หาก๊วนหมอบ สุราษฎร์ อยากตามไปปั่นด้วยครับ

ผู้ดูแล: pOmz, สุพร, คุณขวัญแก้ว

กฏการใช้บอร์ด
รวมชมรมในจังหวัดสุราษฎร์ธานี
ผู้ดูแลบอร์ด คุณอรอุษา เลิศสุวรรณไพศาล (คุณขวัญแก้ว)
โทรศัพท์หมายเลข 081-5661526
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Bike Addict
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หาดใหญ่ลื่นไหล
Bike: Canyon Ultimate CF SLX, Trek 520,

หาก๊วนหมอบ สุราษฎร์ อยากตามไปปั่นด้วยครับ

โพสต์ โดย Bike Addict »

พอดีมีธุระจะต้องเข้าสุราษฎร์ธานี วันพรุ่งนี้ (30) จะเอาเสือหมอบไปด้วย อยากหาก๊วนปั่นด้วย
เห็นในตัวเมืองสุราษฎร์ ก็มีคนปั่นหมอบกันอยู่ จึงอยากไปร่วมด้วย

แนะนำหน่อยได้มั๊ยครับ เช่น รวมตัวกันที่ใหน ออกตัวกันกี่โมง
ศุภวิช
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0887970360
team: ไร้สังกัด
Bike: เสือเขา เสือหมอบ

Re: หาก๊วนหมอบ สุราษฎร์ อยากตามไปปั่นด้วยครับ

โพสต์ โดย ศุภวิช »

Bike Addict เขียน:พอดีมีธุระจะต้องเข้าสุราษฎร์ธานี วันพรุ่งนี้ (30) จะเอาเสือหมอบไปด้วย อยากหาก๊วนปั่นด้วย
เห็นในตัวเมืองสุราษฎร์ ก็มีคนปั่นหมอบกันอยู่ จึงอยากไปร่วมด้วย

แนะนำหน่อยได้มั๊ยครับ เช่น รวมตัวกันที่ใหน ออกตัวกันกี่โมง
ห้าโมงเย็น รวมตัวที่ถนนหน้าเทศบาลสุราษฎร์ ขี่เส้นทางไหนไปตกลงกันตอนก่อนออกตัวคับ.และมีรอบเช้าขี่ไม่แรงเท่าได ส่วนมากจะเป็น สว. รวมตัวที่หน้าเทศบาล เวลา 6.00น.ทุกวัน
Bike Addict
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หาดใหญ่ลื่นไหล
Bike: Canyon Ultimate CF SLX, Trek 520,

Re: หาก๊วนหมอบ สุราษฎร์ อยากตามไปปั่นด้วยครับ

โพสต์ โดย Bike Addict »

ศุภวิช เขียน:
Bike Addict เขียน:พอดีมีธุระจะต้องเข้าสุราษฎร์ธานี วันพรุ่งนี้ (30) จะเอาเสือหมอบไปด้วย อยากหาก๊วนปั่นด้วย

ห้าโมงเย็น รวมตัวที่ถนนหน้าเทศบาลสุราษฎร์ ขี่เส้นทางไหนไปตกลงกันตอนก่อนออกตัวคับ.และมีรอบเช้าขี่ไม่แรงเท่าได ส่วนมากจะเป็น สว. รวมตัวที่หน้าเทศบาล เวลา 6.00น.ทุกวัน
ขอบคุณครับ แล้วพรุ่งนี้จะลองไปดู ถนนหน้าเทศบาล ตรงจุดใหนมั๊ยครับ ยังนึกไม่ออก
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Highway Bike Thailand
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

โพสต์ โดย คุณขวัญแก้ว »

Bike Addict เขียน: ขอบคุณครับ แล้วพรุ่งนี้จะลองไปดู ถนนหน้าเทศบาล ตรงจุดใหนมั๊ยครับ ยังนึกไม่ออก
สวัสดีค่ะคุณ Bike Addict ...
จุดนัดพบของสมาชิกปั่นเสือหมอบ ถนนหน้าเทศบาล พิกัดในแผนที่ประมาณนี้นะคะ... :D
[googlemap=http://maps.google.co.th/maps?q=9.14101 ... tput=embed]ถนนหน้าเทศบาล[/googlemap]
...สุข ทุกข์ ล้วนใจกำหนด...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สุราษฎร์ธานี (SURATTHANI)”