กระดานข่าว กพ-มีค 52 ครับ

ผู้ดูแล: อ.ตั้ม

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม ชุมเสือบ้านคลอง พิษณุโลก
ที่อยู่ แยกบ้านคลอง ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล อ.ทวีศักดิ์ ตันอร่าม โทร 081-887-4233
รูปประจำตัวสมาชิก
toto
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพสุโขทัย
Bike: merrida dakar 750 เก่าๆ

Re: กระดานข่าว กพ-มีค 52 ครับ

โพสต์ โดย toto »

เสือวัดโพธิ์นี่ดีนะ มีหนังให้ดูด้วย..เสือเกาหลังไม่ได้เรื่อง มีแต่ภาพนิ่ง..(ถึงว่าเสือเกาหลังไม่มีแล้ว..โดนไล่ออกจากกลุ่มเลยต้องปั๊ดตะนามาเป็นภาพเคลื่อนใหวแทน...55555)
ขอบคุณครับเสือเกีย มีโอกาสไปร่วมแน่นอน แล้วจะติดต่อเสือวัดโพธิ์ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือวัดโพธิ์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชุมเสือบ้านคลองพิษณุโลก
Bike: TREK 8500 / TREK 2.1

Re: กระดานข่าว กพ-มีค 52 ครับ

โพสต์ โดย เสือวัดโพธิ์ »

สวัสดีครับพี่toto แบบตอนนี้ไม่ได้เกาหลังใครแล้วครับ คือแบบว่าพัฒนาแล้วครับ เดี่ยวนี้ขอบอกปั่นจนชนไมล์เลยครับพี่อิๆๆ เลยไม่อยากเกาหลังใครแล้วครับ ปีนี้และปีไหนๆภาพนิ่งผมยกให้พี่เสือสุเทพไปทั้งปีและตลอดไปแล้วคร๊าบๆๆๆๆๆพี่ ตอนนี้กำลังหัดเล่นคริป(โป๊)อยู่ครับอิๆๆ อ่ะล้อเล่ง นี้ก็ไกล้จะโดนไล่ตะเพิดออกจากกลุ่มแล้วครับพี่toto เพราะช่วงนี้ไม่ได้ไปปั่นกับพวกพี่ๆเขาเลย มัวแต่เพลิดเพลินกับการเล่นฟุตบอลภายในหน่วยงานครับ ไม่รู้กลับไปปั่นเที่ยวนี้จะไม่จะบายตามพี่เสือลำแบก(บาก)หรือเปล่าอิๆๆ
ไฟล์แนบ
29601.jpg (49.12 KiB) เข้าดูแล้ว 476 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชุมเสือบ้านคลองพิษณุโลก”