หาคนใจดีมาปั่น ด้วยกันแถวนวมินทร์

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
winza56264
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081494xxxx
Bike: GT avalanche 1.0 2015
ตำแหน่ง: กรุงเทพมหานคร

หาคนใจดีมาปั่น ด้วยกันแถวนวมินทร์

โพสต์ โดย winza56264 »

สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่นะครับ....ฝากตัวด้วย หากลุ่มปั่นอยู่แถวนวมินทร์ ผู้ใดใจดีอยู่แถวนวมินทร์ ช่วยมาแนะนำผมด้วยนะครับ พึ่งหันมาสนใจพวกสายจักรยานนี้ ก็เลยไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ ;)
ไม่ได้เหนื่อย แต่ปลอดภัยไว้ก่อน^^
Maew101
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มี
ตำแหน่ง: ลาดพร้าว101

Re: หาคนใจดีมาปั่น ด้วยกันแถวนวมินทร์

โพสต์ โดย Maew101 »

ตอนนี้ปั่นที่ไหนครับ. มาแถวชอคโกแลทวิลล์ซิครับคนปั่นเยอะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”