โดนขโมยครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bigfoot
สมาชิก
สมาชิก
team: Aerothai
Bike: fat boy

โดนขโมยครับ

โพสต์ โดย bigfoot »

ขโมยครับจากที่บ้านอยู่อ่อนนุช39
ไฟล์แนบ
mtbหาย.png (106.14 KiB) เข้าดูแล้ว 677 ครั้ง
dsg.jpg (109.5 KiB) เข้าดูแล้ว 677 ครั้ง
bigfoot
สมาชิก
สมาชิก
team: Aerothai
Bike: fat boy

Re: โดนขโมยครับ

โพสต์ โดย bigfoot »

ได้ภาพจากกล้องของคอนโดก่อนถีงบ้าน
congto
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892653499
team: Super Highway Bangkok
Bike: รถเหล็ก แฮนด์เมดไทย Neo Vintage
ตำแหน่ง: 17/39 ม.3 ต.หอมเกร็ด อ.สามพราน จ.นครปฐม

Re: โดนขโมยครับ

โพสต์ โดย congto »

bigfoot เขียน:ขโมยครับจากที่บ้านอยู่อ่อนนุช39
สีสันโคตรสะดุดตา จะคอยดูตามพื้นที่ใกล้เคียงให้ครับ
จะแก่หรือหนุ่ม..เมื่อจิตเลวทุกอย่างก็ไม่ดี....มันไม่ดีที่ตนตั้งแต่ต้นจนปลาย ตายก็ไม่ดี..(สุปุตฺโต ภิกขุ)
จิตเกิดดับทุกขณะตอน จิตสุขก็ดับและเกิดที่สุข จิตทุกข์ก็ดับและเกิดที่ทุกข์..... ปั่นไปด้วยจิตว่าง รู้ลมหายใจเข้าออกยาวสั้น มองทุกรูปนามด้วยจิตอันดี...

http://www.facebook.com/Baiboonbike
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”