♥♥♥♥♥♥>>>>แก๊งลูกหมู บางแสน รักจริงไม่ทิ้งกัน ประจำเดือนมกราคม ๒๕๕๖<<<<♥♥♥♥♥♥

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
อิสระชล(โอ๋บ้านสวน)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 095-7712349
team: team อิ ส ระ ช ล - Bianchi Chonburi
Bike: BIANCHI MONO-Q 2010 ........ Giant XTC FR 2013 ........ S-works SL4 2014

Re: ♥♥♥♥♥♥>>>>แก๊งลูกหมู บางแสน รักจริงไม่ทิ้งกัน ประจำเดือนมกราคม ๒๕๕๖<<<<♥♥♥♥♥♥

โพสต์ โดย อิสระชล(โอ๋บ้านสวน) »

พี่ๆ แก๊งลูกหมูขาใหญ่ ก็มาพอดี ( ขาใหญ่นี่หมายถึง มัดขารวมกันนะครับ :lol: )

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

สวัสดีครับ ... นานๆจะ ได้เจอกันที ปรกติ ขาแรง จะพาไป สามเนินเกือบทุกวัน
T E A M อิ ส ระ ช ล R O A D & M T B

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=5475
ออเอ๋
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1782-8304
team: แก๊งลูกหมูบางแสน ชลบุรี
Bike: klein
ตำแหน่ง: 11 ซ. 3 ถ.มิตรสัมพันธ์ ต.แสนสุข อ.เมือง จ.ชลบุรี 20130

Re: ♥♥♥♥♥♥>>>>แก๊งลูกหมู บางแสน รักจริงไม่ทิ้งกัน ประจำเดือนมกราคม ๒๕๕๖<<<<♥♥♥♥♥♥

โพสต์ โดย ออเอ๋ »

อิสระชล(โอ๋บ้านสวน) เขียน:พี่ๆ แก๊งลูกหมูขาใหญ่ ก็มาพอดี ( ขาใหญ่นี่หมายถึง มัดขารวมกันนะครับ :lol: )

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

สวัสดีครับ ... นานๆจะ ได้เจอกันที ปรกติ ขาแรง จะพาไป สามเนินเกือบทุกวัน
ขอบคุณค่ะ จ๊ะโอ๋ ภาพชัดเจน แจ๋วแหว๋ว
แก๊งลูกหมู..รักจริงไม่ทิ้งกัน..
kitti365
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891422992
team: "แก๊งลูกหมู" บางแสน
Bike: GIANT R3 & RADAC KUMIKO

โพสต์ โดย kitti365 »

platoo5 เขียน:รูปภาพ รูปภาพ
มาดามแปลงร่างเป็นสโนไวท์แล้ว เริ่มเดินแฟชั่นกันแล้ว
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
platoo5 เขียน:รูปภาพ
โก๊ะเห็นละก็ แบนมรึงตาย
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
สวัสดีรับ พี่่น้องแก๊งลูกหมูทุกท่าน บอกได้คำเดียวครับ เสียดายมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมือวานที่ลำพูนฝนตกครับ ไม่ทราบว่า ตกถึงแก๊งลูกหมูรึป่าว
ที่นี่หายหนาวแล้วครับ ผมยังปั่นจักรยานไม่ได้เลยครับ "เสียใจมาก"
ถ้าปั่นได้เมื่อไร จะลงรูป ให้นึกถึงตอนอยู่แก๊งลูกหมูเลยนะครับ

ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรงนะครับ "การไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ" จริงๆครับ
ขอเป็นแก๊งลูกหมูตลอดไป
เสือขาว77
ขาประจำ
ขาประจำ
team: "แก๊งลูกหมู" บางแสน จ.ชลบุรี
Bike: klein แดง

โพสต์ โดย เสือขาว77 »

"kitti365"]
มาดามแปลงร่างเป็นสโนไวท์แล้ว เริ่มเดินแฟชั่นกันแล้ว
สวัสดีรับ พี่่น้องแก๊งลูกหมูทุกท่าน บอกได้คำเดียวครับ เสียดายมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมือวานที่ลำพูนฝนตกครับ ไม่ทราบว่า ตกถึงแก๊งลูกหมูรึป่าว
ที่นี่หายหนาวแล้วครับ ผมยังปั่นจักรยานไม่ได้เลยครับ "เสียใจมาก"
ถ้าปั่นได้เมื่อไร จะลงรูป ให้นึกถึงตอนอยู่แก๊งลูกหมูเลยนะครับ

ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรงนะครับ "การไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ" จริงๆครับ
[/quote]
สวัสดีน้องเดช..น้องเดชไม่มาเลยขาดมือถ่ายVDOไปเลยปีหน้าอย่าพลาดนะคร๊าบ ไม่ปั่นก็ส่งภาพชีวิตประจำวันมาให้ชมได้ครับ อาการเจ็บป่วยเปงเรื่องธรรมชาติเปรียบเหมื่อนต้นไม้ที่ต้องคอยดูแลและเอาใจใส่ซักวันก็จะกับแข็งแรงสดชื่นเหมือนเดิม (ปล ขออย่ายอมแพ้อย่าออน่แอแม้จะร้องไห้จงรุกขึ้นสู้ใหม่จุดหมายไม่ไกลเกินจริง)
สุดยอดของชีวิตคือพิชิตใจตัวเอง
au_wicha99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815215212 (อออุ๊)
team: "แก๊งลูกหมู" ชายหาดบางแสน จ.ชลบุรี
Bike: MTB Lite Speed Titanium , หมอบ Bianchi T-CUBE TECH 928

โพสต์ โดย au_wicha99 »

สวัสดียามบ่าย
เกิดทั้งที ต้องสร้างดีเอาไว้ ถ้าทำไม่ได้ ไปตายซะ
“ยุ่งยากเพราะความคิด งานสัมฤทธ์ เพราะลงมือทำ”
ออทัย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: จานแม่
team: แก๊งลูกหมู บางแสน.
Bike: #ORBEA สีขาว สไตล์แก๊งลูกหมู

โพสต์ โดย ออทัย »

สวัสดีตอนบ่ายที่ชุ่มฉ่ำ ฟ้าครึ้มฝนตก ง่วงจัง zzzzzzzzzzzzzzzzz
แก๊งลูกหมูรักจริง ไม่ทิ้งกัน
ปั่น ปั่น เพื่อสุขภาพ
ออทัย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: จานแม่
team: แก๊งลูกหมู บางแสน.
Bike: #ORBEA สีขาว สไตล์แก๊งลูกหมู

โพสต์ โดย ออทัย »

สวัสดีจ้าน้องเดชอยู่ที่ลำพูน อากาศดีหรือป่าว อีกสองวันเพื่อนๆแก๊งลูกหมูจะไปปั่นคนพันธ์อึดที่ดอยอินทนนท์กันนะจ๊ะ ถ้าน้องเดชยังพักอยู่ที่ลำพูนจะได้แวะไปเจอกันนะจ๊ะ
แก๊งลูกหมูรักจริง ไม่ทิ้งกัน
ปั่น ปั่น เพื่อสุขภาพ
platoo5
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815766610
team: แก๊งลูกหมู
Bike: Merida HFS1000 Specialized S-Work Venge
ตำแหน่ง: 28/134 ม.2 ต.บ้านสวน อ.เมือง จ.ชลบุรี

โพสต์ โดย platoo5 »

เวียนหัวนอนไม่พออีกแล้ว
"แก๊งลูกหมู"รักจริงไม่ทิ้งกัน
ปั่นสบายๆ ทำใจให้เบิกบาน
เต่าอาร์ก้อน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0839043318
team: เพื่อน สัตหีบ
Bike: TREK-BHหมอบ
ตำแหน่ง: ไอดีไลน์t9043318p

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน »

เดินทางล่วงหน้าไปก่อนนะ..คร๊าาาปแก๊งลูกหมูทุกท่าน
รูปภาพ
ทำที่จับจักรยานแสตนเลสและดาวน์ฮิลล์(ราคาถูกเพราะทำเอง)
รับติดตั้งแร๊คจักรยานแสตนเลสติดรถกระบะทุกรุ่น4ประตูก็ได้ครับ
เต่าไม่ช้าเสมอไป
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=310840
TNP
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865333913
team: ชมรมจักรยานเทศบาลเมืองบ้านบึง อิสระบึง ปลาเค็มไบต์ JAB Engineering Cycling Team
Bike: ฺBAINCHI OETZI XCR GARYFISHER MADONE 6.9 SPARTA CAT

โพสต์ โดย TNP »

platoo5 เขียน:
ออเอ๋ เขียน:เหลืออีกจ๋องวันก็จะเข้าสู่บรรยากาศหวานชื่น
เดือนกุมภาวันวาเลนไทน์แล้ว
ใครยังไม่มีแควนก็รีบ ๆ หาซ้านะ..คริ..คริ..
:( :( :( :( :( :( :( นอนคนเดียวไปอีกปีนึง

พี่มานิตย์ ขึ้นดอยเอาเสืออารายไปคร้าบ จะขอไปตามดูดสักคน ถ้ายังไงจะโทรแจ้งเมื่อถึงถ้าได้ไปนะคร้าบ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
แมว สันต์ บ้านบึง
ต่อไปนี้ มีเพื่อนร่วมทาง
เสือขาว77
ขาประจำ
ขาประจำ
team: "แก๊งลูกหมู" บางแสน จ.ชลบุรี
Bike: klein แดง

โพสต์ โดย เสือขาว77 »

ออทัย เขียน:สวัสดีจ้าน้องเดชอยู่ที่ลำพูน อากาศดีหรือป่าว อีกสองวันเพื่อนๆแก๊งลูกหมูจะไปปั่นคนพันธ์อึดที่ดอยอินทนนท์กันนะจ๊ะ ถ้าน้องเดชยังพักอยู่ที่ลำพูนจะได้แวะไปเจอกันนะจ๊ะ
พรุ่งนี้แล้วเพื่อนนนักปั่นจะมุ่งหน้าขึ้น ดอยอินทนน์ เพื่อพิสูจน์ตัวเองและสานฝันวิญาณนักปั่น ขอให้เพื่อนนทุกกคนเดินทางด้วยความปลอดภัยทั้งไปและกับ ปล.ขอให้มีแรงกายแรงใจที่แข็งแรง ความสูงแค่ไหนไม่ใช่ปัญหาแต่ถ้าเราขึ้นไปแล้วมองลงมาเราจงภูมิใจว่าเราทำได้
สุดยอดของชีวิตคือพิชิตใจตัวเอง
au_wicha99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815215212 (อออุ๊)
team: "แก๊งลูกหมู" ชายหาดบางแสน จ.ชลบุรี
Bike: MTB Lite Speed Titanium , หมอบ Bianchi T-CUBE TECH 928

โพสต์ โดย au_wicha99 »

เสือขาว77 เขียน:
ออทัย เขียน:สวัสดีจ้าน้องเดชอยู่ที่ลำพูน อากาศดีหรือป่าว อีกสองวันเพื่อนๆแก๊งลูกหมูจะไปปั่นคนพันธ์อึดที่ดอยอินทนนท์กันนะจ๊ะ ถ้าน้องเดชยังพักอยู่ที่ลำพูนจะได้แวะไปเจอกันนะจ๊ะ
พรุ่งนี้แล้วเพื่อนนนักปั่นจะมุ่งหน้าขึ้น ดอยอินทนน์ เพื่อพิสูจน์ตัวเองและสานฝันวิญาณนักปั่น ขอให้เพื่อนนทุกกคนเดินทางด้วยความปลอดภัยทั้งไปและกับ ปล.ขอให้มีแรงกายแรงใจที่แข็งแรง ความสูงแค่ไหนไม่ใช่ปัญหาแต่ถ้าเราขึ้นไปแล้วมองลงมาเราจงภูมิใจว่าเราทำได้
แน่นอนเลยครับ
เกิดทั้งที ต้องสร้างดีเอาไว้ ถ้าทำไม่ได้ ไปตายซะ
“ยุ่งยากเพราะความคิด งานสัมฤทธ์ เพราะลงมือทำ”
ออเอ๋
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1782-8304
team: แก๊งลูกหมูบางแสน ชลบุรี
Bike: klein
ตำแหน่ง: 11 ซ. 3 ถ.มิตรสัมพันธ์ ต.แสนสุข อ.เมือง จ.ชลบุรี 20130

โพสต์ โดย ออเอ๋ »

au_wicha99 เขียน:
เสือขาว77 เขียน:
แน่นอนเลยครับ
สู้ สู้ สู้ ลูกหมูทำได้..
แก๊งลูกหมู..รักจริงไม่ทิ้งกัน..
kitti365
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891422992
team: "แก๊งลูกหมู" บางแสน
Bike: GIANT R3 & RADAC KUMIKO

โพสต์ โดย kitti365 »

เสือขาว77 เขียน:"kitti365"]

สวัสดีน้องเดช..น้องเดชไม่มาเลยขาดมือถ่ายVDOไปเลยปีหน้าอย่าพลาดนะคร๊าบ ไม่ปั่นก็ส่งภาพชีวิตประจำวันมาให้ชมได้ครับ อาการเจ็บป่วยเปงเรื่องธรรมชาติเปรียบเหมื่อนต้นไม้ที่ต้องคอยดูแลและเอาใจใส่ซักวันก็จะกับแข็งแรงสดชื่นเหมือนเดิม (ปล ขออย่ายอมแพ้อย่าออน่แอแม้จะร้องไห้จงรุกขึ้นสู้ใหม่จุดหมายไม่ไกลเกินจริง)[/quote]

ขอบคุณมากๆๆเลยครับพี่ ผมขอนำกำลังใจนี้ไปใช้ จะไม่ยอมแพ้ให้เหมือนกับตอนปั่นขึ้นมาลำพูนเลยครับพี่ เงินสมทบทุน ค่าอาหารและที่พักระหว่างทางปั่นขึ้นลำพูน ของแก๊งลูกหมู ผมได้ใช้ไป 300 บ. เป็นค่าที่พักที่ลำปาง ส่วนที่เหลือผมยังเก็บไว้เป็นขวัญถุง และเป็นความทรงจำที่ดีตลอดไปนะครับ
ขอเป็นแก๊งลูกหมูตลอดไป
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”