มาชิมเป็ดย่าง "รสเลิศ" รสชาดไม่เป็นรองใครที่บ้านโป่ง

ผู้ดูแล: โดราเอมอน3

กฏการใช้บอร์ด
-เพื่อประโยชน์ของส่วนรวมและสังคม เพื่อการกุศล ออกกำลังกายเพื่อสุขภาพให้แข็งแรง
ร่วมรณรงค์ลดโลกร้อนโดยการปั่นจักรยาน และร่วมกิจกรรมกับชมรมอื่นเป็นประจำ
แจ้งข่าวสารนัดหมายสมาชิกให้ทราบการเคลื่อนไหวของชมรมจักรยาน BanPong Bicycle

-ปั่นทุกวันไม่มีวันหยุด นัดหมาย 05.30 น.ที่โรงเรียนฮกเฮง อ.บ้านโป่ง ราชบุรี
เสาร์,อาทิตย์ ออกทริปไกลหน่อย มีรถเซอร์วิสบริการ ไปด้วยกันไม่ทิ้งกัน มีทั้งเสือหมอบและเสือภูเขา

ผู้ดูแลบอร์ด สุดา ทวีกาญจน์
16 (ร้านทองทวีกาญจน์) ตลาดโต้รุ่ง อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี 7010
tel.081-4566193
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เอ้ บ้านโป่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-1704858
team: บ้านโป่ง
Bike: KHS&KHS

มาชิมเป็ดย่าง "รสเลิศ" รสชาดไม่เป็นรองใครที่บ้านโป่ง

โพสต์ โดย เอ้ บ้านโป่ง »

^_^
แก้ไขล่าสุดโดย เอ้ บ้านโป่ง เมื่อ 21 ต.ค. 2014, 08:02, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง
พบกับร้าน "เป็ดย่าง เอ้ บ้านโป่ง" เป็ดย่างอบน้ำผึ้ง นุ่มพิเศษไม่เหมือนใคร

https://www.facebook.com/warayouth.chailert
BOY PNT
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819292113
team: Paknam Inter Team
Bike: TREK MADONE SIX 2012, Bianchi Sempre 2012

Re: มาชิมเป็ดย่าง "รสเลิศ" รสชาดไม่เป็นรองใครที่บ้านโป่ง

โพสต์ โดย BOY PNT »

ขอให้ขายได้ดีๆครับ :P
รวมกันเราอยู่ แยกกันกรูเหนื่อย ขอดูดไปด้วยคน
JJRAB
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0851816999
team: ชะอำไบค์
Bike: หมอบ/เสื้อภูเขา
ตำแหน่ง: อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี

Re: มาชิมเป็ดย่าง "รสเลิศ" รสชาดไม่เป็นรองใครที่บ้านโป่ง

โพสต์ โดย JJRAB »

:o ขอให้ขายดิบขายดีนะครับ :idea:
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โอ่ง คนงาม »

:P :P :P ขอให้ขายดิบขายดีเทน้ำเทท่ากิจการรุ่งเรืองก้าวหน้าสถาพรครับ..ว่างๆจะหาฤกษ์ไปลองชิมดูสักที
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

โอ่ง คนงาม เขียน: :P :P :P ขอให้ขายดิบขายดีเทน้ำเทท่ากิจการรุ่งเรืองก้าวหน้าสถาพรครับ..ว่างๆจะหาฤกษ์ไปลองชิมดูสักที
สวัสดีครับคุณเอ้
สวัสดีครับพี่โอ่ง

วันเสาร์นี้พี่โอ่งว่างไหม อยากไปร้านเป็ดรสเลิศแต่ไม่อยากงมทางครับ

โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โอ่ง คนงาม »

สมพิศ เขียน:
โอ่ง คนงาม เขียน: :P :P :P ขอให้ขายดิบขายดีเทน้ำเทท่ากิจการรุ่งเรืองก้าวหน้าสถาพรครับ..ว่างๆจะหาฤกษ์ไปลองชิมดูสักที
สวัสดีครับคุณเอ้
สวัสดีครับพี่โอ่ง

วันเสาร์นี้พี่โอ่งว่างไหม อยากไปร้านเป็ดรสเลิศแต่ไม่อยากงมทางครับ

:P :P :P สวัสดีครับพี่สมพิศมาตอนใหนทางใหนเวลาใดครับผมจะได้ปั่นไปรับถูก พามาร้านเป็ดย่างไฟแดง
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โอ่ง คนงาม เขียน:.....
:P :P :P สวัสดีครับพี่สมพิศมาตอนใหนทางใหนเวลาใดครับผมจะได้ปั่นไปรับถูก พามาร้านเป็ดย่างไฟแดง
ครับพี่โอ่ง เพิ่งวางสายกับเฮียฮ้อครับ

วันเสาร์ที่ 12 พฤษภาคม 2555

• 08.00 น. มื้อเช้า ม.มหิดล ศาลายา
      10.00 น. (โดยประมาณ) หน้าองค์พระร่วงโรจนฤทธิ์

ไปพร้อมกันกับกลุ่มนครปฐม ใช้เส้นในครับ

ขอเบอร์พี่โอ่งด้วยครับ ส่งให้ทาง PM ก็ได้ครับพี่

:arrow: http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=1343
รูปภาพ
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ขอบคุณพี่โอ่ง คนงาม มากครับ ได้รับ PM พร้อมเบอร์โทรแล้ว พรุ่งนี้พบกันที่ร้าน ไก่ย่าง คลองบางตาล ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “BanPong Bicycle”