SONGKHLA FC วัวชนแดนใต้ - - -> ปั่นให้เหมือนวัวชนไปเลย !!!

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องสำลี
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: SONGKHLA FC วัวชนแดนใต้ - - -> ปั่นให้เหมือนวัวชนไปเลย !!!

โพสต์ โดย น้องสำลี »

Thanapong เขียน:สงสัยจะลงไปไม่ทันอ่ะ ยังไงก้อแสดงความยินดีด้วยน้าาาา..

ปล.ได้ข่าวช่วงนี้ฝนตกบ่อยได้ออกรอบบ้างมั้ย.. (รึว่าหมดแรงซะก่อน) :lol: :lol: :lol:
เสียดายอย่างแรงนิ ไว้โอกาสดีๆเด่ว มีเลี้ยงเล็ก สำหรับแก๊งเสือหัวจุก 555+
supat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0985365190
team: jumroondinamo ทุกทีมที่มีเสื้อครับ
Bike: (ถีบได้ทุกยี่ห้อ)
ติดต่อ:

Re: SONGKHLA FC วัวชนแดนใต้ - - -> ปั่นให้เหมือนวัวชนไปเลย !!!

โพสต์ โดย supat »

น้องสำลี เขียน:
วิท เขียน:หวัดดี น้องสำลี คิดถึงพวกเราจัง ฝากบอกอากู๋เหนียวหมูปิ้งด้วยว่าอดใจรอหน่อยนะ ช่วงนี้อดอยากปากแห้งกินข้าวเหนียวไปพลางก่อนไว้ต้นเดือนหน้าค่อยหม่ำหมูตาม ตอนนี้กำลังขุนอยู่ :lol: ได้ข่าวว่าฟิตจัดเข้ากลุ่มใหญ่ไม่หลุดแล้ว กลับไปคราวนี้มีหวังลากใส้แน่ :lol: ฝากคิดถึงทุกคนด้วยครับ ;)
พี่วิทไปยุหนายมานิ กู๋เด่วนี้แรงจังหู ผมเพิ่งได้ออกรอบทางไกล เสือภูเขา มันทำพิษอีกแระ ก้านคอสแมกขาดไป 1 ซี่ ถูกเรียกรถที่บ้านมารับพางพ้น ไปตายเอาแถวสะทิ้งพระนู้น

อ้อ พี่วิท วันที่ 4-6-54 หนึ่งทุ่ม เชิญพี่วิทมากินเลี้ยงที่กรีนเวิรล ชั้น 8 ด้วยนะคับ เลี้ยงเล็กๆ ชุดตามสบาย งานผมเองคับ ผมบอกกู๋แล้ว
แล้วผมไปได้หม้าย ละเสือเอ๋
สองขา สู้สองล้อ สู้ด้วยหัวใจ
อยู่ตรงนี้ครับ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=3180
จำหน่ายและออกแบบงานระบบเสียงและภาพในห้องประชุมต่างๆ ที่ http://www.proavthai.com
[/quote][/quote]
น้องสำลี
ขาประจำ
ขาประจำ

supat เขียน:
วิท เขียน:หวัดดี น้องสำลี คิดถึงพวกเราจัง ฝากบอกอากู๋เหนียวหมูปิ้งด้วยว่าอดใจรอหน่อยนะ ช่วงนี้อดอยากปากแห้งกินข้าวเหนียวไปพลางก่อนไว้ต้นเดือนหน้าค่อยหม่ำหมูตาม ตอนนี้กำลังขุนอยู่ :lol: ได้ข่าวว่าฟิตจัดเข้ากลุ่มใหญ่ไม่หลุดแล้ว กลับไปคราวนี้มีหวังลากใส้แน่ :lol: ฝากคิดถึงทุกคนด้วยครับ ;)
พี่วิทไปยุหนายมานิ กู๋เด่วนี้แรงจังหู ผมเพิ่งได้ออกรอบทางไกล เสือภูเขา มันทำพิษอีกแระ ก้านคอสแมกขาดไป 1 ซี่ ถูกเรียกรถที่บ้านมารับพางพ้น ไปตายเอาแถวสะทิ้งพระนู้น

อ้อ พี่วิท วันที่ 4-6-54 หนึ่งทุ่ม เชิญพี่วิทมากินเลี้ยงที่กรีนเวิรล ชั้น 8 ด้วยนะคับ เลี้ยงเล็กๆ ชุดตามสบาย งานผมเองคับ ผมบอกกู๋แล้ว
แล้วผมไปได้หม้าย ละเสือเอ๋
มาม่ายอะ ถ้ามาจิง จะล็อกที่ไว้ให้ แต่เรื่องของเรื่องคือ จะมากี่คนอะครับ
น้องสำลี
ขาประจำ
ขาประจำ

วันนี้ ได้ออกรอบภูเขาซักที หลังจากประสาทกินกะอาการรถมา นม ยาน น น น เอ้ย นม นาน

ไปกะแก๊งลูกเสือหัวจุก นำทีมโดย หลวงไก่สุดเลิฟ อากู๋เหนียวนึ่ง เสือวิทหมูย่างตรัง พี่แพะผัดเผ็ด สุดสาคร และผม
เขาแก้วกันดีก่า...ซ่า ........ ฝนตกพอดี
ก้เลยสภากาแฟกันจนเริ่มปรอยๆ 5 โมงโดยประมาณ

ถึงเขา ก้ หยุดพอดี ทางพอแน่นๆ ขี่หรอย
เล่นเอา หมูย่าง โดนย่างจนเกรียม กินไม่ได้พ้น
หมูย่างบอก หมดแรงจะแยงไม้เสียบ อิอิ
ขากลับ ซัดยาวมาโดย อากู๋เหนียวนึ่ง ลาก หมูย่างตรังมาเลย
พี่หลวงไม่ยอม ดูดติด กะกินหนังหมูผัดเผ็ด

หารุไม่...
สุดสาครยิงสโตรกจากท้ายซอย....ตู้ม ไปหายไปเลย
แต่ละคนได้แต่มอง 555+
ร้ายกาจยิ่งนัก เห็นขึ้นเขาเรื่อยๆแบบนี้ เก็บกดน่าดู

สุดท้ายก้ร้านน้ำชาพี่บัง คนแพ้จ่าย...นั่นคือ หมูย่างนั่นเองคร้าบ บ บ บ บ
Thanapong
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09-0469-9455
Bike: SCOTT & CANNONDALE

โพสต์ โดย Thanapong »

สงสัยไปเข้ากลุ่ม ต้องเตรียมตังค์ไปเยอะๆๆ ซะแล้ว

โดนเลี้ยงทุกวันแน่..นนนนนนนนนน :lol: :lol: :lol:
น้องสำลี
ขาประจำ
ขาประจำ

ไม่ถึงขนาดน้านหรอก สำหรับเต้นหนะ
เมื่อไหร่จะมาหละ รอนานจังหูแล้วนิ :D
Thanapong
ขาประจำ
ขาประจำ

มิ.ย.ลงไปแน่นอน มาช้ายังดีกว่าไม่มานะ.. :D

เดี๋ยวจะเอาของไปฝากด้วยอ่ะ รอหน่อยละกัน..
วิท
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-4803214
Bike: KHS,Merida,Trek discovery

โพสต์ โดย วิท »

อิ่มแปล้กันไปถ้วนหน้าเลยนะ :cry: สมใจอยากอุตส่าห์ขุนมานาน :lol: เสาร์นี้ใครไม่ลงแข่งชวนไปทางเรียบกันหวา นัดกู่ไว้แล้ว
เต้น หายหน้า หายตาไปเลยนะ กลับมาไวไวมากินของอาหย่อยๆ สนมะ ;) พลพรรคคอยอยู่
จำนวนเม็ดทรายในโลกยังเทียบไม่ได้กับดวงดาวในเอกภพ......
ขนาดโลกยังเล็กกระจ้อยร่อยเลย ??????
============================================================================================
น้องสำลี
ขาประจำ
ขาประจำ

วิท เขียน:อิ่มแปล้กันไปถ้วนหน้าเลยนะ :cry: สมใจอยากอุตส่าห์ขุนมานาน :lol: เสาร์นี้ใครไม่ลงแข่งชวนไปทางเรียบกันหวา นัดกู่ไว้แล้ว
เต้น หายหน้า หายตาไปเลยนะ กลับมาไวไวมากินของอาหย่อยๆ สนมะ ;) พลพรรคคอยอยู่
ไปทางเรียบทางยาว อย่าลืมงานผมกันนา ...
คุณแจ่ม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0835376070
team: เสือสองทะเล
Bike: Salsa alacarte

โพสต์ โดย คุณแจ่ม »

ตามอ่านบอร์ดแล้วคิดถึง ฝากน้องบั๊กไว้ในอ้อมอก :D สักคนนะครับ คิดถึง พี่ๆที่สงขลาจังเสีย นิ
น้องสำลี
ขาประจำ
ขาประจำ

น้องบั๊กเอ๋ย ตอนนี้น้องไปยุอ้อมอกใครแล้วก้มะรุ อกแบนๆของพี่ อย่ามาเล้ย ไปหาอกตู้มตูมแถวพัดลุงนะแหละ ... ดีแว้ว 555+
วิท
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-4803214
Bike: KHS,Merida,Trek discovery

โพสต์ โดย วิท »

ทำไมเงียบจัง น้องสำลีสงสัยงานหนักว่างๆก็updateหน่อยสิ(อย่าหักโหม :lol: )
12-17 สิงหานี้ ไม่มีใครไปทริปปีนังกับเค้าบ้างหรือ ไม่ติดงานน่าไปจัง :mrgreen:
สิ้นเดือนจาเอาไขมัน อาหย่อย อาหย่อยไปฝากนะครับพี่น้อง ฝากบอกอากู๋ด้วยเตียมเนียวไว้เยอะๆ :lol:
จำนวนเม็ดทรายในโลกยังเทียบไม่ได้กับดวงดาวในเอกภพ......
ขนาดโลกยังเล็กกระจ้อยร่อยเลย ??????
============================================================================================
น้องสำลี
ขาประจำ
ขาประจำ

วิท เขียน:ทำไมเงียบจัง น้องสำลีสงสัยงานหนักว่างๆก็updateหน่อยสิ(อย่าหักโหม :lol: )
12-17 สิงหานี้ ไม่มีใครไปทริปปีนังกับเค้าบ้างหรือ ไม่ติดงานน่าไปจัง :mrgreen:
สิ้นเดือนจาเอาไขมัน อาหย่อย อาหย่อยไปฝากนะครับพี่น้อง ฝากบอกอากู๋ด้วยเตียมเนียวไว้เยอะๆ :lol:
ไปอัพเดทยุกระทู้อื่นคับผม
ช่วงสิงหามีรายการแข่งที่นาทวี สนใจมั้ยพี่ มีหมอบ 80 โลด้วยนา จะไปก้ซ้อมกันฮีด น่าว่าหนุกนิ
อีก 15 วันเหลย รถผมยังเจ๊งยุเลย หาเบรคไม่ได้ เซงเปด
Thanapong
ขาประจำ
ขาประจำ

วิท เขียน:ทำไมเงียบจัง น้องสำลีสงสัยงานหนักว่างๆก็updateหน่อยสิ(อย่าหักโหม :lol: )
ไปอัพเดทยุกระทู้อื่นคับผม
ช่วงสิงหามีรายการแข่งที่นาทวี สนใจมั้ยพี่ มีหมอบ 80 โลด้วยนา จะไปก้ซ้อมกันฮีด น่าว่าหนุกนิ
อีก 15 วันเหลย รถผมยังเจ๊งยุเลย หาเบรคไม่ได้ เซงเปด

สงสัยจะอับกะเฟดบุ๊คละซิ เตรียมรับน้องด้วยน้าาาา :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

อาทิดหน้าไปทำพาสปอร์ตเสร็จ จะลงไปแระ (ลงทะเบียนเลือกตั้งล่วงหน้าไว้ที่สงขลาด้วยนะ)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”