ภาพงานปั่นให้หรอยใจเกินร้อยเมืองคนดี ครั้งที่ 2 อาทิตย์ ที่ 7 กรกฎาคม 2556

ผู้ดูแล: pOmz, สุพร, คุณขวัญแก้ว

กฏการใช้บอร์ด
รวมชมรมในจังหวัดสุราษฎร์ธานี
ผู้ดูแลบอร์ด คุณอรอุษา เลิศสุวรรณไพศาล (คุณขวัญแก้ว)
โทรศัพท์หมายเลข 081-5661526
รูปประจำตัวสมาชิก
จาPhuket
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -
Bike: Bianchi Impulso 105
ตำแหน่ง: Phuket

Re: ภาพงานปั่นให้หรอยใจเกินร้อยเมืองคนดี ครั้งที่ 2 อาทิตย์ ที่ 7 กรกฎาคม 2556

โพสต์ โดย จาPhuket »

แม่บักข้าวเหนียว เขียน:ขอบคุณภาพที่พี่สุพร.นำมาลงให้พวกเราได้ชมกัน...ผลงานชิ้นสุดท้าย..ขอให้ดวงวิญญาณ ของพี่ จงไปสู่สุขติ..ด้วยเทอญ...
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่สุพรเป็นอย่างสูงค่ะ
บอกตรงๆนะคะ ใจหายมากๆ จาเข้ามาดูรูปและคุยในเฟสชมรมสุราษฯกันอยู่เลย
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งอีกครั้งนะคะ :(
ชัยชนะที่สุดยอด คือชนะใจตัวเองนี่แหละ ;)
https://www.facebook.com/JAruwanPhuket
ธีระพล
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ภาพงานปั่นให้หรอยใจเกินร้อยเมืองคนดี ครั้งที่ 2 อาทิตย์ ที่ 7 กรกฎาคม 2556

โพสต์ โดย ธีระพล »

จาPhuket เขียน:
แม่บักข้าวเหนียว เขียน:ขอบคุณภาพที่พี่สุพร.นำมาลงให้พวกเราได้ชมกัน...ผลงานชิ้นสุดท้าย..ขอให้ดวงวิญญาณ ของพี่ จงไปสู่สุขติ..ด้วยเทอญ...
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่สุพรเป็นอย่างสูงค่ะ
บอกตรงๆนะคะ ใจหายมากๆ จาเข้ามาดูรูปและคุยในเฟสชมรมสุราษฯกันอยู่เลย
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งอีกครั้งนะคะ :

ขอบคุณครับคุณจา ทางภรรยาและคุณแม่ของคุณสุพร รับทราบครับ
สติคือความระลึกได้ สัมปชัญญะคือความรู้ตัว เป็นธรรมมีอุปการะอย่างยิ่ง
ถ้าหากขาดสติแล้ว ไม่ว่าทางโลกและทางธรรมจะดำเนินไปในทางที่ดีไม่ได้"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สุราษฎร์ธานี (SURATTHANI)”