สรุปผลการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา เก็บคะแนน เสือกระบี่นัดรวมพล หรอย มันส์ เหนื่อย 2011 ครั้งที่ 2 สนามที่ 2 อ่าวลึก เขาพระ-เขาราง

ผู้ดูแล: ศิลป์เสรีฯ 59

กฏการใช้บอร์ด
มีทุกกิจกรรมของเสือกระบี่ครับ ทุกกลุ่มจักรยาน เสือภูเขา เสือหมอบ ทัวร์ริ่ง เพื่อแข่งขัน เพื่อสุขภาพ เพื่อท่องเที่ยว ปั่นเอามันส์ ฯลฯ แล้วแต่เป้าหมาย และจุดมุ่งหมายของแต่ละคน ที่ต่างกัน

ผู้ดูแลบอร์ด
นายสุภัค อริยมรรค โทรศัพท์ 081-5393561
รูปประจำตัวสมาชิก
ศิลป์เสรีฯ 59
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กระบี่
ติดต่อ:

สรุปผลการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา เก็บคะแนน เสือกระบี่นัดรวมพล หรอย มันส์ เหนื่อย 2011 ครั้งที่ 2 สนามที่ 2 อ่าวลึก เขาพระ-เขาราง

โพสต์ โดย ศิลป์เสรีฯ 59 »

8-) 8-) 8-) ผลการแข่งขัน สนาม 2 เมื่อวันอาทิตย์ที่ 25 กันยายน 2554 และ ผลคะแนนรวมทั้งสองสนาม :P :P :P

รูปภาพ

ทั่วไปหญิง (Open)
1. น.ส.วราภรณ์ วีรพัฒนาสุวรรณ................ทีมอ่าวลึก.......................20 คะแนน
2. น.ส.ปวีณา ชูใหม่..............................ทีมAndamancycle..............17 คะแนน
3. น.ส.อาทิตยา ร่วมชมรัตน์....................ทีมครูหน่า.......................15 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม ทั่วไปหญิง (Open)
1. น.ส.วราภรณ์ วีรพัฒนาสุวรรรณ..............ทีมอ่าวลึก.....................40 คะแนน
2. น.ส.ปวีณา ชูใหม่.............................ทีมAndamancycle..............34 คะแนน
3. น.ส.อาทิตยา ร่วมชมรัตน์....................ทีมครูหน่า......................26 คะแนน
4. นางจิตนา ไชยบุญ...........................ทีมบางผึ้ง.......................15 คะแนน
5. นางพรทิพย์ มิ่งผล...........................ทีมบางผึ้ง.......................13 คะแนน

รูปภาพ

รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปีชาย
1. ด.ช.ดาวุธ ขยันการ...........................ทีมหนองทะเล..................20 คะแนน
2. ด.ช. สมศักดิ์ วงศ์อินทร์.......................ทีมมหาราช.....................17 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปีชาย
1. ด.ช. สมศักดิ์ วงค์อินทร์.......................ทีมมหาราช....................34 คะแนน
2. ด.ช. ดาวุธ ขยันการ...........................ทีมหนองทะเล.................33 คะแนน
3. ด.ช. ภูมิภัทร ภูมิภมร..........................ทีมบางผึ้ง.....................20 คะแนน
4. ด.ช. นพดล ลักลำ.............................ทีมหนองทะเล................15 คะแนน
5. ด.ช. สหัสวรรษ อนงค์.........................ทีมครูหน่า.....................11 คะแนน
6. ด.ช. อดิเทพ ร่วมชมรัตน์......................ทีมครูหน่า.....................10 คะแนน

รูปภาพ

รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปีชาย
1. ด.ช.วัชรพงษ์ ศรีทนนท์.........................ทีมตลาดเก่า..................20 คะแนน
2. ด.ช.พงษ์พัฒน์ ขยันการ........................ทีมหนองทะเล.................17 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปีชาย
1. ด.ช. วัชรพงษ์ ศรีทนนท์.......................ทีมตลาดเก่า...................40 คะแนน
2. ด.ช. พงษ์พัฒน์ ขยันการ......................ทีมหนองทะเล.................32 คะแนน
3. ด.ช. ธนาภูมิ ภูมิภมร...........................ทีมบางผึ้ง......................17 คะแนน
4. ด.ช. อันดามัน ร่วมชมรัตน์.....................ทีมครูหน่า.....................13 คะแนน
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
  • http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สนาม 2

รูปภาพ

รุ่นทั่วไปชาย (Open)
1. นายประพัฒน์ พลเพชร..........................ทีมตลาดเก่า...................20 คะแนน
2. นายอาหมัด ติเอียดย่อ...........................ทีมตลาดเก่า...................17 คะแนน
3. นายนพดล สิงห์สโรทัย..........................ทีมคลองท่อม..................15 คะแนน
4. นายประเสริฐ แก้วสมทอง........................ทีมมหาราช....................13 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นทั่วไปชาย (Open)
1. นายนพดล สิงห์สโรทัย..........................ทีมคลองท่อม..................35 คะแนน
2. นายประพัฒน์ พลเพชร..........................ทีมตลาดเก่า....................20 คะแนน
3. นายอาหมัด ติเอียดย่อ...........................ทีมตลาดเก่า...................17 คะแนน
4. นายประเสริฐ แก้วสมทอง........................ทีมมหาราช....................13 คะแนน

รูปภาพ

รุ่นอายุ 30-34 ปีชาย
1. นายวานิชย์ อ่ำตระกูล...........................ทีมตลาดเก่า...................20 คะแนน
2. นายสามทอง สมิทธิ์เยาวกุล.....................ทีมมหาราช.....................17 คะแนน
3. นายอรรถพร อ่าวสินธุ์ศิริ.........................ทีมตลาดเก่า...................13 คะแนน
4. นายวงศ์วรวิทย์ โชคพิบูลชัย......................ทีมมหาราช....................15 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 30-34 ปีชาย
1. นายวานิชย์ อ่ำตระกูล............................ทีมตลาดเก่า....................40คะแนน
2. นายสามทอง สมิทธิ์เยาวกุล......................ทีมมหาราช.....................34 คะแนน
3. นายอรรถพร อ่าวสินธุ์ศิริ..........................ทีมตลาดเก่า...................28 คะแนน
4. นายวงศ์วรวิทย์ โชคพิบูลชัย......................ทีมมหาราช.................... 28 คะแนน
5. Mr.Micnael Longlen..............................ทีมSneraton....................11 คะแนน
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
  • http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สรุปผลการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา เก็บคะแนน เสือกระบี่นัดรวมพล หรอย มันส์ เหนื่อย 2011 ครั้งที่ 2 สนามที่ 2 อ่าวลึก เขาพระ-เขาร

รูปภาพ

รุ่นอายุ 35-39 ปีชาย
1. นายอนุรักษ์ คลองกลาง...........................ทีมอ่าวลึก......................20 คะแนน
2. นายวุฒิไกร เสนกุล................................ทีมKrabi Eco Cycle..........17 คะแนน
3. นายธีรศักดิ์ ประทีป ณ ถลาง......................ทีมเหนือคลอง.................15 คะแนน
4. นายนพดล บุญสงค์...............................ทีมพังงา........................13 คะแนน
5. นายอรรณนพ หอมกมล...........................ทีมอ่าวลึก......................11 คะแนน
6. นายวรวุธ ปานจันทร์...............................ทีมตลาดเก่า....................10 คะแนน
7. นายสายัณห์ ชื่นบุตร...............................ทีมอ่าวลึก.......................9 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 35-39 ปีชาย
1. นายวุฒิไกร เสนกุล................................ทีมKrabi Eco Cycle..........30 คะแนน
2. นายธีรศักดิ์ ประทีป ณ ถลาง......................ทีมเหนือคลอง.................30 คะแนน
3. นายสายัณห์ ชื่นบุตร..............................ทีมอ่าวลึก........................26 คะแนน
4. นายอรรณนพ หอมกมล...........................ทีมอ่าวลึก.......................21 คะแนน
5. นายอนุรักษ์ คลองกลาง...........................ทีมอ่าวลึก.......................20 คะแนน
6. นายโชติ์ ตุลารักษ์.................................ทีมตลาดเก่า.....................20 คะแนน
7. นายวรวุธ ปานจันทร์...............................ทีมตลาดเก่า.....................19 คะแนน
8. นายมานะ อ่าวสินธุ์ศิริ..............................ทีมตลาดเก่า.....................11 คะแนน
9. นายธนะรัชต์ ชนะทรัพย์ทอง.......................ทีมเกษตรกระบี่....................8 คะแนน

รูปภาพ

รุ่นอายุ 40-44 ปีชาย
1. นายสมัย กลิ่นรักษ์.................................ทีมAndamancycle...............20 คะแนน
2. นายธานินทร์ อ่าวสินธุศิริ..........................ทีมตลาดเก่า......................17 คะแนน
3. นายเชวงศักดิ์ ไสไทย.............................ทีมตลาดเก่า......................15 คะแนน
4. นายอุทัย วังเมือง..................................ทีมอ่าวลึก.........................13 คะแนน
5. นายสุริยะ นวลวิจิตร...............................ทีมตลาดเก่า......................11 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 40-44 ปีชาย
1. นายธานินทร์ อ่าวสินธุศิริ..........................ทีมตลาดเก่า......................37 คะแนน
2. นายเชวงศักดิ์ ไสไทย.............................ทีมตลาดเก่า......................30 คะแนน
3. นายสุริยะ นวลวิจิตร...............................ทีมตลาดเก่า......................28 คะแนน
4. นายสมัย กลิ่นรักษ์.................................ทีมAndamancycle...............20 คะแนน
5. นายอุทัย วังเมือง..................................ทีมอ่าวลึก..........................13 คะแนน
6. นายชัยศักดิ์ แซ่ภู่..................................ทีมกฟผ.กระบี่......................13 คะแนน
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สรุปผลการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา เก็บคะแนน เสือกระบี่นัดรวมพล หรอย มันส์ เหนื่อย 2011 ครั้งที่ 2 สนามที่ 2 อ่าวลึก เขาพระ-เขาร

รูปภาพ

รุ่นอายุ 45-49 ปีชาย
1. นายควง ศรีทนนท์.................................ทีมตลาดเก่า........................20 คะแนน
2. นายทรงพล บู่ทอง.................................ทีมพังงา............................17 คะแนน
3. นายกิตติ ลิ่มเถาว์...................................ทีมตลาดเก่า.......................15 คะแนน
4. นายโสภณ คุปตศิลา................................ทีมอ่าวลึก..........................13 คะแนน
5. นายสมบูรณ์ วงศ์อินทร์.............................ทีมมหาราช.........................11 คะแนน
6. นายอุดร วีรพัฒนาสุวรรณ...........................ทีมอ่าวลึก..........................10 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 45-49 ปีชาย
1. นายทรงพล บู่ทอง..................................ทีมพังงา...........................37 คะแนน
2. นายสมบูรณ์ วงศ์อินทร์.............................ทีมมหาราช........................31 คะแนน
3. นายกิตติ ลิ่มเถาว์...................................ทีมตลาดเก่า.......................28 คะแนน
4. นายอุดร วีรพัฒนาสุวรรณ...........................ทีมอ่าวลึก.........................25 คะแนน
5. นายควง ศรีทนนท์.................................ทีมตลาดเก่า........................20 คะแนน
6. นายโสภณ คุปตศิลา................................ทีมอ่าวลึก..........................13 คะแนน

รูปภาพ

รุ่นอายุ 50-55 ปีชาย
1. นายวิชัย ลักษณะวิมล...............................ทีมพังงา...........................20 คะแนน
2. นายพนม รัตนสุภา..................................ทีมตลาดเก่า........................17 คะแนน
3. นายชาติชาย อ่อนเรือง..............................ทีมอ่าวลึก..........................15 คะแนน
4. นายไพบูลย์ ตันติสุข.................................ทีมAndamancycle.................13 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 50-55 ปีชาย
1. นายชาติชาย อ่อนเรือง.............................ทีมอ่าวลึก...........................35 คะแนน
2. นายพนม รัตนสุภา..................................ทีมตลาดเก่า........................34 คะแนน
3. นายไพบูลย์ ตันติสุข.................................ทีมAndamancycle.................23 คะแนน
4. นายวิชัย ลักษณะวิมล...............................ทีมพังงา...........................20 คะแนน
5. นายสมนึก จากที...................................ทีมมหาราช..........................15 คะแนน
6. นายนฤทธิ์ ฤทธาพรหม..............................ทีมพังงา............................13 คะแนน
7. นายพินัย เอี่ยนเล่ง..................................ทีมบางผึ้ง...........................11 คะแนน
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ

รุ่นอายุ 56 ปีขึ้นไปชาย
1. นายสิทธิศักดิ์ ศรีสุขสมวงศ์..........................ทีมคลองท่อม......................20 คะแนน
2. นายไสว กังแฮ.......................................ทีมกฟผ. กระบี่....................17 คะแนน
3. นายเลี้ยง ลีลาทิวานนท์...............................ทีมมหาราช........................15 คะแนน

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่นอายุ 56 ปีขึ้นไปชาย
1. นายสิทธิศักดิ์ ศรีสุขสมวงศ์...........................ทีมคลองท่อม......................40 คะแนน
2. นายไสว กังแฮ........................................ทีมกฟผ. กระบี่....................32 คะแนน
3. นายเลี้ยง ลีลาทิวานนท์...............................ทีมมหาราช.........................26 คะแนน
4. นายสายัณห์ สุวรรณสาม..............................ทีมตลาดเก่า........................17 คะแนน
5. นายเธียรชัย วิสุทธ์สิริ.................................ทีมกฟผ.กระบี่......................11 คะแนน

รูปภาพ

รุ่น VIP
1. นายวีระยุทธ สิงห์โต..................................ทีมตลาดเก่า
2. นายเกริกฤทธิ์ ถิระผลิกะ..............................ทีมตลาดเก่า
3. นายไพบูลย์ ตันติสุข....................................ทีมAndamancycle
4. นายประเสริฐ แก้วสมทอง.............................ทีมมหาราช

คะแนนรวม 2 สนาม รุ่น VIP
1. นายวีระยุทธ สิงห์โต...................................ทีมตลาดเก่า
2. นายเกริกฤทธิ์ ถิระผลิกะ...............................ทีมตลาดเก่า
3. นายสวาท บุญนาคแก้ว.................................ทีมอ่าวลึก
4. นายสมนึก ช้างพิงงา....................................ทีมวิทยาลัยเกษตร
5. นายไพบูลย์ ตันติสุข.....................................ทีมAndamancycle
6. นายประเสริฐ แก้วสมทอง..............................ทีมมหาราช
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

8-) 8-) 8-) ภาพ สนาม 2 เขาพระเขาราง อ่าวลึก ติดตามชมครับ บรรยายม่ายไหวภาพเยอะมากๆ มีเรื่องให้มึนงงเล็กน้อย เสือหรั่งกับเสือมิเนียม เสือมิเนียมนำตลอดการแข่งขัน แต่เสือหรั่งไปเข้าเส้นก่อน ก. เสือหรั่งไปทางลัด ข.เสือมิเนียมหลงทาง ค.หายตัวได้ ง.แซงด้วยความเร็วสูง อิอิ ตอบถูกรับรางวัลสนามหน้า :lol: :P :P :P
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

8-) 8-) 8-) ได้งีบแล้ว แลกันต่อจัดไปซักชุดหล่าว เปิดฉากด้วยสองพ่อลูกนักปั่น ทีมมหาราชส่งประกวด อิอิ :P :P :P
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

8-) 8-) 8-) ชมกันต่อสักชุดสองชุดหล่าว :P :P :P
รูปภาพ
8-) 8-) 8-) เห็นกันชัดๆ ตามหลังเราตลอด ไปแซงเราหวางไหนวะ เล่นของนี่หว่าเสือหรั่ง :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

8-) 8-) 8-) ชมกันต่อ...แค่แล้วครับแค่จิหมดแล้วจ้าภาพสนามสอง ได้วางแผนงานใหญ่กันหล่าว อิอิ :P :P :P
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือกระบี่”