ป้าตุ๊BJ เปิดทริปพาหลานไปเมืองโบราณ....อา.12 มิย.54

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
รูปประจำตัวสมาชิก
tangcrownight
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 088-6702785 true move
team: ปั่นไปเรื่อยๆเหนื่อยก็พัก
Bike: ยืมเค้าปั่นไป วันๆ

Re: ป้าตุ๊BJ เปิดทริปพาหลานไปเมืองโบราณ....อา.12 มิย.54

โพสต์ โดย tangcrownight »

อาร์ เขียน:ติ๊ก ต่อก ติ๊ก ต่อก................. :D

หรือว่าพี่จะไปเข้าวัดเข้าวา ครับ :mrgreen:
เพ้งครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814225608
team: BikeJoy / Mahachai
Bike: TREK/Specialized/DAHON/Strida/CarryMe/Bianchi

Re: ป้าตุ๊BJ เปิดทริปพาหลานไปเมืองโบราณ....อา.12 มิย.54

โพสต์ โดย เพ้งครับ »

ป้อม วีระชัย ว. เขียน:ไปดักตีหัวได้แถวไหนครับป้า ถามลุงให้ด้วย
พี่ป้อม...ป้าไปข้ามเรือที่แพขนานยนต์ตรงพระประแดง พี่ป้อมข้ามไปรอที่แถวสามแยกตรงท่าเรือข้ามฟากก็ได้ แพขนานยนต์มันต้องเลี้ยวขวาไปนิดนึง
รอป้าคอนเฟิร์มอีกที
เพ้งครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814225608
team: BikeJoy / Mahachai
Bike: TREK/Specialized/DAHON/Strida/CarryMe/Bianchi

โพสต์ โดย เพ้งครับ »

[googlemap=http://maps.google.com/maps?f=d&source= ... 100.534446]วัดมะพร้าวเตี้ย-เมืองโบราณ[/googlemap]
newcomer
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-685-9245
team:   [Bike Joy]
Bike: [MERIDAซ่าสุดๆ]          [GIANTวัดแจ้ง]

โพสต์ โดย newcomer »

tangcrownight เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:
newcomer เขียน:ไม่เบี้ยวแล้วครับป์ม :mrgreen:
ออกซ้อมบ้างรึเปล่า :?: .....เดี๋ยวจะมางอแงตอนออกทริป :lol:

ป้าครับ รุ่นนี้เค้าไม่ซ้อมกันแล้ว
แรงอยู่ตัวแล้วครับ :mrgreen:
พี่แต๋งสามารถดูแลผมได้ในระดับหนึ่งครับป้า :mrgreen:

วันนี้พึ่งออกไปซ้อมมาครับ เหนื่อยได้ใจเลยทีเดียว
คนโสดก็เหมือนโลกตอนกลางวัน มองไม่เห็นพระจันทร์แต่ไม่ใช่ ไม่มี
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

tangcrownight เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:
newcomer เขียน:ไม่เบี้ยวแล้วครับป์ม :mrgreen:
ออกซ้อมบ้างรึเปล่า :?: .....เดี๋ยวจะมางอแงตอนออกทริป :lol:

ป้าครับ รุ่นนี้เค้าไม่ซ้อมกันแล้ว
แรงอยู่ตัวแล้วครับ :mrgreen:
เออ...เอ็งมันเก่ง :oops:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

easytoread เขียน:พอดีวันอาทิตย์ มีเพื่อนชวนไปถ่ายรูปอยู่เหมือนกัน แต่ผมคงต้องขับรถไปครับ
ถ้าเอารถจักรยานติดรถไปด้วย - แล้วไปปั่นแจมด้วยในเมืองโบราณได้มั้ยครับ
ยังไงถ้าได้ไป เดี๋ยวเข้าไปทักทายครับป้า

หมู
แล้วเจอกันนะคะ :)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

TERM@JFB เขียน::D ถึงไม่เคยได้ไป แต่ BJ อยู่ในใจเสมอครับ :D รัก BJ
สวัสดีจัะคุณหลาน :) .....บอกอีก 2 เสือด้วย ว่าป้าคิดถึง :)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

nuengfd เขียน:ไปด้วยจ๊ะ ถ้าฝนไม่ตก :mrgreen:

แต่ถึงตกก็จะโทรตามบอลให้มารับไป :lol:
ดีมาก :D
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

jook เขียน:ลาอีกแล้วครับป้า

.. :oops:
ไม่เป็นไรครับ :)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ป้อม วีระชัย ว. เขียน:ไปดักตีหัวได้แถวไหนครับป้า ถามลุงให้ด้วย
รอที่หน้าธ.กสิกรไทยนะทิด....ที่ทิดเคยไปรอป้านั่นแหละ :P
Monเอกชัย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike joy
Bike: อยากปั่นเมื่อไหร่ ก็แวะมา seven soda น้ำ

โพสต์ โดย Monเอกชัย »

พี่แต๋งสามารถดูแลผมได้ในระดับหนึ่งครับป้า :mrgreen:
แล้วถ้าขึ้นไประดับสอง ระดับสาม แล้วทำไง :?:

วันนี้พึ่งออกไปซ้อมมาครับ เหนื่อยได้ใจเลยทีเดียว[/quote]
ขนาดได้ใจ ยังได้ทีเดียว ถ้าไม่ได้ใจเปลี่ยนเป็นขาดใจ สงสัยไม่เสร็จ :lol: :lol: :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย Monเอกชัย เมื่อ 08 มิ.ย. 2011, 19:55, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
แค่อยู่กับที่ไม่พัฒนา คุณก็ถอยหลังแล้ว(เตือนตัวเอง)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

อาร์ เขียน:ติ๊ก ต่อก ติ๊ก ต่อก................. :D
จะเร่งเวลารีบกลับบ้านรึไง :oops:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

Monเอกชัย เขียน:พี่แต๋งสามารถดูแลผมได้ในระดับหนึ่งครับป้า :mrgreen:
แล้วถ้าขึ้นไประดับสอง ระดับสาม แล้วทำไง :?:

วันนี้พึ่งออกไปซ้อมมาครับ เหนื่อยได้ใจเลยทีเดียว
ขนาดได้ใจ ยังได้ทีเดียว ถ้าไม่ได้ใจเปลี่ยนเป็นขาดใจ สงสัยไม่เสร็จ :lol: :lol: :lol:[/quote]

เดี๋ยวนี้ปากร้ายนะท่านประธาน :lol:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่แต๋งสามารถดูแลผมได้ในระดับหนึ่งครับป้า :mrgreen: ....รู้น่ะ ว่าเอ็งกับลูกพี่ของเอ็งน่ะเก่ง :x

วันนี้พึ่งออกไปซ้อมมาครับ เหนื่อยได้ใจเลยทีเดียว.........เมื่อเช้าป้าก็ออกซ้อม....เหนื่อยเหมือนกันว่ะ :oops: ....
newcomer
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-685-9245
team:   [Bike Joy]
Bike: [MERIDAซ่าสุดๆ]          [GIANTวัดแจ้ง]

โพสต์ โดย newcomer »

Monเอกชัย เขียน:พี่แต๋งสามารถดูแลผมได้ในระดับหนึ่งครับป้า :mrgreen:

ขนาดได้ใจ ยังได้ทีเดียว ถ้าไม่ได้ใจเปลี่ยนเป็นขาดใจ สงสัยไม่เสร็จ :lol: :lol: :lol:
ลึกซึ้ง ;)

ผมว่าที่มันเหน่อยมากขึ้นเพราะมันร้อนระบมนี้แหละป้า วันนี้สามรอบน้ำหมดขวดแล้ว :cry:
คนโสดก็เหมือนโลกตอนกลางวัน มองไม่เห็นพระจันทร์แต่ไม่ใช่ ไม่มี
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “BikeJoy”