เฮฮา Deep Team ประจำเดือน เมษายน 2557.

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
gassbig
ขาประจำ
ขาประจำ
team: deep
Bike: TREK TWO klein

Re: เฮฮา Deep Team ประจำเดือน เมษายน 2557.

โพสต์ โดย gassbig »

วาสนา จั่นเจา เขียน:
gassbig เขียน:
DEEP_BLUE_KLEIN เขียน:อังคาร กับพฤหัส รอบเย็น
ผมจะเข้าไปให้พี่ต๋าลากให้ครับ
ว่างๆพี่โรจน์ก็มาด้วยกันดิครับ
เมื่อวานนี้เอาเสือภูเขาไป หม้อน้ำระเบิดกระจาย :lol: :lol: :lol:
ซอยกันลากเด้อน้องโจ :D

อังคารหน้าเจอกันด้วยความรุนแรงงงงงงงงง :lol: :lol: :lol:
สวัสดีครับเจ้เมื่อไหร่เราจะปะกันซักที :lol: :lol: :lol:
ระวังวัตถุไปไว555
gassbig
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep Team ประจำเดือน เมษายน 2557.

DEEP_BLUE_KLEIN เขียน:
lowpower เขียน:ให้พี่ต๋าลากน่ะเหรอ เอาใส้ออกมาผูกให้ลากกันเลยดีกว่ามั้ง
สวัสดีครับพี่โรจน์หัวตะขาบ :mrgreen: ไม่ถึงขั้นนั้นเหรอพี่วันไหนไหวก็เร็ววันไหนไม่ไหวก็ลอยกระทงไปพี่ :lol: :lol: :lol:
พี่ต๋ามีวันที่ไม่ไหวด้วยหรอครับ :shock: :shock: :shock:
มีซิโจวันมามาก :lol: :lol: :lol:
gassbig
ขาประจำ
ขาประจำ

lowpower เขียน:
lowpower เขียน:ให้พี่ต๋าลากน่ะเหรอ เอาใส้ออกมาผูกให้ลากกันเลยดีกว่ามั้ง
สวัสดีครับพี่โรจน์หัวตะขาบ :mrgreen: ไม่ถึงขั้นนั้นเหรอพี่วันไหนไหวก็เร็ววันไหนไม่ไหวก็ลอยกระทงไปพี่ :lol: :lol: :lol:
พี่ต๋ารู้ฉายาผมมาจากใหนเนี่ย :x วันใหนไม่ใหวค่อยมาชวนผมก็แล้วกันนะ :mrgreen:
สวัสดีครับพี่เอาbmxมาปันกันของผมเป็นซากอยู่เลยจอดมาตั้งแต่ม 2แล้วพี่ :lol: :lol: :lol:
ธนะชัย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9158283
team: Deep Team
Bike: TREK Only

โพสต์ โดย ธนะชัย »

ธนะชัย เขียน:
gassbig เขียน:สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านซำบายดีทุกท่านเปล่าครับ :D
เพลาใดจะได้ไปประลองยุทธกัน :D
ไม่กล้าประลองยุทธกับอาต๋ากลัวเก็บไส้ไม่ไหว. :lol: :lol: :lol:
สวัสดีครับพี่ป้อม :D งั้นเปลี่นยไปเก็บงูแทนก็ได้พี่ถ้าโชคดีก็ออกมาให้พี่เห็น :lol: :lol: :lol:
:o :o :o :o
E 22 OYU
ธนะชัย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9158283
Bike: TREK Only

โพสต์ โดย ธนะชัย »

:) :) สวัสดีตอนเช้าครับ อ.โอ๋,น้า Rockman,อ.ผืด,คุณลุงลานบุญ,ป้าแด,พี่หวาย,พี่กบ,พี่กิต,กัปตันหนู,คุณตุ๋ย,อาต๋า,จ่าเยิ้ม,จ.จอร์ด,X_Klien,ทนายสุ,คุณโต้ง,คุณโก๊ะ,คุณอ้อย,น้าเก่ง,karn 940,คุณเจน ( โว๊ย ),คุณนิค,น้องต้อม,หนูติ๊ก,น้องจิ๊ก,น้องโจ,น้องต้น และสมาชิกชาว Deep ที่ไม่ได้เอ่ยนามทุกๆท่าน. :D :D :D
E 22 OYU
sunny_re
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย sunny_re »

อรุณสวัสดิ์ทุก DEEP ทั่วไทยครับ

รูปภาพ
...ไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐ...
BARCLAY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869720xxx
team: DEEP
Bike: TREK madone 5.9 2013 ANCHOR RHM9PRO FULL CARBON 2008 MIYATA lemons grand tourisme 650B KLEIN ATTITUDE PEUGEOT Merle LOUIS GAR NEAU MV2 pRO
ตำแหน่ง: ม.ทวีสุข เสรีไทย...
ติดต่อ:

โพสต์ โดย BARCLAY »

สวัสดียามบ่ายพี่น้องง :D
OSK 99 สีงามอร่ามหรู ชมพูฟ้า
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

พรุ่งนี้เจอกันที่สนามบินนะคะ เลือกเอาจะสุวรรณภูมิ ดอนเมือง หรืออู่ตะเภาแก้วตะเภาทองดี :lol: :lol: :lol:
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
DEEP_BLUE_KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-425-8345
team: DEEP TEAM

โพสต์ โดย DEEP_BLUE_KLEIN »

วาสนา จั่นเจา เขียน:พรุ่งนี้เจอกันที่สนามบินนะคะ เลือกเอาจะสุวรรณภูมิ ดอนเมือง หรืออู่ตะเภาแก้วตะเภาทองดี :lol: :lol: :lol:
เสื้อผ้า เครื่องสำอางของเจ๊มาครบแล้วนะครับ
:D :D :D
เรารักในหลวง

DEEP Link : บอร์ด DEEP พฤษภาคม 2557
Go with Attitude Big Sky Blue
lowpower
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DEEP
Bike: GT

โพสต์ โดย lowpower »

สวัสดีพี่น้องชาว DEEP ในวันสุดท้ายของเดือนเมษายน
หอ วอ อา ยอ.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818162145

โพสต์ โดย หอ วอ อา ยอ. »

สวัสดีครับ.
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

DEEP_BLUE_KLEIN เขียน:
วาสนา จั่นเจา เขียน:พรุ่งนี้เจอกันที่สนามบินนะคะ เลือกเอาจะสุวรรณภูมิ ดอนเมือง หรืออู่ตะเภาแก้วตะเภาทองดี :lol: :lol: :lol:
เสื้อผ้า เครื่องสำอางของเจ๊มาครบแล้วนะครับ
:D :D :D
ใส่ไม่ได้ค่ะ อวบขึ้นระยะสวดท้ายยยยย :x 8-) :lol:
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”