ชวนออกทริปไปดอนหอยหลอด

ผู้ดูแล: โดราเอมอน3

กฏการใช้บอร์ด
-เพื่อประโยชน์ของส่วนรวมและสังคม เพื่อการกุศล ออกกำลังกายเพื่อสุขภาพให้แข็งแรง
ร่วมรณรงค์ลดโลกร้อนโดยการปั่นจักรยาน และร่วมกิจกรรมกับชมรมอื่นเป็นประจำ
แจ้งข่าวสารนัดหมายสมาชิกให้ทราบการเคลื่อนไหวของชมรมจักรยาน BanPong Bicycle

-ปั่นทุกวันไม่มีวันหยุด นัดหมาย 05.30 น.ที่โรงเรียนฮกเฮง อ.บ้านโป่ง ราชบุรี
เสาร์,อาทิตย์ ออกทริปไกลหน่อย มีรถเซอร์วิสบริการ ไปด้วยกันไม่ทิ้งกัน มีทั้งเสือหมอบและเสือภูเขา

ผู้ดูแลบอร์ด สุดา ทวีกาญจน์
16 (ร้านทองทวีกาญจน์) ตลาดโต้รุ่ง อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี 7010
tel.081-4566193
รูปประจำตัวสมาชิก
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ชวนออกทริปไปดอนหอยหลอด

โพสต์ โดย โอ่ง คนงาม »

:P :P :P ท่านประธานม่อนจะว่ายังไงละ คุณเสือโยนักปั่นหัวลากตัวหลักไม่ว่างเสียแล้วจะไปซื้อไก่หมูเห็ดเป็ด ขยับไปสิ้นเดือนดีไม๊เสาร์ที่ 29 นะ
โดราเอมอน3
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-4566193
team: BANPONG BICYCLE
Bike: Lite Speed

โพสต์ โดย โดราเอมอน3 »

โอ่ง คนงาม เขียน::P :P :P ท่านประธานม่อนจะว่ายังไงละ คุณเสือโยนักปั่นหัวลากตัวหลักไม่ว่างเสียแล้วจะไปซื้อไก่หมูเห็ดเป็ด ขยับไปสิ้นเดือนดีไม๊เสาร์ที่ 29 นะ
:mrgreen: :mrgreen:
ดีเลยค่ะลุงโอ่งขยับไปเสาร์28มกรา2555ก็ดีค่ะ งั๊นเสาร์นี้ปั่นไปวัดสนามแย้มั๊ยเขามีปิดทองลูกนิมิตร :mrgreen: :P ใครรู้มั่งสนามแย้ไปทางไหน :lol: :lol:
พูดคุยกับชาวบ้านโป่งไบค์ คลิก http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=387259

วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559 ขอเชิญนักปั่นทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมปั่นรักษ์บ้านโป่ง ครั้งที่ 2 กับฟิชวิลเลจhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1386774
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โดราเอมอน3 เขียน:
โอ่ง คนงาม เขียน::P :P :P ท่านประธานม่อนจะว่ายังไงละ คุณเสือโยนักปั่นหัวลากตัวหลักไม่ว่างเสียแล้วจะไปซื้อไก่หมูเห็ดเป็ด ขยับไปสิ้นเดือนดีไม๊เสาร์ที่ 29 นะ
ดีเลยค่ะลุงโอ่งขยับไปเสาร์28มกรา2555ก็ดีค่ะ งั๊นเสาร์นี้ปั่นไปวัดสนามแย้มั๊ยเขามีปิดทองลูกนิมิตร :mrgreen: :P ใครรู้มั่งสนามแย้ไปทางไหน :lol: :lol:
:P :P :P ไปทางห้วยกระบอกแต่รถอ้อยมันเยอะนะซิ
ไก่กินลม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9803343
Bike: Mongoose

โพสต์ โดย ไก่กินลม »

ดีครับ ผมเองก็เห็นด้วยเพราะว่าสมาชิกจะได้ไปกันสบายๆไม่ต้องกังวลเรื่องจ่ายของไหว้ และจะได้ประชาสัมพันธ์เชิญชวน นักปั่นกลุ่มอื่นๆมาร่วมด้วย ยิ่งถ้าเป็นวันอาทิตย์หล่ะยิ่งดีเลยผมจะชวนกลุ่มที่ราชบุรี ไปร่วมแจมด้วยขากลับผมอยากจะชวนสมาชิกแวะเที่ยวด้วยครับ มีที่เที่ยวหลายที่เลย... ถ้าสะดวกเรื่องเวลาถ้ากลับช้าหน่อย
"เป้าหมายอยู่ข้างหน้า"ปั่นเล่นๆ เน้นท่องเที่ยว ปั่นไป กินไป ไม่ไหวก็พัก...[/size]
โดราเอมอน3
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-4566193
team: BANPONG BICYCLE
Bike: Lite Speed

โพสต์ โดย โดราเอมอน3 »

โอ่ง คนงาม เขียน:
:P :P :P ไปทางห้วยกระบอกแต่รถอ้อยมันเยอะนะซิ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
:P :P :P
ถึงรถเราเล็กแต่เราก็ไม่กลัวรถอ้อย :lol: :lol: :lol: ..ถ้าเราปิดถนนเขาก็เสร็จเราแล้วววว :lol: :lol:
พูดคุยกับชาวบ้านโป่งไบค์ คลิก http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=387259

วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559 ขอเชิญนักปั่นทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมปั่นรักษ์บ้านโป่ง ครั้งที่ 2 กับฟิชวิลเลจhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1386774
ไก่กินลม
ขาประจำ
ขาประจำ

สรุปว่ากลุ่มบ้านโป่งไบค์ จะออกทริปดอนหอยหลอดวันไหนหรือครับ แล้วจะใช้เส้นทางไหน ผมจะได้นั้นเจอกัน
"เป้าหมายอยู่ข้างหน้า"ปั่นเล่นๆ เน้นท่องเที่ยว ปั่นไป กินไป ไม่ไหวก็พัก...[/size]
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ไก่กินลม เขียน:สรุปว่ากลุ่มบ้านโป่งไบค์ จะออกทริปดอนหอยหลอดวันไหนหรือครับ แล้วจะใช้เส้นทางไหน ผมจะได้นั้นเจอกัน
:P :P :P เดี๋ยวท่านประธานม่อนจะมาตอบ
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ไก่กินลม เขียน:สรุปว่ากลุ่มบ้านโป่งไบค์ จะออกทริปดอนหอยหลอดวันไหนหรือครับ แล้วจะใช้เส้นทางไหน ผมจะได้นั้นเจอกัน
:P :P :P เช้าวันเสาร์ที่ 28 มกราคม 2555 บ้านโป่งไบค์ทีมจะออกเดินทางปั่นจากฮกเฮงเวลา 05.45 น.จะไปดักรอพบสมทบกับทีมเมืองราชที่สีแยกไฟแดงดอนคลังครับจะถึงบริเวณนั้นประมาณ 06.50 น.ครับ
ไก่กินลม
ขาประจำ
ขาประจำ

โอ่ง คนงาม เขียน: :P :P :P เช้าวันเสาร์ที่ 28 มกราคม 2555 บ้านโป่งไบค์ทีมจะออกเดินทางปั่นจากฮกเฮงเวลา 05.45 น.จะไปดักรอพบสมทบกับทีมเมืองราชที่สีแยกไฟแดงดอนคลังครับจะถึงบริเวณนั้นประมาณ 06.50 น.ครับ
หมายความว่า ทางบ้านโป่งไบค์ฯ จะเข้ามาทางสี่แยกบางแพใช่ไหม ครับ ทางผมจะใช้เส้นทางจากราชบุรี สะพานบางนกแขวกแล้วเลี้ยวไปทางค่ายบางกุ้ง แล้วผ่านอุทยาน ร.2 ไปทางอัมพวา ถ้าผมจะไปรอที่ทางแยกเข้าอุทยานร.2(เส้นบางแพ-สมุทรสงคราม) ประมาณ 7.10 น.จะสะดวกไหมครับ หรือว่าจะให้ปั่นย้อนขึ้นไปครับ
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ไก่กินลม เขียน:
โอ่ง คนงาม เขียน: :P :P :P เช้าวันเสาร์ที่ 28 มกราคม 2555 บ้านโป่งไบค์ทีมจะออกเดินทางปั่นจากฮกเฮงเวลา 05.45 น.จะไปดักรอพบสมทบกับทีมเมืองราชที่สีแยกไฟแดงดอนคลังครับจะถึงบริเวณนั้นประมาณ 06.50 น.ครับ
หมายความว่า ทางบ้านโป่งไบค์ฯ จะเข้ามาทางสี่แยกบางแพใช่ไหม ครับ ทางผมจะใช้เส้นทางจากราชบุรี สะพานบางนกแขวกแล้วเลี้ยวไปทางค่ายบางกุ้ง แล้วผ่านอุทยาน ร.2 ไปทางอัมพวา ถ้าผมจะไปรอที่ทางแยกเข้าอุทยานร.2(เส้นบางแพ-สมุทรสงคราม) ประมาณ 7.10 น.จะสะดวกไหมครับ หรือว่าจะให้ปั่นย้อนขึ้นไปครับ
:P :P :P ได้ครับเพื่อความสะดวกเอาตามนั้นเลยไปหยุดคอยที่สี่แยกสัญญาณไฟแยกไปอุทยาน ร.2 ทางบ้านโป่งทีมน่าจะไปถึงบริเวณนั้นประมาณ 07.40 น.
ไก่กินลม
ขาประจำ
ขาประจำ

พรุ่งนี้เจอกันครับ... ออกเดินทางแล้วจะติดต่อไปอีกครั้งครับ
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ไก่กินลม เขียน:พรุ่งนี้เจอกันครับ... ออกเดินทางแล้วจะติดต่อไปอีกครั้งครับ
:P :P :P รับทราบพรุ่งนี้พบกันที่แยก ร.2
ตอบกลับ

กลับไปยัง “BanPong Bicycle”