ครอบครัวผมพึ่งถอยจักรยานมาใหม่ยกบ้านอยู่ร้านศศิธรค้าวัสดุภัณฑ์ อำเภอพระพุทธบาทเสือหมอบนะครับพอมีกลุ่มปั่นไหมครับรบกวนด้วยครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Attawit thongun
สมาชิก
สมาชิก
team: Bike Junkie
Bike: Trek
ตำแหน่ง: พระรามที่3 กทม

ครอบครัวผมพึ่งถอยจักรยานมาใหม่ยกบ้านอยู่ร้านศศิธรค้าวัสดุภัณฑ์ อำเภอพระพุทธบาทเสือหมอบนะครับพอมีกลุ่มปั่นไหมครับรบกวนด้วยครับ

โพสต์ โดย Attawit thongun »

ครอบครัวผมหาเพื่อนปั่นสนุกๆๆครับทุกวันนี้ปั่นไปกลับ20กม. หลัง5โมงทุกวันครับรบกวนด้วยครับ :D
ปั่นเพื่อสุขภาพที่ดีขึ้นจริงๆๆๆ
teerapompom
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0894817703
team: ิBicycle rayong
Bike: bianchi kuma 27.1 jab 27.5 #merida crossway 100 Trek 1.2

Re: ครอบครัวผมพึ่งถอยจักรยานมาใหม่ยกบ้านอยู่ร้านศศิธรค้าวัสดุภัณฑ์ อำเภอพระพุทธบาทเสือหมอบนะครับพอมีกลุ่มปั่นไหมครับรบกวนด้วยครับ

โพสต์ โดย teerapompom »

ปั่นมา เเกลงเลยครับเพื่อนๆเยอะมากๆ เมื่อวานเพิ่งไปคุ้งวิวานมาร่วมร้อยคัน ว่างๆมาปั่นทางนี้ครับทางโน้นไม่ทราบครับ
ความคิดเหมือนสายน้ำ ยิ่งกวนก็ยิ่งขุ่น ยิ่งวุ่นก็ยิ่งทุกข์ ยิ่งนิ่งก็ยิ่งใส ยิ่งสงบได้ ก็ยิ่งสุข
Attawit thongun
สมาชิก
สมาชิก
team: Bike Junkie
Bike: Trek
ตำแหน่ง: พระรามที่3 กทม

Re: ครอบครัวผมพึ่งถอยจักรยานมาใหม่ยกบ้านอยู่ร้านศศิธรค้าวัสดุภัณฑ์ อำเภอพระพุทธบาทเสือหมอบนะครับพอมีกลุ่มปั่นไหมครับรบกวนด้วยครับ

โพสต์ โดย Attawit thongun »

ครอบครัวผมปิดร้าน5โมงครับอยากไปไกลๆๆหากลุ่มเหมือนกันครับแต่ไม่มีเวลาT_T
ปั่นเพื่อสุขภาพที่ดีขึ้นจริงๆๆๆ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”