวสารที่บ้านพวกเราหลังนี้นะครับ..
เต่าอาร์ก้อน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0839043318
team: เพื่อน สัตหีบ
Bike: TREK-BHหมอบ
ตำแหน่ง: ไอดีไลน์t9043318p

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน »

สำเร็จแล้วครับพี่โสโตโยต้าคัมรี่เอามาโชว์..จ้า อิ อิ
รูปภาพ
ทำที่จับจักรยานแสตนเลสและดาวน์ฮิลล์(ราคาถูกเพราะทำเอง)
รับติดตั้งแร๊คจักรยานแสตนเลสติดรถกระบะทุกรุ่น4ประตูก็ได้ครับ
เต่าไม่ช้าเสมอไป
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=310840
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค”