Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน กันยา คาร์ฟรีเดย์ 2555

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน กันยา คาร์ฟรีเดย์ 2555

โพสต์ โดย seven@klein »

รูปภาพ

โลกร้อนขึ้น รถเยอะขึ้น คนก็มากขึ้น ทำยังไงถึงจะช่วยกันให้คนหันมาปั่นจักรยานเป็นพาหนะมากขึ้น คาดว่ากลางๆเดือนนี้ฝนน่าจะอ่อนกำลังลงบ้างนะจ๊ะ คนจะไ้้ด้ออกมาปั่นจักรยานกันมากขึ้น น้ำก็ยามาเลยนะปีนี้ บางคนยังเดือดร้อนอยู่ แต่ถึงยังไง จะร้อน จะหนาว จะฝน พวกเราทุกคนก็จะพยายามลดโลกร้อน ด้วยการปั่นจักรยาน :D
kuzanKTBBike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0944891135
team: KTBBike
Bike: TREK 2.1 Black-Block
ตำแหน่ง: คลองตัน

โพสต์ โดย kuzanKTBBike »

สวสัดีชาวดีฟทุกท่านครับ ติดตามในเดือนต่อมาเข้ามาแปะไว้ก่อนเดี๋ยวจะไม่ได้เข้ามาหลาายวัน
  • ******Global Warming KTBBike******
  • โซ่ไม่ขาด ยางไม่แบน แฮนด์ไม่เบี้ยว
หนูติ๊ก..ขาไหลล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-6133588

โพสต์ โดย หนูติ๊ก..ขาไหลล »

เจิมก่อนนอน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
DeepRayong@tui
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813445960
team: DEEP RAYONG
Bike: klein Colnaco Trek

โพสต์ โดย DeepRayong@tui »

สวัสดีเฮียหวาย. กัปตันหนู. และทุกๆท่านครับ

ราตรีสวัสดเลยครับ
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

สวัสดีกระทู้เดือนใหม่คะ
สำหรับเจ๊วันคาร์ฟรีเดย์ เปนวันที่อุปโลกมาแบบไร้สาระมากที่สุด เบียดมากับวันปิดไฟคนละชั่วโมงอ่ะ
พวกนักปั่นทั้งหลายที่ไปปั่นรนรงค์วันดังกล่าวก็ต้องปั่นอาทิตย์ละสามวันดิถึงจะถูก
อีกเรื่องนึงเหนในกระทู้อุบัติเหตุ ใครๆก็อยากจะให้มีไบค์เลน จำได้ว่ามีอยูในปั้มส์บางจากเลียบทางด่วนเอกมัย รามอินทรา
แต่ตอนนี้ไม่รู้ไปอยู่ไหน อ้าวคนละเรื่องนี่หว่า :mrgreen: :mrgreen:
อยากจะบอกว่ามีไบค์เลน แล้วพวกท่านจะไปปั่นหรือเปล่า ไม่ไปปั่นนะบนถนนที่ไม่มีไบค์เลน
ถ้าไปแล้วเกิดเรื่องใครจะผิดอีกล่ะ รถยนต์หรือจักรยาน :twisted: :evil:

ทีกล่าวมาทั้งหมดไม่ได้หมายความว่าจะไม่เคารพในความคิด แต่มีต้องเคารพมันด้วยถึงจะถูก

สงสัยเจ๊จะมาวสเมอร์นอฟแระ บาย
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

สวัสดีเดือนกันยาฯ คาร์ ฟรี เดย์ครับ :D
DeepRayong@tui
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813445960
team: DEEP RAYONG
Bike: klein Colnaco Trek

โพสต์ โดย DeepRayong@tui »

อรุณสวัสดิ์ยามเช้ามืด. วันนี้อากาศระยองตอนเช้าน่าจะต้องดี เพราะผมจะไปปั่นครับ
ไม่เฒ่าNominee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep
Bike: Wheeler

โพสต์ โดย ไม่เฒ่าNominee »

อรุณสวัสดิ์ครับคุณหมอสุคุณหวายท่านลุงอ.โอ๋พ่อต๋าจ.จอร์ดและชาวDEEPทุกท่าน (ไม่ได้ลุกขึ้นมาฉี่นะครับ)
sunny_re
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย sunny_re »

อรุณสวัสดิ์ทุก DEEP ทั่วไทยครับ
สวัสดียามเช้าครับท่านไม่เฒ่า พี่กบ พี่ตุ๋ย
...ไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐ...
Rockman
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896026055
team: ก้าง Die hard
Bike: Trek madone 6.9

โพสต์ โดย Rockman »

หวัดดีก่อนออกไปปั่น...เย็นนี้เจอกันร้านข้าวแห้ง... :D
Rockman Bicycle Outlet ชมสินค้า http://thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=389
เลขบัญชี ๙๘๐ ๐๔๓ ๖๘๐๔ ออมทรัพย์ กรุงไทย นายสมชาย ผสมทรัพย์
โทร ๐๘๙ ๖๐๒๖๐๕๕
จ่าเยิ้ม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0613635515
team: Cyclemania-Trek-Probike
Bike: TREK Madone 9 / TREK Superfly AL
ตำแหน่ง: 68/2 ถ.วิสุทธิกษัติย์ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม »

สวัสดีเดือนกันยายนครับชาว deep ทุกๆท่าน
Cyclemania Phitsanulok
x-KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Samsung galaxy S6
team: Deep only
Bike: KLEIN only

โพสต์ โดย x-KLEIN »

สวัสดีเดือนใหม่ครับ วันนี้ว่างไปไหนดีหว่า :lol: :lol: :lol:
LIVESTRONG
แดจังกึม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: deep
Bike: klein /OGK /Shimano /

โพสต์ โดย แดจังกึม »

สวัสดีจ้า :D :D วันนี้วันดี แดดก็ดี เหมาะแก่การออกไปปั่นแบบจัดหนัก :mrgreen:
เรารักในหลวง
Noo@Bike
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Noo@Bike »

แดจังกึม เขียน:สวัสดีจ้า :D :D วันนี้วันดี แดดก็ดี เหมาะแก่การออกไปปั่นแบบจัดหนัก :mrgreen:
อรุณสวัสดิ์เช้าวันหยุดจร้า :D ที่ขลุงอึมครึมมีแดดนิหน่อยไม่รู้ฝนจะตกรึป่าว 8-) ป้าแดตื่นเช้าจังเลยนะคะ :P
Noo@Bike
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Noo@Bike »

x-KLEIN เขียน:สวัสดีเดือนใหม่ครับ วันนี้ว่างไปไหนดีหว่า :lol: :lol: :lol:
พาลูกชายไปเที่ยวซิ x-klein :lol: :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”