หาเพื่อนปั่นจักรยานย่านพระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tepapaxl
สมาชิก
สมาชิก

หาเพื่อนปั่นจักรยานย่านพระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการครับ

โพสต์ โดย tepapaxl »

ชื่อ โฟล์คครับ บ้านอยู่ม.สยามนิเวศน์ ที่จริงก็เพิ่งปั่นได้ไม่นาน อยากหาเพื่อนๆพี่ๆน้องๆแชร์ความฮาเฮ ประสบการณ์การปั่นครับ ใครเจอรถMTBคาร์บอนวิ่งๆอยู่ก็เข้ามาทักได้นะครับ ส่วนมากจะปั่นเสาร์-อาทิตย์ ประมาณตี4ถึง6โมงเช้าครับ ไม่ร้อน แต่ต้องปั่นแข่งกับหมานิดหน่อย ไม่งั้นโดนงับแน่ 555
ไฟล์แนบ
คาร์บอนคันแบบนี้ครับ
คาร์บอนคันแบบนี้ครับ
IMG_20140315_100222.jpg (76.66 KiB) เข้าดูแล้ว 664 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”