ป้าตุ๊เปิดกระทู้คุยแบบไร้สาระ ประจำเดือน กค.สค.กย.แล้วนะคะ

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
รูปประจำตัวสมาชิก
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

Re: ป้าตุ๊เปิดกระทู้คุยแบบไร้สาระ ประจำเดือน กค.สค.กย.แล้วนะคะ

โพสต์ โดย WJ »

skythai เขียน:80,000 ตกลงมั้ย :?:

อันนี้ไม่รู้น่ะ ... อิอิ
[/quote]

ง่ะ พันผรือไม่รู้หลาว :evil:[/quote]

เติ้น ลองโทรไปแหลงกันแลต่ะ ... ผมก็ไม่มีอำนาจตัดสินใจ อิอิ :D
[/quote]

อ้าว เติ้นแหลงแหล่ะ เติ้นติเอาเบี้ยม่าย :evil:

ไม่เอาก็หรอยจังหู เหลือเจ็ดหมื่นห้า :lol:
skythai
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ฺBikeJoy Nakhonsithummarat
Bike: Giant

Re: ป้าตุ๊เปิดกระทู้คุยแบบไร้สาระ ประจำเดือน กค.สค.กย.แล้วนะคะ

โพสต์ โดย skythai »

ง่ะ พันผรือไม่รู้หลาว :evil:[/quote]

เติ้น ลองโทรไปแหลงกันแลต่ะ ... ผมก็ไม่มีอำนาจตัดสินใจ อิอิ :D
[/quote]

อ้าว เติ้นแหลงแหล่ะ เติ้นติเอาเบี้ยม่าย :evil:

ไม่เอาก็หรอยจังหู เหลือเจ็ดหมื่นห้า :lol:[/quote]

ผมก็พูดลำบากน่ะพี่ ... ผมไม่ได้เป็นคนออกเงิน70000ซื้อไว้ก่อนอ่ะ อิอิ
อาร์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: bike joy
Bike: merida HFS 3000 - LG rsr 3
ตำแหน่ง: สวนผัก

โพสต์ โดย อาร์ »

^
เจ้าตุลย์....
เอามินิ...ไปแปลงร่างเป็น ออเบีย แล้วเหรอ.... :)
ไม่มีความลำบากใดที่ทำไม่ได้ นอกจากหัวใจไม่เข้มแข็ง....
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

โพสต์ โดย WJ »

อาร์ เขียน:^
เอามินิ...ไปแปลงร่างเป็น ออเบีย แล้วเหรอ.... :)

:mrgreen: เรื่องมันยาววววววววว :lol:
ชาลาวัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860808123
team: Bike Joy.ซุ้มสังกะสี.
Bike: จักรยานตราจอระเข้. มินิตัวป่วน
ตำแหน่ง: อิ่มอำพร2

โพสต์ โดย ชาลาวัน »

WJ เขียน:

:mrgreen: เรื่องมันยาววววววววว :lol:

ผมจองหมากัด :lol:
มี ดี รักป้าตุ๊ครับ

คบมาตั้งนานพึ้งรู้สันดานเมื่อวานนี้เอง
jook
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: ชัยพฤกษ์ ซอย 13 กทม.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jook »

..
8-)
พอ.. ครับ
pla_tong
bird_
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ◕‿◕
team: สมาชิกทีมหอยทางเรซซิ่ง จังหวัดสมุทรสงคราม - BikeJoy Samut Songkhram ◕‿◕
Bike: รถถีบฮ่าง @ จักรยาน(ไม่)พอเพียง โคตรรักเอ็งเลยว่ะ ◕‿◕

โพสต์ โดย bird_ »

เดือนใหม่แล้วก๊าบบบบบป้า :mrgreen:
เยี่ยมเยียนกลุ่มหอยทากเรซซิ่ง สมุทรสงคราม
เมืองหอยหลอด ยอดลิ้นจี่ มีอุทยาน ร.๒ แม่กลองไหลผ่าน นมัสการหลวงพ่อบ้านแหลม
ตรวจสอบพัสดุ
366 Green Canals For The King
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

....ป้าเปิดกระทู้คุยของเดือนใหม่แล้วนะคะ ไปคุยตรงนั้นได้เลยค่ะ :mrgreen:
ชาลาวัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860808123
team: Bike Joy.ซุ้มสังกะสี.
Bike: จักรยานตราจอระเข้. มินิตัวป่วน
ตำแหน่ง: อิ่มอำพร2

โพสต์ โดย ชาลาวัน »

แว้บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ;)
มี ดี รักป้าตุ๊ครับ

คบมาตั้งนานพึ้งรู้สันดานเมื่อวานนี้เอง
โชคตลิ่งชัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0875974565
team: geewonbin@hotmail.com Line:scarescenes
Bike: หาอยู่

โพสต์ โดย โชคตลิ่งชัน »

ชาลาวัน เขียน:แว้บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ;)
ไปด้วยยยย ชาแว๊บบบบบบบบบบบบบ
อาร์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: bike joy
Bike: merida HFS 3000 - LG rsr 3
ตำแหน่ง: สวนผัก

โพสต์ โดย อาร์ »

ชาลาวัน เขียน:
WJ เขียน:

ผมจองหมากัด :lol:
ท่าจะยาวจริง ๆ ด้วย...... :lol:
ไม่มีความลำบากใดที่ทำไม่ได้ นอกจากหัวใจไม่เข้มแข็ง....
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “BikeJoy”