ภาพทริปต้อนรับชมรมจักรยานนราธิวาส ปั่นเทิดพระเกียรติ 84 พรรษา นราธิวาส-หัวหิน 3 ธันวาคม 2554

ผู้ดูแล: pOmz, สุพร, คุณขวัญแก้ว

กฏการใช้บอร์ด
รวมชมรมในจังหวัดสุราษฎร์ธานี
ผู้ดูแลบอร์ด คุณอรอุษา เลิศสุวรรณไพศาล (คุณขวัญแก้ว)
โทรศัพท์หมายเลข 081-5661526
รูปประจำตัวสมาชิก
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Highway Bike Thailand
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

Re: ภาพทริปต้อนรับชมรมจักรยานนราธิวาส ปั่นเทิดพระเกียรติ 84 พรรษา นราธิวาส-หัวหิน 3 ธันวาคม 2554

โพสต์ โดย คุณขวัญแก้ว »

บันทึกภาพปั่นร่วมกับชมรมจักรยานนราธิวาส...
3 ธันวาคม 2554
...สุข ทุกข์ ล้วนใจกำหนด...
นันท์ นาสาร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-4715750
team: สุราษฏร์ธานี
Bike: JOUR , M4 , E5
ตำแหน่ง: อ.บ้านนาสาร จ.สุราษฏร์ธานี
ติดต่อ:

Re: ภาพทริปต้อนรับชมรมจักรยานนราธิวาส ปั่นเทิดพระเกียรติ 84 พรรษา นราธิวาส-หัวหิน 3 ธันวาคม 2554

โพสต์ โดย นันท์ นาสาร »

ผมก็ไปครับ..แต่ผมไปปั่นกับกลุ่มรถด่วน...ว่าไงไม่เจอเสือสุราษฏร์สักคน....555
ภาพความมันส์ ปั่นไปชิมไป ประจำปี 2556 คลิ๊กแรงๆ ก็ได้
สรุปผลการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือกภาค 4 ประจำปี 2555 สุราษฏร์ธานีเกมส์ คลิ๊กแรงๆ ก็ได้
chavalit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815359403,0817972140
team: ชมรมจักรยานสุราษฎร์ธานี
Bike: TREK 4400 , Bianchi ALU. VIANIRONE 7
ตำแหน่ง: บ.สุภาแล็บจำกัด ต.ตลาด อ.เมืองฯ

โพสต์ โดย chavalit »

สวัสดีครับเสือนันท์ เสือสุราษฎร์ไปกลับขบวนรถหวานเย็นครับเพราะจะได้ดูภูมิประเทศด้วย(รักธรรมชาติครับ) :lol: :lol: :lol:
ค้นให้พบตัวเอง โชว์รถ โชว์พลัง เพื่อสุขภาพ เพื่อการแข่งขัน
ลุงแม นราธิวาส
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-5900-0059
team: Power Bike Narathiwat / Mad Max Gang
Bike: Moots YBB / lynsky
ตำแหน่ง: 118 หมู่ที่ 3 ตำบลผดุงมาตร อ.จะแนะ จ.นราธิวาส 96220

โพสต์ โดย ลุงแม นราธิวาส »

รูปภาพ

สวัสดีครับคุณ
ธีระพล เขียน:http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=414562
สวัสดีครับลุงแม ชมภาพต้อนรับลุงแม คลิ๊กเลย จากชมรมจักรยานสุราษฎร์ธานี
สวัสดีครับคุณ "ธีระพล" ขอขอบคุณมากสำหรับการต้อนรับที่ยิ่งใหญ่ของเสือชาวสุราฏร์ธานี ทุก ๆ ท่านครับ และขอขอบคุณสำหรับภาพถ่ายที่สวยงามครับ

รูปภาพ

สวัสดีครับคุณขวัญแก้ว ขอขอบคุณมากครับที่ลงภาพสวย ๆ และการต้อนรับที่อบอุ่นจากทุก ๆ ท่านที่จังหวัดสุราฎร์ธานี ซึ่งเป็นความทรงจำของผมและทีมงานตลอดไปครับ

รูปภาพ
นันท์ นาสาร เขียน:ผมก็ไปครับ..แต่ผมไปปั่นกับกลุ่มรถด่วน...ว่าไงไม่เจอเสือสุราษฏร์สักคน....555
สวัสดีครับคุณนันท์ นาสาร ดีใจมากครับที่ได้รับการต้อนรับครับ และดีใจเป็นที่สุดที่ได้เข้าไปปั่นในกลุ่ม "รถด่วน" ของผมครับ

รูปภาพ
chavalit เขียน:สวัสดีครับเสือนันท์ เสือสุราษฎร์ไปกลับขบวนรถหวานเย็นครับเพราะจะได้ดูภูมิประเทศด้วย(รักธรรมชาติครับ) :lol: :lol: :lol:
สวัสดีครับคุณ chavalit ขอขอบคุณมากครับที่ไปร่วมต้อนรับและร่วมปั่นส่งคณะเทิดพระเกียรติ ฯ ครับ วันนั้นผมต้องขออภัยด้วยที่ไม่ได้อยู่ร่วมกับท่านครับ เพราะผมไปควบคุมขบวนรถด่วน ซึ่งมีคุณนันท์ นาสาร ร่วมด้วยครับ
NiKee
สมาชิก
สมาชิก
team: PowerBike Narathiwas
Bike: Giant XTC Team 08

โพสต์ โดย NiKee »

ภาพเยอะ ดูเพลินจนเหมือนว่าตัวเองปั่นจักรยานไปกับเขาด้วย :lol: :lol: :lol:
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

ลุงแม นราธิวาส เขียน: สวัสดีครับคุณขวัญแก้ว ขอขอบคุณมากครับที่ลงภาพสวย ๆ และการต้อนรับที่อบอุ่นจากทุก ๆ ท่านที่จังหวัดสุราฎร์ธานี ซึ่งเป็นความทรงจำของผมและทีมงานตลอดไปครับ
:D สวัสดีค่ะลุงแม...ด้วยความยินดีค่ะ... :D
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

NiKee เขียน:ภาพเยอะ ดูเพลินจนเหมือนว่าตัวเองปั่นจักรยานไปกับเขาด้วย :lol: :lol: :lol:
สวัสดีค่ะ ค่ะ คุณ NiKee วันนั้นไม่ได้มาด้วยเหรอคะ...ไม่เป็นไรค่ะ...
ทริปหน้าจัดมาปั่นเที่ยวสุราษฎร์ธานีบ้างก็ดีนะคะ...
:mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สุราษฎร์ธานี (SURATTHANI)”