แหล่งรวมพลชาวหัวถนน (HR) และผองเพื่อนๆทั้งขาปั่นทริป.. ปั่นแข่ง..ขากินและขาเมาส์ทั้งหลายทั้งปวงทั้งหมดทั้งสิ้น

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
The Trek
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek/Giant

Re: แหล่งรวมพลชาวหัวถนน (HR) และผองเพื่อนๆทั้งขาปั่นทริป.. ปั่นแข่ง..ขากินและขาเมาส์ทั้งหลายทั้งปวงทั้งหมดทั้งสิ้น

โพสต์ โดย The Trek »

ขึ้นโพเดี้ยมสนามสิงห์บุรี...3 สนามติดๆกันเลยสำหรับวีคนนี้

รูปภาพ
4 PLAY
สมาชิก
สมาชิก
team: สังหาร

Re: แหล่งรวมพลชาวหัวถนน (HR) และผองเพื่อนๆทั้งขาปั่นทริป.. ปั่นแข่ง..ขากินและขาเมาส์ทั้งหลายทั้งปวงทั้งหมดทั้งสิ้น

โพสต์ โดย 4 PLAY »

สวัสดีครับ พี่ๆปั่นแถวช้อควิววันไหนบ้างครับ กี่มงครับ อยากขอสมัครเข้ากลุ่มปั่นด้วยครับ
จงเป็นคน ดี ให้สมกับที่เกิดมาเป็น คน
The Trek
ขาประจำ
ขาประจำ

4 PLAY เขียน:สวัสดีครับ พี่ๆปั่นแถวช้อควิววันไหนบ้างครับ กี่มงครับ อยากขอสมัครเข้ากลุ่มปั่นด้วยครับ
ยินดีครับ..พวกเราปั่นทุกวันอังคารและพฤหัส เริ่มออกสตาร์ททุ่มครึ่งครับ เจอกันตรงร้านหัวมุมถนนด้านนวมินทร์ครับ
4 PLAY
สมาชิก
สมาชิก
team: สังหาร

โพสต์ โดย 4 PLAY »

ขออภัยครับ กลัวไม่ได้ปั่นด้วย ร้านตรงหัวมุมถนน นวมินทร์ มันอยุ่ตรงไหนคับ เส้นที่จะมุ่งหน้าไปชอควิวรึป่าวคับ
มีเบอร์หรือ id:line มัยครับพี่ รบกวนด้วยคร้าบบบบบ :) size]
จงเป็นคน ดี ให้สมกับที่เกิดมาเป็น คน
The Trek
ขาประจำ
ขาประจำ

4 PLAY เขียน:ขออภัยครับ กลัวไม่ได้ปั่นด้วย ร้านตรงหัวมุมถนน นวมินทร์ มันอยุ่ตรงไหนคับ เส้นที่จะมุ่งหน้าไปชอควิวรึป่าวคับ
มีเบอร์หรือ id:line มัยครับพี่ รบกวนด้วยคร้าบบบบบ :) size]
id Line : powermac8 [/size]
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”