ปั่นแถวพรสมุทรเจดีย์ พระปะแดง สุขสวัสดิ์ พระราม 2

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tepapaxl
สมาชิก
สมาชิก

ปั่นแถวพรสมุทรเจดีย์ พระปะแดง สุขสวัสดิ์ พระราม 2

โพสต์ โดย tepapaxl »

ผมชื่อโฟล์คครับ ปั่นอยู่ในระแวกแถวพระสมุทรเจดีย์ พระปะแดง สุขสวัสดิ์ ประชาอุทิศ พระราม 2 ตามแต่มีธุระ แต่หลักๆแล้วจะปั่นที่พระสมุทรเจดีย์ พระปะแดง สุขสวัสดิ์ ประชาอุทิศ ช่วงประมาณ ตี 4 -5 และ 6 โมงเช้า ใครเจอจักรยานเสือภูเขาเป็นคาบอน ทักได้เลยนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”