TERK FX 7.2 (มือใหม่) มีปัญหากับกระจกมองข้าง

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
pakko19
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: -

TERK FX 7.2 (มือใหม่) มีปัญหากับกระจกมองข้าง

โพสต์ โดย pakko19 »

TERK FX 7.2 มีกระจกมองข้างแบบพับ
ปรากฎใส่ไม่ได้เพราะ ขนาดรูของแฮนด์เล็กกว่าแกนกระจก
ไม่ทราบพอจะแนะนำให้ทำยังไงได้บ้างครับ คอ ใจชอบกระจกพับตัวนี้

1. เปลี่ยนกระจกอันใหม่เลย
2. เปลี่ยนแฮนด์ ซึ่งคงต้องเปลี่ยนปลอกแฮนด์ตามมา (ถ้าเปลี่ยนควรเปลี่ยนรุ่งไหนครับ)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”