อาทิตย์ที่๒๖ กุมภาพันธ์ ๕๕ นัดปั่นไปนครปฐมครับ

ผู้ดูแล: น้าเป็ด..., βlue$ushi™, paravatee

กฏการใช้บอร์ด
น้าเป็ด (สัจจา ขุทรานนท์) หัวหน้ากลุ่ม(ผู้ดูแลห้อง1)

๒. βlue$ushi™ (กษิดิ เกษมสวัสดิ์)(ผู้ดูแลห้อง2)
Tel: 081 612 9753,02 589 0804

๓. paravatee (จุฑามณี ภูเดชมณีสถิต น้องออน)(ผู้ดูแลห้อง3)
084-160-5677
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
น้าเป็ด...
ขาประจำ
ขาประจำ

อาทิตย์ที่๒๖ กุมภาพันธ์ ๕๕ นัดปั่นไปนครปฐมครับ

โพสต์ โดย น้าเป็ด... »

ปั่นกันเถอะเรา จะชวนสัญจรเดือนกุมภาพันธ์......กดครับ

ผู้ร่วมไปกิจกรรมครั้งนี้กรุณาลงชื่อ
จะได้คิดกันว่าจะไปด้วยวิธีใด
น้าเป็ด...
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: 550226 Trip นครปฐม อาทิตย์ที่๒๖ กุมภาพันธ์ ๕๔

นัดสนามหลวง ด้านมุมหน้าประตูมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์และการเมือง
เวลา ๖.๐๐น. กรุณาตรงเวลาครับ

๖.๓๐ น ล้อหมุน
ใครไปถึงไม่เห็นเราแล้วให้ปั่นไปตามถนนพระบรมชนนี ถึงเพชรเกษมเลี้ยวขวา เข้าองค์พระ
ถึงองค์พระ ประมาณ ๙.๓๐ น หรือในเวลาใกล้เคียง เราไปร่วมงาน โดยไม่หวังรางวัลกันครับ
พร้อมแล้วลงชื่อครับ
น้าเป็ด...
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: อาทิตย์ที่๒๖ กุมภาพันธ์ ๕๕ นัดปั่นไปนครปฐมครับ

ไม่เห็นมีใครลงชื่อ เอาว่าทุกคนทราบแล้วละกัน หุหุ ว่าเราจะไปเจอกันที่สนามหลวง ในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้
ส่วนวันเสาร์ก้อต้องไปช่วยมูลนิธิโลกสีเขียว ครับ

เสาร์ปั่นเมือง
อาทิตย์ปั่นนครปฐม
สันติภาพ เเว่นเเก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นกินกาเเฟ
Bike: CAAD

Re: อาทิตย์ที่๒๖ กุมภาพันธ์ ๕๕ นัดปั่นไปนครปฐมครับ

โพสต์ โดย สันติภาพ เเว่นเเก้ว »

หาล้อไม่ทันครับ :lol: :lol: ต้องรอต้นเดือนคร๊าบ
น้าเป็ด...
ขาประจำ
ขาประจำ

สันติภาพ เเว่นเเก้ว เขียน:หาล้อไม่ทันครับ :lol: :lol: ต้องรอต้นเดือนคร๊าบ
ล้อมันหนีไปไหนล่ะครับ
สันติภาพ เเว่นเเก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นกินกาเเฟ
Bike: CAAD

โพสต์ โดย สันติภาพ เเว่นเเก้ว »

เรื่องมันยาวมากเลยครับ ถ้าให้เล่าเกรงว่าหน้าเดียวไม่จบ เอาสั้นๆว่าขายทิ้งคร๊าบ :lol: :lol:
น้าเป็ด...
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: 550226 Trip นครปฐม อาทิตย์ที่๒๖ กุมภาพันธ์ ๕๔

น้าเป็ด... เขียน:นัดสนามหลวง ด้านมุมหน้าประตูมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์และการเมือง
เวลา ๖.๐๐น. กรุณาตรงเวลาครับ

๖.๓๐ น ล้อหมุน
ใครไปถึงไม่เห็นเราแล้วให้ปั่นไปตามถนนพระบรมชนนี ถึงเพชรเกษมเลี้ยวขวา เข้าองค์พระ
ถึงองค์พระ ประมาณ ๙.๓๐ น หรือในเวลาใกล้เคียง เราไปร่วมงาน โดยไม่หวังรางวัลกันครับ
พร้อมแล้วลงชื่อครับ
อย่าลืมพกเงินไปร่วมบริจาคสมทบทุนที่เฮียฮ้อด้วย ตามกำลัง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ThaiNCC”