นครนายกคุยกันประจำเดือน ตุลาคม 2555 ...ปลายฝน ต้นหนาว..เด็กๆปิดเทอมแล้ว

ผู้ดูแล: เสือดอนโพธิ์

กฏการใช้บอร์ด
จักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดนครนายก (ฅน...ครยก)

วัตถุประสงค์บอร์ทจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดนครนายก(ฅน..ครยก)เป็นบอร์ทที่กลุ่มจักรยานที่รวบรวมสมาชิกจากหลากหลายชมรมที่อยู่ภายในจังหวัดนครนายก จากผู้ใช้จักรยานหลากหลายประเภท ไม่ปิดกั้นเฉพาะประเภทใดประเภทหนึ่ง จะใช้ในการแจ้งข่าว พูดคุย แลกเปลี่ยนความคิดเห็น เกี่ยวกับกิจกรรมที่เกี่ยวกับจักรยานและสาธารณประโยชน์ รวมทั้งสื่อสารกับเพื่อนๆจักรยานต่างชมรม

ตัวแทนกลุ่ม นายวิรัติ ตีระวัฒนานนท์ ..โต้ง...(เสือดอนโพธิ์) อายุ 43 ปี ที่อยู่ 26 หมู่ 10 ต.บ้านนา อ.บ้านนา จ.นครนายก 26110 โทร..081-8011920
pormoss
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0830320254
team: ฅน...ครยก
Bike: trek4400
ติดต่อ:

Re: นครนายกคุยกันประจำเดือน ตุลาคม 2555 ...ปลายฝน ต้นหนาว..เด็กๆปิดเทอมแล้ว

โพสต์ โดย pormoss »

เสือเหลิม เขียน:ขออวยพรให้สมาชิกชาวนครนายกที่ไปปั่นวัฒนานครปั่นด้วยความปลอดภัยและมีความสุขกลับมาทุกๆคนนะครับ
เสือเฉลิม ไปด้วยหรือเปล่าครับ :? :?
ออกกำลังกายด้วยการปั่นจักรยาน จิตใจเบิกบานร่างกายแข็งแรง
รูปประจำตัวสมาชิก
mr.v
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814565559
team: ชมรมกีฬาจักรยานจังหวัดนครนายก/Mr.V Bike Team
Bike: Trek Madone 9.9 project one / KLEIN
ติดต่อ:

Re: นครนายกคุยกันประจำเดือน ตุลาคม 2555 ...ปลายฝน ต้นหนาว..เด็กๆปิดเทอมแล้ว

โพสต์ โดย mr.v »

ภาพบางส่วน กลุ่ม เสือหมอบชาย ก่อนเข้าเส้นชัย ;)

รูปภาพ

รูปภาพ

น้าแพท จัดหนัก... 5555
Mr.V Bike Shop นครนายก

มิสเตอร์ วี คอฟฟี่ "กาแฟสดรสเข้มของคอกาแฟ "

Juntra Resort & Holtel / โรงแรมจันทรา รีสอร์ท นครนายก http://www.juntraresort.com
mr.v
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมกีฬาจักรยานจังหวัดนครนายก/Mr.V Bike Team
Bike: Trek Madone 9.9 project one / KLEIN
ติดต่อ:

รูปภาพ

ขอแสดงความยินดีกับน้าแพททริคที่คว้ารางวัลชนะเลิศ ประเภทเสือหมอบชาย ได้อย่างยอดเยี่ยมมากครับ :P

รูปภาพ

น้าแพท ทำให้เพื่อนๆนักปั่นหลายๆคน บ่นว่า "เอาแรงมาจากไหนเนี่ย :o :shock: จะตามกันไม่ไหวแล้ว" :lol: :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

ฉลองชัยกันที่ Bee Cafe

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย mr.v เมื่อ 29 ต.ค. 2012, 20:21, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง

มิสเตอร์ วี คอฟฟี่ "กาแฟสดรสเข้มของคอกาแฟ "

Juntra Resort & Holtel / โรงแรมจันทรา รีสอร์ท นครนายก http://www.juntraresort.com
kanawanoat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0846495834
team: ฅนครนายก
Bike: spe e5

โพสต์ โดย kanawanoat »

แรงกันจริงๆอยากมีเวลาปั่นมั่งจัง
เสือโอ๊ตวัดดง
ปั่นไปมั่วๆแต่ปั่นทั่วทุกทาง
EAK_
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08-1735-0152
team: เสือพับ...ครยก
Bike: DAHON Obiwan P18 เหลือง
ติดต่อ:

โพสต์ โดย EAK_ »

Harley junior เขียน:ขอแสดงความยินดีกับเสืออิฐด้วยครับที่ได้ที่6ภูเขาชาย เสียดายไม่ติด1ใน5 แต่ไม่เป็นไรครับคุณคือหัวลากที่ชนะใจผมและกลุ่มเสือพับครยกบอกได้สองคำว่า
สุดยอด
เสือพับ..ครยก ให้เครดิตนี้เป็นของเสืออิฐครับ สุดยอดครับ
mr.v
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

EAK_ เขียน:
Harley junior เขียน:ขอแสดงความยินดีกับเสืออิฐด้วยครับที่ได้ที่6ภูเขาชาย เสียดายไม่ติด1ใน5 แต่ไม่เป็นไรครับคุณคือหัวลากที่ชนะใจผมและกลุ่มเสือพับครยกบอกได้สองคำว่า สุดยอด
เสือพับ..ครยก ให้เครดิตนี้เป็นของเสืออิฐครับ สุดยอดครับ

ตอนที่รอเสือเฟริส กะ เสือนัท (เฟริสยางระเบิด.. :? ) เห็น เสืออิฐ ปั่นนำกลุ่มมาแต่ไกล ดูเทห์มากๆ ส่งเสียงเชียร์ตามหลังไป "นำโด่งไปเลยไอ้น้อง..." (คิดอยู่ในใจสงสัยเสียรางวัลใหญ่แน่ๆเรา :lol: :lol: )

แก๊งค์เสือพับก็ใช่เล่นๆ ทำเอาเสือภูเขาที่ตามหลังมา เครียด :roll: :roll: ("ทำอย่างไรก็ได้อย่าให้ รถพับแซง" :lol: :lol: )

เสืออิฐ คนหลังอาน เขียน:+++ MR.Vee & The Gangz +++ :D
รูปภาพ
**ภาพจาก ก๊อกโฟโต้
ช่วงนี้ผลัดกันลาก ไปให้ถึงจุดหมาย หลังจากรอ เสือเฟริส เปลี่ยนยางในใหม่ ปั่นกัน ชิล..ชิล..แล้วล่ะ ;) ;)
ไว้แก้ตัวกันใหม่ปีหน้า รู้สึกว่าจะผิดแผนกันไปหน่อย... :lol: :lol: :lol:

เสืออิฐ คนหลังอาน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐8๖-๕8๑-๑2๔2
Bike: Blue Treker (Trek๓๙๐๐) ปี ๐๘ , Red Davil (Trek ๒.๑) ปี ๑๒
ตำแหน่ง: ไม่เป็นหลักแหล่ง: นครนายก, พะเยา, เชียงราย

โพสต์ โดย เสืออิฐ คนหลังอาน »

EAK_ เขียน:
Harley junior เขียน:ขอแสดงความยินดีกับเสืออิฐด้วยครับที่ได้ที่6ภูเขาชาย เสียดายไม่ติด1ใน5 แต่ไม่เป็นไรครับคุณคือหัวลากที่ชนะใจผมและกลุ่มเสือพับครยกบอกได้สองคำว่า
สุดยอด
+++ ขอบคุณมากครับ พี่ๆ เสือพับ@ครยก +++

...ขอ "คารวะ" รูปแบบการทำเกมส์ จากหัวใจครับ :mrgreen:

รูปภาพ

mr.v เขียน:ตอนที่รอเสือเฟริส กะ เสือนัท (เฟริสยางระเบิด.. :? ) เห็น เสืออิฐ ปั่นนำกลุ่มมาแต่ไกล ดูเทห์มากๆ ส่งเสียงเชียร์ตามหลังไป "นำโด่งไปเลยไอ้น้อง..." (คิดอยู่ในใจสงสัยเสียรางวัลใหญ่แน่ๆเรา :lol: :lol: )
...เสียดายนิดนึง ที่แผนสองทำไม่สำเร็จ :?

...แต่เสียดายมว๊ากกกกกก ที่พลาดรางวัลใหญ่จากท่านหัวหน้า (เห็นว่าเป็นเฟรม madone series 7 หรือเปล่าครับ ทำไมใจดีขนาดนี้) :mrgreen: :lol: :lol: :lol:

...ตอนที่ผมเจอหัวหน้าฯ ผมพยายามจะส่งสัญญาณให้กลุ่มรู้ ไม่ได้ตั้งใจไปจริงๆ หรอกครับ :? เพราะยังเหลืออีกหลายกิโล แล้วก็ยังมีเนินให้งัด, มีลมให้สู้ด้วย :x :D ขืนนำโด่งงงงงง ไปไกล มากๆ เปลืองแรงเปล่าๆ เผลอๆ "ง่อย" กินก่อนจบเกมส์แน่ๆ ครับ :mrgreen: :lol: :lol: :lol:
"นักรบ...ย่อมมีบาดแผล"

>>> สำนักฝึกวิชาห้อง 100 รอบ ยินดีต้อนรับ <<<
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Blue Treker (Trek๓๙๐๐) ปี ๐๘ , Red Davil (Trek ๒.๑) ปี ๑๒
ตำแหน่ง: ไม่เป็นหลักแหล่ง: นครนายก, พะเยา, เชียงราย

...เย็นนี้ ถ้าฝนไม่ตก ออกไป "ยืดเส้น...ยืดสาย" กันหน่อยมั๊ยครับ พี่น้องงงงงงงงงงงง :D

...แต่มีข้อแม้ ต้องปั่น เบาๆ - กลางๆ เป็นส่วนมากนะครับ :mrgreen: :lol: :lol: :lol:

...ถ้าตามนี้ ประมาณสี่โมงนิดๆ จะโฉบๆ ไปแถวสมาคมนะครับ :D

ปล. ถ้าไม่เห็นแสดงว่า "งานเข้า" เรียบร้อยแล้ว :? :mrgreen:

>>> สำนักฝึกวิชาห้อง 100 รอบ ยินดีต้อนรับ <<<
mr.v
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

เสืออิฐ คนหลังอาน เขียน:...เย็นนี้ ถ้าฝนไม่ตก ออกไป "ยืดเส้น...ยืดสาย" กันหน่อยมั๊ยครับ พี่น้องงงงงงงงงงงง :D ...แต่มีข้อแม้ ต้องปั่น เบาๆ - กลางๆ เป็นส่วนมากนะครับ :mrgreen: :lol: :lol: :lol: ...ถ้าตามนี้ ประมาณสี่โมงนิดๆ จะโฉบๆ ไปแถวสมาคมนะครับ :D ปล. ถ้าไม่เห็นแสดงว่า "งานเข้า" เรียบร้อยแล้ว :? :mrgreen:
เสืออิฐ เย็นนี้ไม่ได้ออกปั่น พี่พาน้องกฤษณ์ ไปเลี้ยงวันเกิด ครับ :P

TheNameBam
ขาประจำ
ขาประจำ
team: นครนายก , 347 Cycling Team
Bike: ไม่สำคัญเท่าคนขี่

โพสต์ โดย TheNameBam »

เสืออิฐ คนหลังอาน เขียน:...เย็นนี้ ถ้าฝนไม่ตก ออกไป "ยืดเส้น...ยืดสาย" กันหน่อยมั๊ยครับ พี่น้องงงงงงงงงงงง :D

...แต่มีข้อแม้ ต้องปั่น เบาๆ - กลางๆ เป็นส่วนมากนะครับ :mrgreen: :lol: :lol: :lol:

...ถ้าตามนี้ ประมาณสี่โมงนิดๆ จะโฉบๆ ไปแถวสมาคมนะครับ :D

ปล. ถ้าไม่เห็นแสดงว่า "งานเข้า" เรียบร้อยแล้ว :? :mrgreen:

อยากไปคั้กๆ ครับบ เจอกันครับพี่อิฐ
คุยกันประสานักปั่น! :: http://www.facebook.com/bambyonemanshow
Garmin Connect Profile :: http://connect.garmin.com/profile/ThenameBam
-Earthly-
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-7856xx7
team: Nakhonnayok Cycling Team http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=432
Bike: Trek Madone 5.2 / Bianchi

โพสต์ โดย -Earthly- »

เสืออิฐ คนหลังอาน เขียน:...เย็นนี้ ถ้าฝนไม่ตก ออกไป "ยืดเส้น...ยืดสาย" กันหน่อยมั๊ยครับ พี่น้องงงงงงงงงงงง :D

:D :D :? :mrgreen:
จักรยานไม่จำกัดอายุหรือเพศ มันอยู่ที่ "ใจ"!!! :D :D :D :)
ทักทายพูดคุยกันได้ใน Facebook http://www.facebook.com/sorawit.suksamran :)
ขาประจำ
ขาประจำ

...เมื่อเย็น "งานเข้า" ครับ ก็เลยไม่ได้ออกไป "ยืดเส้น...ยืดสาย" :? :D

..โอกาสหน้าค่อยว่ากันใหม่ครับพี่น้องงงงงงงงงงงง :mrgreen:

+++ ขอขอบพระคุณ +++

...พี่อุ๋ย และ ท่านหัวหน้าฯ สำหรับ "รางวัลพิเศษ" ครับ :mrgreen:

boyae
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 082-2343023
team: ปากกัดตีนถีบ
Bike: SPECIALIZED/KAZE
ตำแหน่ง: Nakhonnayok-Thailand
ติดต่อ:

โพสต์ โดย boyae »

mr.v เขียน:
เสืออิฐ คนหลังอาน เขียน:...เย็นนี้ ถ้าฝนไม่ตก ออกไป "ยืดเส้น...ยืดสาย" กันหน่อยมั๊ยครับ พี่น้องงงงงงงงงงงง :D ...แต่มีข้อแม้ ต้องปั่น เบาๆ - กลางๆ เป็นส่วนมากนะครับ :mrgreen: :lol: :lol: :lol: ...ถ้าตามนี้ ประมาณสี่โมงนิดๆ จะโฉบๆ ไปแถวสมาคมนะครับ :D ปล. ถ้าไม่เห็นแสดงว่า "งานเข้า" เรียบร้อยแล้ว :? :mrgreen:
เสืออิฐ เย็นนี้ไม่ได้ออกปั่น พี่พาน้องกฤษณ์ ไปเลี้ยงวันเกิด ครับ :P
HBD น้องกฤษณ์ ครับ.. :D :D
Real tiger
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 085-1956999
team: นครนายก
Bike: TREK Madone 3.1 WSD
ตำแหน่ง: นครนายก

โพสต์ โดย Real tiger »

boyae เขียน:
mr.v เขียน:
HBD น้องกฤษณ์ ครับ.. :D :D
ขอบคุณแทนน้องกฤษณ์ครับ สำหรับคำอวยพร :P :P
เราไม่สามารถปรับทิศทางลมได้ แต่เราสามารถปรับทิศทางเรือได้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานจังหวัดนครนายก (ฅน...ครยก)”