รบกวน น้าๆครับ เด็กใหม่ สอบถามนิดนุงครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
thanathap
สมาชิก
สมาชิก
Tel: รพ.วชิระ
team: ภูเก็ต
Bike: TREK

รบกวน น้าๆครับ เด็กใหม่ สอบถามนิดนุงครับ

โพสต์ โดย thanathap »

เพิ่งได้หมอบมา Bainchi inrone 7 จะถามเกี่ยวกับล้อครับ ว่าดุมNovatech สามารถใส่ลูกปืนเซรามิคได้มัยครับ ถ้าไม่ได้จะเปลี่ยนล้อ ให้ลื่นกว่าNovatech มีของอะไรมังครับ ราคาไม่แรงมากนะครับ ขอบคุณครับ
thanathap
สมาชิก
สมาชิก
Tel: รพ.วชิระ
team: ภูเก็ต
Bike: TREK

Re: รบกวน น้าๆครับ เด็กใหม่ สอบถามนิดนุงครับ

โพสต์ โดย thanathap »

ขอโทษคร้าบตั้งผิดกะทู้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”