H i S P E E D T E A M S U R A T T H A N I

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ZentOz
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0835967455
team: ิิBB@MD
Bike: Trek 4900 2013, SL3
ตำแหน่ง: สำนักงานสาธารณสุขอำเภอกาญจนดิษฐ์
ติดต่อ:

Re: H i S P E E D T E A M S U R A T T H A N I

โพสต์ โดย ZentOz »

ประสบความสำเร็จแล้วสำหรับผม มองหาอาจารโรจน์ไม่เจอว่าจะยิงซักดอกสองดอก
ไฟล์แนบ
S__24772624.jpg (81.94 KiB) เข้าดูแล้ว 646 ครั้ง
หมาหอบแดด
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: H i S P E E D T E A M S U R A T T H A N I

โพสต์ โดย หมาหอบแดด »

ผมก็เสียดายโอกาสของโปรจูน นะครับ
ถ้าลงเดี่ยว ก็น่าจะไม่พลาด
ไม่ใช่ว่าทุกท่านในทีมไม่แข็งแกร่งน่ะครับ
แต่ระบบทีมนี้ต้องสมบูรณ์แบบทุกเรื่อง
" ไม่มีเพื่อนอย่าไปไกล ไม่มีน้ำใจอย่าไปกับเพื่อน "

@@@กระทู้ Like สาระ(หนุ๊กกันนิคุณ)@@@
OSK 97
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทุ่งสง
Bike: focus max. neilpride bora

โพสต์ โดย OSK 97 »

ZentOz เขียน:ประสบความสำเร็จแล้วสำหรับผม มองหาอาจารโรจน์ไม่เจอว่าจะยิงซักดอกสองดอก
เจอพรือผมหมกแข็งแป้ก ยังไม่วายหมด
maxmax
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย maxmax »

หมาหอบแดด เขียน:ผมก็เสียดายโอกาสของโปรจูน นะครับ
ไม่ใช่ว่าทุกท่านในทีมไม่แข็งแกร่งน่ะครับ
แต่ระบบทีมนี้ต้องสมบูรณ์แบบทุกเรื่อง

ผมพลาดเองและครับ เขบายใจไปหน่อย น้อง 0 พ้น ..
พอมีปัญหา มันเร็วมาก ข้างหน้ายกหนี ข้างหลังก็ยังห่าง
พลามพ้น แก้ปัญหาไม่ทัน ..
พอมานึกย้อนหลัง จริง ๆ ถ้าไหวพริบดี มันยังพอแก้สถานการณ์ได้
แต่ก็คิดแก้ปัญหาเฉพาะหน้าไม่ได้ ทำให้พลาดทั้งทีม

แต่ไม่เปนไร ทุกคนอยากลงแข่งทีม ไม่มีไครแย้งว่าอยากลงเดี่ยว
ใจจริงผมก็อยากไห้ทุกคนไปลงเดี่ยว แต่เมื่อน้อง ๆ อยากโปรโมททีม ก้าไม่รู้อิทำพลือ ทีมก้าทีม 555
ได้ที่สองนั้น แค่ไม่ได้ตังค์เท่านั้นเอง ที่พลาดไปครับ :lol: :lol: :( :( :cry:
หมาหอบแดด
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

maxmax เขียน:
หมาหอบแดด เขียน:ผมก็เสียดายโอกาสของโปรจูน นะครับ

ผมพลาดเองและครับ เขบายใจไปหน่อย น้อง 0 พ้น ..
พอมีปัญหา มันเร็วมาก ข้างหน้ายกหนี ข้างหลังก็ยังห่าง
พลามพ้น แก้ปัญหาไม่ทัน ..
พอมานึกย้อนหลัง จริง ๆ ถ้าไหวพริบดี มันยังพอแก้สถานการณ์ได้
แต่ก็คิดแก้ปัญหาเฉพาะหน้าไม่ได้ ทำให้พลาดทั้งทีม

แต่ไม่เปนไร ทุกคนอยากลงแข่งทีม ไม่มีไครแย้งว่าอยากลงเดี่ยว
ใจจริงผมก็อยากไห้ทุกคนไปลงเดี่ยว แต่เมื่อน้อง ๆ อยากโปรโมททีม ก้าไม่รู้อิทำพลือ ทีมก้าทีม 555
ได้ที่สองนั้น แค่ไม่ได้ตังค์เท่านั้นเอง ที่พลาดไปครับ :lol: :lol: :( :( :cry:
สุดยอดครับโปร...
" ไม่มีเพื่อนอย่าไปไกล ไม่มีน้ำใจอย่าไปกับเพื่อน "

@@@กระทู้ Like สาระ(หนุ๊กกันนิคุณ)@@@
OSK 97
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: focus max. neilpride bora

ไปซ้อมสนามห้วยยอด 53 โลเอง แต่เขาสามหน่วย เกือบตาย
OSK 97
ขาประจำ
ขาประจำ

ปลายเมย หาดใหญ่จัดประเภททีม สามคนร้อย สองคน เก้าสิบ ใครสนใจแลในMtb ได้เลย
maxmax
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย maxmax »

ไม่ได้ไปสนามใหนทั้งเพ ครับ ขี้คร้านเอาหนัดแล้วนิ หยุดสักพักก่อน
เดือนหน้าก็ต้องหยุดปั่นราวครึ่งเดือน กลับมาหว่าอิเขได้
ราวสามเดือน ก็เกือบกลางปีแล้ว หน้าฝนต่อหลาว หมดอนาคตกันพอดี 555
OSK 97
ขาประจำ
ขาประจำ

maxmax เขียน:ไม่ได้ไปสนามใหนทั้งเพ ครับ ขี้คร้านเอาหนัดแล้วนิ หยุดสักพักก่อน
เดือนหน้าก็ต้องหยุดปั่นราวครึ่งเดือน กลับมาหว่าอิเขได้
ราวสามเดือน ก็เกือบกลางปีแล้ว หน้าฝนต่อหลาว หมดอนาคตกันพอดี 555
หมดฟายเหมือนกัน เสร็จวันอาทิตย์นี้ จะขี่น๊องแน้งแล้ว
หมาหอบแดด
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ไม่เชื่อนิทั้งสองคนนั้นแหล่ะ

OSK 97
ขาประจำ
ขาประจำ

หมาหอบแดด เขียน:ไม่เชื่อนิทั้งสองคนนั้นแหล่ะ
เชื่อสักนิดตะ พอดีเงินขาดมือ
เลิกแล้วจริงๆ ร้อนแบบนี้ ม้ายไหว เข้าหน้าฝนค่อยว่ากันใหม่
รูปประจำตัวสมาชิก
Kan-
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แสงเพชร
Bike: TREK 2.5 TREK 8500 TREK 8900 Specialized SL3 tamrac S-Work กำลังหา TREK 6.9 SSL

โพสต์ โดย Kan- »

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ทำงานเห็นแก่หน้า...!จะต้องตามแก้ปัญหาไม่รู้จบ...!

บันทึก VDO การปั่นของผมครับ http://goo.gl/DCNt3D
OSK 97
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณมาก น้องเอก ได้ที่สอง แพ้คนที่ก้มหน้าทําท่าตี่ตายงั้นแหละ เขาหน่วยที่สาม ทิ้งผมสูนเลย ยอมจริงๆ
รูปประจำตัวสมาชิก
Kan-
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แสงเพชร
Bike: TREK 2.5 TREK 8500 TREK 8900 Specialized SL3 tamrac S-Work กำลังหา TREK 6.9 SSL

โพสต์ โดย Kan- »

ทำงานเห็นแก่หน้า...!จะต้องตามแก้ปัญหาไม่รู้จบ...!

บันทึก VDO การปั่นของผมครับ http://goo.gl/DCNt3D
ZentOz
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0835967455
team: ิิBB@MD
Bike: Trek 4900 2013, SL3
ตำแหน่ง: สำนักงานสาธารณสุขอำเภอกาญจนดิษฐ์
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ZentOz »

https://www.facebook.com/kaewtompa/vide ... 742619647/ อันี้ก็ดีครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”