Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน กันยา คาร์ฟรีเดย์ 2555

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน กันยา คาร์ฟรีเดย์ 2555

โพสต์ โดย seven@klein »

เปิดเดือนใหม่แล้วจ้า

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=564524
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

gassbig เขียน:
วาสนา จั่นเจา เขียน:ทามมายไม่นอนกันอีกค่ะ นอนดึกจัง :lol:
สวัสดีครับเจ้วาส :D
จร้า เพ่ต๋าจะขับเบนซ์เหรอคะ :o
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
FoxyGuy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863319232
team: DeeP TeaM (Service)
Bike: น้องปุยเมฆ(Klein-AttitudeV), น้องสำลี(Trek-Domane5.9)

โพสต์ โดย FoxyGuy »

กระทู้เดือนใหม่ ตามกันไปได้เลยจ้าาาาา
เฮฮา Deep team ประจำเดือน ตุลาคม 2555
ถ้าทำอะไรดีๆแล้วคนมองว่าสร้างภาพก็ช่างเขา.อย่างน้อยเราก็ได้ทำดี ไม่เหมือนเขา.ที่แค่คิดดียังทำไม่ได้เลย
"จำไว้นะ ใครจะพูดอะไรก็ช่างเขา กรรมมันอยู่ที่เขา ไม่ได้อยู่ที่ตัวเรา ไม่ต้องเอามันมาใส่ใจ"
-หลวงตา.มหาบัว ญาณสัมปันโน-
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Klein only & Klein forever...

ถามหน่อยค่ะ
เสือภูเขาเนี่ย ขาจานจำเป็นต้อง175 หรือป่าว
คันใหม่เจ๊ใส่แค่170 เอง :shock:
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

วาสนา จั่นเจา เขียน:ถามหน่อยค่ะ
เสือภูเขาเนี่ย ขาจานจำเป็นต้อง175 หรือป่าว
คันใหม่เจ๊ใส่แค่170 เอง :shock:
อยู่ที่ความยาวขาครับ แต่รุ่นใหม่ๆ 170 ก็เข้ามาชดเชยในวงล้อขนาดที่ใหญ่ขึ้นครับ
Seabiscuit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-1382601
team: Deep
Bike: KLEIN ทับทิมกรอบ, Trek F21, มิโอะจัง
ตำแหน่ง: 22/2 หมู่ 14 ต.ตะพง อ.เมือง จ.ระยอง 21000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Seabiscuit »

FoxyGuy เขียน: ข้อเสนอใหม่ของที่เก่า มีเวลาปั่นจักรยานมั้ยหล่ะน้อง... ;)
มีซิพี่ :D ข้อเสนอใหม่ผลงานต้องออกมาดีกว่าเดิม ซึ่งไม่ใช่ปัญหา 8-) รอเวลานี้มานานแล้ว :mrgreen:
Shell เขายายดา
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

seven@klein เขียน:เปิดเดือนใหม่แล้วจ้า

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=564524
FoxyGuy เขียน:กระทู้เดือนใหม่ ตามกันไปได้เลยจ้าาาาา
เฮฮา Deep team ประจำเดือน ตุลาคม 2555
ปิดกระทู้เดือน กันยายนครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

seven@klein เขียน:
วาสนา จั่นเจา เขียน:ถามหน่อยค่ะ
อยู่ที่ความยาวขาครับ แต่รุ่นใหม่ๆ 170 ก็เข้ามาชดเชยในวงล้อขนาดที่ใหญ่ขึ้นครับ
ขอบระเบียงค่ะ แต่มีความรู้สึกว่าขายาวเท่านี้ควงสบายจังเรย

ไม่เฒ่าNominee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep
Bike: Wheeler

CX Cyclocross

โพสต์ โดย ไม่เฒ่าNominee »

สวัสดีครับคุณโอ๋ ผมไม่ได้เข้าไปทักทายบนกระดานDEEPเสียนาน หวังว่าคุณรัตน์กับคุณโอ๋สบายดีนะครับ หลังๆนี้ปั่นน้อยมากครับ แต่เมื่อเช้าได้ไปถีบกับท่านลุง เลียบมอเตอร์เวย์ ได้19โลมั้งครับ Avg17กว่าๆ ก็ได้ปั่นกับท่านลุงประมาณ3-4สัปดาห์/ครั้งครับ
ผมเห็นช่วงนี้เริ่มมีการนำเข้ารถCyclocrossเข้ามามากขึ้น คุณโอ๋จ้องดูอยู่หรือเปล่าครับ? ผมว่าไม่ช้าโปรไบ๊ค์ก็ต้องนำเข้า คุณโนบิตะก็อวดรถคันใหม่บนกระดานเสือหมอบ ผมว่าคงจะจัดแข่งเร็วๆนี้แหละครับ และผมว่าการแข่งแบบนี้ คุณโอ๋คงได้เปรียบ เพราะมาจากเสือภูเขาเก่า และคลุกคลีกับเสือหมอบนานมากแล้ว ไปทางเสือหมอบ คงไม่มีอดีตเสือภูเขาจะช่ำชองเท่าคุณโอ๋ ยิ่งจากเสือหมอบ ที่กลับมาเอาดีทางเสือภูเขายิ่งน้อยครับ อย่างคุณตั้มสปินไบ๊ค์ ผมก็ว่าแก่ไปแล้ว เขียนมาคุยเล่นๆนะครับ
สังสุทธิ์
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”