Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือนมกราคม 2557 สวัสดีปีม้า ปีใหม่

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
BARCLAY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869720xxx
team: DEEP
Bike: TREK madone 5.9 2013 ANCHOR RHM9PRO FULL CARBON 2008 MIYATA lemons grand tourisme 650B KLEIN ATTITUDE PEUGEOT Merle LOUIS GAR NEAU MV2 pRO
ตำแหน่ง: ม.ทวีสุข เสรีไทย...
ติดต่อ:

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือนมกราคม 2557 สวัสดีปีม้า ปีใหม่

โพสต์ โดย BARCLAY »

ฮาโหยววว :D
OSK 99 สีงามอร่ามหรู ชมพูฟ้า
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

ธนะชัย เขียน:
Ton TWS เขียน:
DEEP_BLUE_KLEIN เขียน:สวัสดีตอนเที่ยงครับพี่น้อง DEEP ทั่วไทย
ทานอะไรกันหรือยังเอ่ย

:D เจ๊... ไปสุวรรณภูมิวันไหนมั่งครับ จะได้แอบตามไปด้วย
:D พี่สุ พี่ป้อม น้องต้น ของกลางอยู่ในมือแล้วนะครับ
:D Fly Navy เดือนกุมภานี้ ไปวันไหนดีครับ จะได้จัดวันครับ
ได้ยินมาแว่วๆ 8-9 กุมภา ไปปั่นชิลๆกันครับ
สวัสดีครับพี่โจ :D

ของกลางถูกปล้นระหว่างทางหรือเปล่าครับ :?: :?: :?: :lol: :lol: :lol:
เกือบโดนพี่ปล้นแล้ว จ.จอร์จเก็บทัน :lol: :lol: :lol:
:lol: :lol: :lol:
FoxyGuy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863319232
team: DeeP TeaM (Service)
Bike: น้องปุยเมฆ(Klein-AttitudeV), น้องสำลี(Trek-Domane5.9)

โพสต์ โดย FoxyGuy »

เผื่อใครยังไม่ทราบ...เดือนใหม่ไปทางนี้ครับ
เฮฮา Deep team ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2557 เดือนแห่งความรัก
ถ้าทำอะไรดีๆแล้วคนมองว่าสร้างภาพก็ช่างเขา.อย่างน้อยเราก็ได้ทำดี ไม่เหมือนเขา.ที่แค่คิดดียังทำไม่ได้เลย
"จำไว้นะ ใครจะพูดอะไรก็ช่างเขา กรรมมันอยู่ที่เขา ไม่ได้อยู่ที่ตัวเรา ไม่ต้องเอามันมาใส่ใจ"
-หลวงตา.มหาบัว ญาณสัมปันโน-
angeloves
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy
Bike: wheeler เก๊าเก่า

โพสต์ โดย angeloves »

สวัสดีพี่ๆน้องๆเพื่อนๆชาวDEEPทุกท่านครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”