ป้าตุ๊BJ ชวนหลานปั่นไปคลองโคน 31 ตค.53!!!

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
ferrari
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กรุงเทพมหานคร
ติดต่อ:

Re: ป้าตุ๊BJ ชวนหลานปั่นไปคลองโคน 31 ตค.53!!!

โพสต์ โดย ferrari »

WJ เขียน:
ferrari เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:เผลอไม่ได้เลยนะพวกเอ็ง :twisted:
ต้องนั่งเฝ้าสิป้า ถึงจะไม่เผลอนะครับ :mrgreen:

คนแก่มองไม่เห็นง่ะ เอาสีเข้มๆหน่อย :evil:

ท่านป้าจ้างทำหุ่นแบบ จ่ายิ้ม หรือ จ่าเฉย มาเฝ้าบอร์ดดีกว่าครับ ไอ้พวกหลานๆพวกนี้มันไม่ไหวเลยจริงๆ ชอบพากันออกทะเล เข้ารกเข้าพง เผลอเป็นไม่ได้ :lol:

จางๆเนี่ยดีนักและ ป้าจะได้มองไม่เห็นไงครับพี่เขย :lol:
มะระณัง เม นิยะตัง ความตายของเราเป็นของเที่ยง
รูปประจำตัวสมาชิก
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

Re: ป้าตุ๊BJ ชวนหลานปั่นไปคลองโคน 31 ตค.53!!!

โพสต์ โดย WJ »

WJ เขียน:
ต้องนั่งเฝ้าสิป้า ถึงจะไม่เผลอนะครับ :mrgreen:

คนแก่มองไม่เห็นง่ะ เอาสีเข้มๆหน่อย :evil:

ท่านป้าจ้างทำหุ่นแบบ จ่ายิ้ม หรือ จ่าเฉย มาเฝ้าบอร์ดดีกว่าครับ ไอ้พวกหลานๆพวกนี้มันไม่ไหวเลยจริงๆ ชอบพากันออกทะเล เข้ารกเข้าพง เผลอเป็นไม่ได้ :lol:

จางๆเนี่ยดีนักและ ป้าจะได้มองไม่เห็นไงครับพี่เขย :lol:

ใจร้าย ใจดำ ชอบรังแกคนแก่ อุ๊ย ชอบรังแกคนบ้านบางแค :lol:
ferrari
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กรุงเทพมหานคร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ferrari »

คนบ้านบางแค :lol: :lol: :lol:
มะระณัง เม นิยะตัง ความตายของเราเป็นของเที่ยง
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “BikeJoy”