♪♪♪♫...คุณขวัญแก้วชวนปั่น...♫♪♪♪

ผู้ดูแล: pOmz, สุพร, คุณขวัญแก้ว

กฏการใช้บอร์ด
รวมชมรมในจังหวัดสุราษฎร์ธานี
ผู้ดูแลบอร์ด คุณอรอุษา เลิศสุวรรณไพศาล (คุณขวัญแก้ว)
โทรศัพท์หมายเลข 081-5661526
รูปประจำตัวสมาชิก
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Highway Bike Thailand
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

Re: ♪♪♪♫...คุณขวัญแก้วชวนปั่น...♫♪♪♪

โพสต์ โดย คุณขวัญแก้ว »

lightw140 เขียน:.

...มาหวัดดี จขกท ดีใจที่มีความสุขสบายกัน

มีคนมาบอกขายที่ใต้สะพาน แต่ว่าแพงเหลือหลาย

หนังสือ cycling ผมมีครับ แต่ไม่ทราบเก็บไว้ที่ไหนแล้ว ต้องไปหามาอ่านใหม่

...โชคดี มีสุขทั้งกายและใจครับ
สวัสดีค่ะคุณพี่....ขอบคุณมากนะคะที่แวะเวียนมาเยี่ยมเยือน....
ตอนนี้ดูท่าทางว่าที่ดินบริเวณนั้นจะกลายเป็นทำเลทองไปซะแล้วนะคะ...
ขอให้คุณพี่ โชคดี มีความสุขทั้งกายและใจเช่นกันค่ะ....
:mrgreen:
...สุข ทุกข์ ล้วนใจกำหนด...
jeeradateh
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไม่มี
Bike: อโลหะ no carbon monoxide
ตำแหน่ง: suratthani

Re: ♪♪♪♫...คุณขวัญแก้วชวนปั่น...♫♪♪♪

โพสต์ โดย jeeradateh »

คิดถึงบรรยากาศ การปั่นจักรยาน ของคุณพี่ขวัญแก้ว ตลอด ครับคุณพี่ มีโอกาสคงได้ร่วมปั่นกันนะครับพี่สาว ได้ชมภาพสวยๆ อีกครับ :P

มีแน่นอนจ้า ตราบใดที่เรายังคงปั่นจักรยานกันอยู่ คงได้ปั่นด้วยกันอีกแน่ๆ....
ต้นปี 58 ไปปั่นเที่ยวทางเหนือก็ดีไม่น้อยนะจ้ะ...แฮ่ๆๆ แบบว่าพี่ย้ายไปพำนักอยู่เชียงใหม่พอดีเร้ยยยยย.... :lol: :lol: :lol: :lol:

เหอๆ นานๆ เข้ามา web นี้ที กดมั่วไปหมดแย้วววววว :lol: :lol: :lol: :lol:
ตอบในนี้ก็แล้วกันเน้อ...แก้ไงหว่า ลืมแล้วอะ.... :roll:
ไฟล์แนบ
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

เกือบหาทางกลับมาห้องตัวเองไม่เจอ ไม่ได้มานาน.... :lol: :lol: :lol:
แบบว่าลืมกุญแจเข้าบ้านนิ....คิดอยู่นาน รหัสไรหว่า.... :lol: :lol: :lol:
อยากหาคนช่วยเฝ้าบ้าน ดูแลความเรียบร้อย ไม่รู้จะมีเพื่อนๆ คนไหนอาสาบ้างน้อ....
วันนี้มีภาพมาฝากเพื่อนๆ ทุกคนด้วยค่ะ กลัวเพื่อนจะลืมหน้านิ.... :mrgreen:
ไฟล์แนบ
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

ย่องเข้าบ้านมาได้ก็แปลกตากับสิ่งแวดล้อมใหม่ๆ....
โพสต์นี้ขอทดสอบก่อนนะคะ มันโพสต์ได้ป่าวนิ....
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

:lol: :lol: :lol: test test ฮาโหล test :lol: :lol: :lol:
ไฟล์แนบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สุราษฎร์ธานี (SURATTHANI)”