ป้าตุ๊BJ สรุปทริป...วันที่ 13 มีค. ไปถ้ำเขาบินแน่นอนค่ะ!!!!!

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
รูปประจำตัวสมาชิก
newcomer
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-685-9245
team:   [Bike Joy]
Bike: [MERIDAซ่าสุดๆ]          [GIANTวัดแจ้ง]

Re: ป้าตุ๊BJ สรุปทริป...วันที่ 13 มีค. ไปถ้ำเขาบินแน่นอนค่ะ!!!!!

โพสต์ โดย newcomer »

ชาลาวัน เขียน:เสียดายไม่ได้ไป เป็นห่วงลูกเรียนพิเศษ :mrgreen:

อาทิตย์หน้าก็อด ติดงานบวช สิ้นเดือนก็อดติดแข่งนก :mrgreen:

สงสัยเจอกันอีกทีหลังสงกรานต์ หรือ โคราชล่ะครับพี่น้อง :mrgreen:
คิดถึงเสมอน่ะ จุ๊บุ๊ๆ แล้วขาหายยังล่ะพี่ ไม่เจอวันอาทิตยน์วันธรรมดาก็เจอกันได้เน้อ :D
คนโสดก็เหมือนโลกตอนกลางวัน มองไม่เห็นพระจันทร์แต่ไม่ใช่ ไม่มี
ชาลาวัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860808123
team: Bike Joy.ซุ้มสังกะสี.
Bike: จักรยานตราจอระเข้. มินิตัวป่วน
ตำแหน่ง: อิ่มอำพร2

Re: ป้าตุ๊BJ สรุปทริป...วันที่ 13 มีค. ไปถ้ำเขาบินแน่นอนค่ะ!!!!!

โพสต์ โดย ชาลาวัน »

newcomer เขียน:
ชาลาวัน เขียน:เสียดายไม่ได้ไป เป็นห่วงลูกเรียนพิเศษ :mrgreen:

อาทิตย์หน้าก็อด ติดงานบวช สิ้นเดือนก็อดติดแข่งนก :mrgreen:

สงสัยเจอกันอีกทีหลังสงกรานต์ หรือ โคราชล่ะครับพี่น้อง :mrgreen:
คิดถึงเสมอน่ะ จุ๊บุ๊ๆ แล้วขาหายยังล่ะพี่ ไม่เจอวันอาทิตยน์วันธรรมดาก็เจอกันได้เน้อ :D

ตูดเริ่มหายแล้ว :lol: ตอบไม่ตรงคำถาม ขายังไม่หายสงสัยโดนของแน่เลย :mrgreen:

เห็นจารปู่บอกให้ไปเก็บขยะแถวถนนสาย 1 เป็นการแก้เคล็ดว่ะนิว :lol:

วันธรรมดาเจอกันอยู่แล้วแต่ปั่นเร็วเหมือนก่อนไม่ได้แล้วมันเจ็บจริงว่ะ คงเลิกบ้าๆบ้อไปพักหนึ่งก่อน :mrgreen:

เร็วๆนี้คงได้ปั่นคนเดียวราชบุรีกรุงเทพแน่ :lol: :lol: :lol:
มี ดี รักป้าตุ๊ครับ

คบมาตั้งนานพึ้งรู้สันดานเมื่อวานนี้เอง
tangcrownight
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 088-6702785 true move
team: ปั่นไปเรื่อยๆเหนื่อยก็พัก
Bike: ยืมเค้าปั่นไป วันๆ

โพสต์ โดย tangcrownight »

ไหนๆก็ไม่ได้ปั่น ผมว่าเราไปปั่นอย่างอื่นไหม ท่านพี่ :mrgreen: :mrgreen:
ชาลาวัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860808123
team: Bike Joy.ซุ้มสังกะสี.
Bike: จักรยานตราจอระเข้. มินิตัวป่วน
ตำแหน่ง: อิ่มอำพร2

โพสต์ โดย ชาลาวัน »

tangcrownight เขียน:

ไหนๆก็ไม่ได้ปั่น ผมว่าเราไปปั่นอย่างอื่นไหม ท่านพี่ :mrgreen: :mrgreen:

จัดไปอย่างให้เสียว :lol:
มี ดี รักป้าตุ๊ครับ

คบมาตั้งนานพึ้งรู้สันดานเมื่อวานนี้เอง
tar
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE JOY
Bike: เบนจี้...โคตรรักเองเลย

โพสต์ โดย tar »

...เมื่อวานหิวข้าวกลางวันซะ กว่าจะประกอบรถเสร็จ รอรูดบัตร กลับถึงบ้านเกือบบ่าย 3 เลย ยังใหม่ทั้งร้านเลย เดี๋ยวเช้านี้จะลองแว๊บไปดูอีกที เผื่อได้ถุงแขนกลับมาบ้าง อิ อิ แดง น้ำเงิน แดง น้ำเงิน ใช่ป่ะต๊ะ (ทำไรไว้ จำด้วยนะ.. )...

แดง น้ำเงิน แดง น้ำเงิน เหลือให้พี่บุญเลิศซักสีนะป๋า สีไรก็ได้...เลิศไม่เกี่ยง :lol: :lol: :lol:

เรื่องที่ทำให้ป๋านะ เป็นเจตนาดีโปรดอย่าถือสา อยากให้ป๊าได้กำลังนะครับ :mrgreen:
ไปตายดาบหน้า...
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

เพ้งครับ เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:มาแวะกินก๋วยจั๊บกับข้าวมันไก่ที่ตลาดท่านา....อร่อยทั้งสองอย่างเลยค่ะ...ราคาไม่แพงด้วย :)
มาถึงนครชัยศรีกันกี่โมง เมื่อวาน 6 โมงเย็นผมก็ไปที่นี่ เกือบได้เจอกัน ผมออกมาเกือบๆจะทุ่ม
ป้ว่าเราอยู่ฅนละมุมแน่เลย....ป้าก็น่าจะออกจากท่านาเวลาเดียวกับท่านแหละ ;)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

โคราชแล้วกันนะเข้ :mrgreen: ป้าว่าจะเปิดกระทู้ล่ารายชื่อ ดูว่าใครจไปบ้าง
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

tar เขียน:...เมื่อวานหิวข้าวกลางวันซะ กว่าจะประกอบรถเสร็จ รอรูดบัตร กลับถึงบ้านเกือบบ่าย 3 เลย ยังใหม่ทั้งร้านเลย เดี๋ยวเช้านี้จะลองแว๊บไปดูอีกที เผื่อได้ถุงแขนกลับมาบ้าง อิ อิ แดง น้ำเงิน แดง น้ำเงิน ใช่ป่ะต๊ะ (ทำไรไว้ จำด้วยนะ.. )...

แดง น้ำเงิน แดง น้ำเงิน เหลือให้พี่บุญเลิศซักสีนะป๋า สีไรก็ได้...เลิศไม่เกี่ยง :lol: :lol: :lol:

เรื่องที่ทำให้ป๋านะ เป็นเจตนาดีโปรดอย่าถือสา อยากให้ป๊าได้กำลังนะครับ :mrgreen:
ป้าไม่ถือสาหลานต๊ะหรอกจ๊ะ :lol:
เพ้งครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814225608
team: BikeJoy / Mahachai
Bike: TREK/Specialized/DAHON/Strida/CarryMe/Bianchi

โพสต์ โดย เพ้งครับ »

ป้าตุ๊BJ เขียน:
เพ้งครับ เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:มาแวะกินก๋วยจั๊บกับข้าวมันไก่ที่ตลาดท่านา....อร่อยทั้งสองอย่างเลยค่ะ...ราคาไม่แพงด้วย :)
มาถึงนครชัยศรีกันกี่โมง เมื่อวาน 6 โมงเย็นผมก็ไปที่นี่ เกือบได้เจอกัน ผมออกมาเกือบๆจะทุ่ม
ป้ว่าเราอยู่ฅนละมุมแน่เลย....ป้าก็น่าจะออกจากท่านาเวลาเดียวกับท่านแหละ ;)
ผมไปถึงหกโมง ไปจอดรถในโรงพักเห็นตำรวจชักธงลงจากเสา เดินข้ามถนนมาก็เจอร้านก๋วยจั๊บมั๊ง แหม...ถ้าเจอกันมีเฮ :P
momijisang
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Wheeler eagle 100โลหมด ลดให้ได้ แต่อย่าเกิน

โพสต์ โดย momijisang »

อ๊าก.. พลาดแล้ว ถ้าไปตอนนี้จะทันมั๊ยเนี่ย
- Xมามุ่E -
ขาไปยิง ขากลับคลาน
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

momijisang เขียน:อ๊าก.. พลาดแล้ว ถ้าไปตอนนี้จะทันมั๊ยเนี่ย
ไม่ทันแล้วโม
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “BikeJoy”