กลุ่ม เชียงราย "ฮักปั่น เจียงฮาย Chiang Rai loves Spin"

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mootui017
สมาชิก
สมาชิก

กลุ่ม เชียงราย "ฮักปั่น เจียงฮาย Chiang Rai loves Spin"

โพสต์ โดย mootui017 »

สำหรับท่านใดที่หากลุ่มปั่นจักรยาน ทั้งมือใหม่ มือเก๋า เข้ามาดูเพจนี้ได้ครับ หรือจะโพสต์เรื่องจักรยาน อุปกรณ์ หาเพื่อนปั่น หากลุ่มปั่น เข้ามาเยี่ยมชมเพจนี้ได้เลยครับ ยินดีตอนรับครับ "ฮักปั่น เจียงฮาย Chiang Rai loves Spin" เพจนี้ https://www.facebook.com/spin001
รูปประจำตัวสมาชิก
mootui017
สมาชิก
สมาชิก

Re: กลุ่ม เชียงราย "ฮักปั่น เจียงฮาย Chiang Rai loves Spin"

โพสต์ โดย mootui017 »

:D เข้ามาเยี่ยมเยียน ดูเพจ ดูสถานที่ปั่นในจังหวัดเชียงราย หาเพื่อนปั่น ได้ครับ ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับผม :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”