Fuji interbikethailand team

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เมียเสือ tik
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9164298
team: ชมรมเทศบาลเมืองปากน้ำสมุทรปราการ
Bike: Fuji SST 1.0,Kestrel Talon

Re: Fuji interbikethailand team

โพสต์ โดย เมียเสือ tik »

http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=397&t=549978

ช๊อคเลยค่ะ เรื่องนักกีฬาลาวที่ประสพอุบัติเหต์ค่ะ ได้ร่วมงานแข่งทัวร์ล้านนาตะวันออกด้วยกัน ตอนนี้กำลังระดมทุนช่วยน้องเค้าอยู่ค่ะ ลองเข้าไปชมและติดตามจะมีของมาประมูลเพื่อช่วยเหลือน้องเค้าค่ะ
รูปประจำตัวสมาชิก
Giallo_Chanat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แกะดำ
Bike: Giant tcr advancedv2013

Re: Fuji interbikethailand team

โพสต์ โดย Giallo_Chanat »

Fujialtamira กับ sst ขี่ต่างกันยังไงครับพี่ พอดีสนใจ altamira เลยลองแวะเข้ามาถามดูครับ ขอบคุณครับ pm ก็ได้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”