ขออนุญาตแจ้งข้อความทำบุญด้วยแรงขาปั่นครับ

ผู้ดูแล: P-41

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pirach
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชาวหัวถนน
Bike: Trek 2.5 / Bianchi / Klein

ขออนุญาตแจ้งข้อความทำบุญด้วยแรงขาปั่นครับ

โพสต์ โดย pirach »

ถึงเพื่อนชาวหนุกหนานทุกท่าน

ในวันอาทิพย์ที่ 16ต.ค. ทางกทม.จะนำสิ่งของไปแจกจ่ายให้แก่ชาวบ้านเขตหนองจอกที่ได้รับความเดือดร้อนจากเหตุน้ำท่วม และกทม.ได้ประสานงานกับกลุ่ม 99 City Bike เพื่อประสานงานกับกลุ่มจักรยานอื่นๆ เป็นตัวแทนในการแจกจ่ายสิ่งของ หากชาวหนุกหนานท่านใดสนใจหรือประสงค์ทราบข้อมูลเพิ่มเติมสามารถเข้าใน web ของ 99 City Bike ได้ ขณะนี้มีกลุ่มคนชานเมือง กลุ่มเทคนิคมีน กลุ่มบ้านฟ้า กลุ่มเสรีไทย แจ้งความจำนงค์ร่วมขบวนจักรยานช่วยนำสิ่งของแจกชาวบ้านแล้วครับ
tossaton
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-3542636
team: Nook N@@N, INSEE BIKE, Spinning Banana
Bike: Bianchi (RB.FG Lite 2010),(MTB. KLEIN ม่วง),(Touring.ADVANTAGE),(Mini.Bonnet Noir),(Vintage Terk)
ตำแหน่ง: ลาดกระบัง

Re: ขออนุญาตแจ้งข้อความทำบุญด้วยแรงขาปั่นครับ

โพสต์ โดย tossaton »

ส่งใจไปช่วยคับ ติดภาระกิจไปดูลูกสาวแข่งวอลเล่บอล งานกีฬาสาธิต ที่มหาสารคารม คับ
The best and most beautiful things in the world cannot be seen or even touched. They must be felt with the heart.
สิ่งที่ดีและสวยงามที่สุดในโลก มองไม่เห็นและจับต้องไม่ได้ แต่จะรู้สึกได้จากหัวใจ
Helen Keller
CNC
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8143227
team: นานๆมาที
Bike: จ่ายเงิน...ก็ได้แว้ว

Re: ขออนุญาตแจ้งข้อความทำบุญด้วยแรงขาปั่นครับ

โพสต์ โดย CNC »

pirach เขียน:ถึงเพื่อนชาวหนุกหนานทุกท่าน

ในวันอาทิพย์ที่ 16ต.ค. ทางกทม.จะนำสิ่งของไปแจกจ่ายให้แก่ชาวบ้านเขตหนองจอกที่ได้รับความเดือดร้อนจากเหตุน้ำท่วม และกทม.ได้ประสานงานกับกลุ่ม 99 City Bike เพื่อประสานงานกับกลุ่มจักรยานอื่นๆ เป็นตัวแทนในการแจกจ่ายสิ่งของ หากชาวหนุกหนานท่านใดสนใจหรือประสงค์ทราบข้อมูลเพิ่มเติมสามารถเข้าใน web ของ 99 City Bike ได้ ขณะนี้มีกลุ่มคนชานเมือง กลุ่มเทคนิคมีน กลุ่มบ้านฟ้า กลุ่มเสรีไทย แจ้งความจำนงค์ร่วมขบวนจักรยานช่วยนำสิ่งของแจกชาวบ้านแล้วครับ
สวัสดีครับพี่ไพรัช ช่วยลงลิ้งค์หน่อยครับ สนใจอยู่ ขอบคุณครับ :mrgreen:
Across The World Between U and I....Memory Will Not Die But Pain is Ephemeral...
pirach
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชาวหัวถนน
Bike: Trek 2.5 / Bianchi / Klein

โพสต์ โดย pirach »

CNC เขียน:
pirach เขียน:ถึงเพื่อนชาวหนุกหนานทุกท่าน

สวัสดีครับพี่ไพรัช ช่วยลงลิ้งค์หน่อยครับ สนใจอยู่ ขอบคุณครับ :mrgreen:
เข้าไปดูในหน้าของ 99 City Bike ได้เลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Nook-Naan”