#######ห้องเสือท่ามะเขือ(สมาชิกTMK_KLEiN_MANiA)######

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Keng_Com
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-7203-5511
team: ท่ามะเขือ
Bike: KLEIN Mania

#######ห้องเสือท่ามะเขือ(สมาชิกTMK_KLEiN_MANiA)######

โพสต์ โดย Keng_Com »

เปิดห้อง ชมรมจักรยาน ท่ามะเขือ อ.คลองขลุง จ.กำแพงเพชร ครับ

เชิญ สมาชิกเสือท่ามะเขือ กำแพงเพชร เข้ามาเสวนาพูดคุย แจ้งข่าว และ ชวนปั่นกันได้ที่นี่ครับ ไม่มีปิดกั้นครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Keng_Com เมื่อ 13 พ.ค. 2011, 21:05, แก้ไขแล้ว 5 ครั้ง
มนุษย์เป็นสิ่งที่แปลกที่สุดในโลก เพราะเขายอมสละสุขภาพเพื่อหาเงิน
แล้วก็สละเงินเพื่อรักษาสุขภาพฟื้นขึ้นมา ทำไมเราไม่สละเงิน มาดูแลสุขภาพของเราเอง
รินท่าโรง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 959-0-959
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ "เสือธัญญะ"ครับพี่ ว่างๆก็มาปั่นด้วยกันนะครับพี่เน้นสนุก+สุขภาพครับ
Bike: มาริเด้อ HFS 4000

Re: #######ห้องเสือท่ามะเขือ######

โพสต์ โดย รินท่าโรง »

สวัสดีครับ เสือท่ามะเขือ :D
แก้ไขล่าสุดโดย รินท่าโรง เมื่อ 24 มี.ค. 2011, 08:51, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
รวย จน ไม่สำคัญเท่าใหล่ ขอแค่หายใจสะดวกก็พอ
Keng_Com
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: #######ห้องเสือท่ามะเขือ######

ฝากให้เสือเม้ง ครับ สนใจสีไหน ใน ชมรมเรา มี klein 4 คันเเล้วครับ รอเม้ง จะได้เป็น 5 ครับ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
มนุษย์เป็นสิ่งที่แปลกที่สุดในโลก เพราะเขายอมสละสุขภาพเพื่อหาเงิน
แล้วก็สละเงินเพื่อรักษาสุขภาพฟื้นขึ้นมา ทำไมเราไม่สละเงิน มาดูแลสุขภาพของเราเอง
Keng_Com
ขาประจำ
ขาประจำ

รินท่าโรง เขียน:สวัสดีครับ เสือท่ามะขาม :D
เสือท่ามะเขือครับผม ยินดีที่รู้จักครับ พี่รินท่าโรง
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

สวัสดีพี่เก่งครับ สบายดีน๊ะครับ ได้ปั่นกับน้องบอลบ่อยไม๊ครับ :D
lineinline
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0615456524
team: BIKE COLOGY

โพสต์ โดย lineinline »

สวัสดี....'' เสือท่ามะเขือ '' ทุก ๆ ท่าน รวมทั้งเจ้าของห้องด้วยนะครับ :P :P
จำหน่ายจักรยาน อะไหล่และอุปกรณ์ เสือหมอบเสือภูเขา ทั้งใหม่และเก่า
BALLNONDALE
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep
Bike: Cannondale F3000

โพสต์ โดย BALLNONDALE »

สมาชิกท่ามะเขือรายงานตัวครับ :D วันนี้จะมีการประชุมวิสามัญครั้งที่ 1 :lol: :lol: :lol: เพื่อดูแบบเสื้อ กับสังสรรค์อีกเล็กน้อย :D ได้แบบเสื้อแล้วพี่เก่งลงในกระทู้หน่อยนะครับ :P

ปล.ขอบคุณแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมห้องน้องใหม่นะครับ :D :D :P
BALLNONDALE
ขาประจำ
ขาประจำ

lineinline เขียน:สวัสดี....'' เสือท่ามะเขือ '' ทุก ๆ ท่าน รวมทั้งเจ้าของห้องด้วยนะครับ :P :P
สวัสดีครับแน๊ต :P ไม่ได้ปั่นกับกลุ่มกำแพงนานแล้ว เดี๋ยวถ้า madone มาเมื่อไหร่จะยกกลุ่มท่ามะเขือไปกระชับสัมพันธไมตรีนะครับ (แบบอ่อนโยน) :lol: :lol: :lol:
BALLNONDALE
ขาประจำ
ขาประจำ

กบducati เขียน:สวัสดีพี่เก่งครับ สบายดีน๊ะครับ ได้ปั่นกับน้องบอลบ่อยไม๊ครับ :D
สวัสดีครับพี่กบหนุ่มใหญ่ใจดี :D อยากจะรบกวนพี่กบเรื่องนึงครับ พอดีน้องเม้งเขาอยากได้ klein สีออกฟ้าๆ ไซส์ s ถ้ายังงัยกระซิบบอกหน่อยนะครับ :D
BALLNONDALE
ขาประจำ
ขาประจำ

รินท่าโรง เขียน:สวัสดีครับ เสือท่ามะเขือ :D
สวัสดีครับ :D :D :D
jy007
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TMK_KLEiN_MANiA
Bike: KLEiN

โพสต์ โดย jy007 »

:lol: เสือเม้งรายงานตัวคราฟ/ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆท่าน :D /เมื่อเวลา 18.50 klein แดงมาขาย 29800 19.15 ไปแย้ว
รอต่อไปเรา :cry:
"อย่ายอมแพ้...จนกว่าจะชนะ"
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

BALLNONDALE เขียน:
กบducati เขียน:สวัสดีพี่เก่งครับ สบายดีน๊ะครับ ได้ปั่นกับน้องบอลบ่อยไม๊ครับ :D
สวัสดีครับพี่กบหนุ่มใหญ่ใจดี :D อยากจะรบกวนพี่กบเรื่องนึงครับ พอดีน้องเม้งเขาอยากได้ klein สีออกฟ้าๆ ไซส์ s ถ้ายังงัยกระซิบบอกหน่อยนะครับ :D
สวัสดีครับ น้องบอลรูปหล่อใจดี :D ในอีกไม่กี่อาทิตย์จะมี น้องKLEIN สีดำตัวหนังสือสีชมพูมา 2เฟรมแต่เป็นไซด์ M ยังไงถ้ามีไซด์ Sมาจะมาเล่าสู่กันฟังน๊ะครับ และน้องบอลสบายดีน๊ะครับ :D
jy007
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TMK_KLEiN_MANiA
Bike: KLEiN

โพสต์ โดย jy007 »

สวัสดีคราฟเสือท่ามะเขือทุกๆท่านคราฟ
วันนี้ขอแจ้งข่าวเมื่อเช้าเห็นเฮียบอลมุ่งหน้าไปกำแพงแต่เช้าส่วนเจ้าของห้องติดภารกิจอยู่ ตจว.
ยังรบกวนฝากพี่ๆทุกๆท่านช่วยดูเฟรม klein ด้วยนะคราฟ
:lol:
"อย่ายอมแพ้...จนกว่าจะชนะ"
Keng_Com
ขาประจำ
ขาประจำ

มาเช็คชื่อครับเสือเม้ง. ตอนนี้ติดภาระกิจที่เชียงใหม่ เห็นบรรยากาศแล้วอยากปั่น Klein จึง
BALLNONDALE
ขาประจำ
ขาประจำ

กบducati เขียน:
BALLNONDALE เขียน:
สวัสดีครับ น้องบอลรูปหล่อใจดี :D ในอีกไม่กี่อาทิตย์จะมี น้องKLEIN สีดำตัวหนังสือสีชมพูมา 2เฟรมแต่เป็นไซด์ M ยังไงถ้ามีไซด์ Sมาจะมาเล่าสู่กันฟังน๊ะครับ และน้องบอลสบายดีน๊ะครับ :D
สบายดีครับพี่กบ :D ตอนนี้ต้องเหนื่อยอ.โอ๋หน่อยคอยปรับโปรแกรมให้ครับเพราะร่างกายผมเปราะบางเหลือเกิน :lol: :lol: :lol: ส่วนเรื่องเฟรมขอบคุณล่วงหน้านะครับพี่กบ :D

ปล.ตอนนี้ท่ามะเขือเชื้อ klein เพิ่งเริ่มฟักตัวครับยังไม่ระบาดหนักเหมือนทางจันทบูร :P
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”