ชวนมาปั่นที่ กกท รอบราชมังคลา

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
KoBGto
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida Matt5D 2014

ชวนมาปั่นที่ กกท รอบราชมังคลา

โพสต์ โดย KoBGto »

เย็นๆบรรยาศน่าปั่นดีนะครับ เริ่มมีมาปั่นกันหลายคันแล้ว มีหมอบ ภูเขา รถพับ ปั่นไปคุยไปได้เพื่อนร่วมทาง ใครอยู่ใกล้เคียงแถวรามก็แวะมาปั่นกันนะครับจะได้รู้จักกันเพิ่มขึ้น ช่วงเสาร์อาทิตย์ตอนเช้าๆก็มีคนมาปั่นกันเยอะเหมือนกัน แล้วพบกันนะครับกับสังคมคนรักการปั่นจักรยาน
Jibjoyjoicy
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Dahon. Trek

Re: ชวนมาปั่นที่ กกท รอบราชมังคลา

โพสต์ โดย Jibjoyjoicy »

ช่วงเย็น ๆ ก็ชอบไปปั่นที่นี่ค่ะ ช่วงเช้าจะไปวันอาทิตย์ค่ะ.
เจอเพื่อน พี่น้องนักปั่นหลายคน แต่ไม่รู้เจ้าของกระทู้ปั่นคันไหนนะ เผื่อเจอจะได้ทักทายกันค่ะ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”